มิถุนายน 09, 2024, 08:03:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารวบรวมรายชื่อ ดาราเอวี ที่เล่นหนังของ Tokyo-Hot กันครับ  (อ่าน 18933 ครั้ง)
Samurai Jack
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 01:43:56 AM »

Megu Hosokawa = Fuwari

Miyabi Takahara = Megumi Haruka

Aya Takahashi = Iori Mizuki

You Ogura = Minako Saotome

Rina Ikeuchi = Suzuka Ishikawa

เอามาเท่านี้ก่อนครับ ใครมีข้อมูลเพิ่ม หรือจะถามชื่อนักแสดงของโตเกียวฮอท ลองโพสท์มาได้ครับ
nanmeey2
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2009, 07:35:01 PM »

rie sakurai  น่าจะใช่นะครับ เล่น n417 กับ อีกเรื่องจำไม่ค่อยได้ รู้สึกเปลี่ยนชื่อด้วยนะ แต่ยังน่ารักเหมือนเดิม แต่ไหงไปเล่นค่ายนั้นก่อน เสียของเปล่าง่ะ .....
Samurai Jack
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 01:41:37 AM »

rie sakurai  น่าจะใช่นะครับ เล่น n417 กับ อีกเรื่องจำไม่ค่อยได้ รู้สึกเปลี่ยนชื่อด้วยนะ แต่ยังน่ารักเหมือนเดิม แต่ไหงไปเล่นค่ายนั้นก่อน เสียของเปล่าง่ะ .....

เค้าไปเล่นชั่วคราวครับ แต่ทางต้นสังกัดจะยินยอมหรือป่าว ก็อีกเรื่องนึงครับ เพราะดาราเอวีหลายๆคนที่มาเล่นซีรีย์นี้ เค้าก็เปลี่ยนชื่อ เพื่อไม่ให้มีผลกระทบกะทางต้นสังกัด

แต่ก็ดีแล้วครับ ที่มาเล่นหนังไม่เซ็น เพราะอย่างน้อย ก็มาผู้สร้างหนังบางคน ต้องการให้แก้ไข พ.ร.บ ภาพยนต์ผู้ใหญ่ในญี่ปุ่น ให้สามารถขายได้โดยไม่มีการเซ็นเซอร์ เนื่องจากระยะนี้ ทางค่ายหนัง ให้งบมาน้อยเกินไป และต้นทุนก็สูงด้วย

ซึ่งเรื่องที่ผมว่ามาในบรรทัดที่แล้ว จะจริงหรือป่าว เดี๋ยวเราต้องดูกันต่อไปครับ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:02:41 PM »

ชอบครับ อูยย..
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:15:41 PM »

ใส่รูปของแต่คนมาด้วยจิ จะได้รู้ใครเป็นใคร ผมก็อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
asura7
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:25:58 AM »

aya tanaka อีกคนครับ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 06:14:57 AM »

Risa Misaki อีกคน ใช้ชื่อนี้ทั้งเซ็นและไม่เซ็นเลย
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 08:00:12 AM »

ใส่รูปของแต่คนมาด้วยจิ จะได้รู้ใครเป็นใคร ผมก็อยากรู้เหมือนกัน อิอิ
ครับ น่าจะมีรูปมาอ้างอิง จริงๆส่วนตัวซีรี่ส์นี้ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ไม่มีเรื่องราวอะไร สงสารนางเอกโดนรุมครับ แต่ยอมรับครับว่าสวยทุกคน

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 09:05:21 AM »

http://avangel.org/category/jav-xxx-movies/jav/tokyo-hot/ --- นี่เลยจ้า 
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 11:10:35 AM »

ria sakurai - honoka sato
yuka ozawa - Hitomi Nishikawa

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์