มิถุนายน 16, 2024, 08:10:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัจจุบัน av ค่ายไหนโดนใจทุกท่านมากที่สุดครับ  (อ่าน 26057 ครั้ง)
earmearm
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 01:21:02 AM »

ทั้งหน้า และหุ่น หรือจะแยกกันก็ได้ครับผม แต่เอาที่ถูกใจที่สุด ค่ายไหนถูกใจมากที่สุดครับ ทั้ง cen และ uncen
GuMaShow_AV
ปลิงควาย

我愛你

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 01:37:02 AM »

มีค่าย G-queen dreamroom caribbeancom และ 1pondo คะ uncen ล้วนๆ หุหุหุ

Love Me,Love AV,Love Uncensored 🙆💁🏻
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 04:20:46 AM »

ถ้าค่ายไหนนี่ สำหรับผมจะชอบ Prestige แนว ABSOLUTELY PERFECT ซึ่งได้ทั้งหน้า + หุ่น
http://www.javlibrary.com/en/vl_label.php?&mode=&l=deka&page=2
มันจะมีหลายอย่างในแนวนี้ทั้ง 120% sex แบบดูดดื่มฉ่ำไปด้วยเหงื่อกันเลยทีเดียว กับ แนว Endless sex แบบไม่ยั้งต่อเนื่อง

รองๆลงมาก็ idea pocket
idea pocket ก็มีมากหน้าหลายตาครับ หุ่นเอวบาง หรือแบบนมใหญ่ ๆ ประมาณนี้ เป็นเรื่องเป็นราวหน่อยก็มี แบบคุณครู พยาบาล สาวoffice นางแบบ racequeen โหยเพียบอ่ะครับ T ยกตัวอย่างแนวก็ ผมจะชอบดูก็จะแนวแบบคุณครูบ้าง สาวออฟฟิศบ้าง และก็ชอบแนว First impression อ่ะครับ ได้ความรู้สึกแบบชอบดูการ debut ของสาว ๆ บางคนแบบยังมีความเขินอายบ้าง 

นอกจากนั้นก็มี SOD , S1 , E-body บ้างก็แนวแบบเล่นอิสระ คละ ๆ กันไปอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2016, 11:19:46 AM โดย countingstars » บันทึกการเข้า

L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 05:33:22 AM »

ผมสาย เดบิวต์ ไม่เน้นค่าย ได้หมดขอให้เดบิวต์จะชอบมาก แต่ถ้าให้เลือกคงเป็น FIRST IMPRESSION นั่นแหละ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 07:19:52 AM »

อันดับหนึ่งในดวงใจ ไม่เคยเปลี่ยนแปลง ต้อง

Attackers เท่านั้น คือ ผมชอบ แบบ มีเนื้อเรื่องด้วยแหละ

ปล. ไอ้เจ้า first impression นี่ มัน เป็น ซีรี่ย์ นี่ครับ หาใช่ ชื่อค่ายไม่....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kingz9

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 07:25:52 AM »

ถ้าค่ายไหนนี่ สำหรับผมจะชอบ Prestige แนว ABSOLUTELY PERFECT ซึ่งได้ทั้งหน้า + หุ่น
http://www.javlibrary.com/en/vl_label.php?&mode=&l=deka&page=2
มันจะมีหลายอย่างในแนวนี้ทั้ง 120% sex แบบดูดดื่มฉ่ำไปด้วยเหงื่อกันเลยทีเดียว กับ แนว Endless sex แบบไม่ยั้งต่อเนื่อง

รองๆลงมาก็ idea pocket
idea pocket ก็มีมากหน้าหลายตาครับ หุ่นเอวบาง หรือแบบนมใหญ่ ๆ ประมาณนี้ เป็นเรื่องเป็นราวหน่อยก็มี แบบคุณครู พยาบาล สาวoffice นางแบบ racequeen โหยเพียบอ่ะครับ T ยกตัวอย่างแนวก็ ผมจะชอบดูก็จะแนวแบบคุณครูบ้าง สาวออฟฟิศบ้าง และก็ชอบ First impression อ่ะครับ ได้ความรู้สึกแบบชอบดูการ debut ของสาว ๆ บางคนแบบยังมีความเขินอายบ้าง 

นอกจากนั้นก็มี SOD , S1 , E-body บ้างก็แนวแบบเล่นอิสระ คละ ๆ กันไปอ่ะครับ

ชอบค่ายเดียวกะผมเลย555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Hiryo

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 09:24:42 AM »

ถ้าไม่นับเรื่องตัวดารา ตอนนี้ผมชอบ S-cute ที่สุดนะ องค์ประกอบโทนภาพ และแสง สวยมาก เหมือน sex-art ของฝั่งยุโรปอะไรแบบนั้นเลย

ถึงจะเอาดาราที่ผมไม่ชอบมาเล่น แต่จัดแสงภาพแบบนี้ เอาใจผมไปเต็มๆเลยครับ

hanakaman
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 09:29:20 AM »

ผมชอบค่าย Kawaii กับ Candy ใสๆออกแนว loli นิดๆ  Grin
boilboy
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 10:01:00 AM »

TOKYO HOT
nesta319
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 10:08:59 AM »

สาย CEN ผมจะสนใจรหัส SNIS MIGD HND WANZ EBOD JUX พวกนี้เป็นพิเศษ

สาย UNCEN ก็ดูพวก Caribbeancom 1pondo HEYZO SMD CWP DSAM MKD
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์