พฤษภาคม 29, 2024, 10:39:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาข่าวไปแต่พาดหัวเรื่อง แต่เป็นเรื่องที่ผมเดา เรื่องไม่เดาไม่เอาไปพาดซะงั้น  (อ่าน 4358 ครั้ง)
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 11:27:39 PM »

จากกระทู้เก่าๆ ของผมที่เขียนไปจนมีเว็บข่าวไม่ให้รายละเอียดทั้งหมด หวังแต่จะได้ยอดวิวเรื่องราวมันจะไปกันใหญ่

ขอบคุณภาพจากแฟนเพจ All About AV ครับ

เรื่องของเรื่องก็คือผมชอบดูหนัง AV และชอบสังเกต เลยไปหาเรื่องราวที่คนญี่ปุ่นเขาคุยกันตาม Board

แน่นอนว่ามันเป็นแค่ความคิดเห็น ไม่สามารถอ้างอิงทางวิชาการได้ ดังนั้นผมเลยขี้เกียจที่จะ copy มา เพราะเขียนเพื่อความบันเทิง

ที่ญี่ปุ่นเรื่องพวกนี้ก็เป็นเรื่องลับ ถึงจะถูกกฎหมาย และเขาก็คุยกันแบบ มโน แต่เขาเป็นคนญี่ปุ่นก็น่าเสพเอามันส์ได้อยู่

นี่ข่าว gossip เรื่องน้อง ozawa -> info-catcher.jp

แค่อยากฝากไว้ด้วยครับ แต่ถ้าอ่านดีๆ จะรู้ว่าเป็นแค่ความคิดเห็นเพื่อความบันเทิง

อะไรที่อ้างอิงได้ผมก็ capture ติดไว้ที่กระทู้แล้ว

เขาอยากได้ข่าวดราม่า แต่ส่วนใหญ่ที่โดยเก็บเพราะผิดกฎหมายเพราะอายุไม่ถึงครับ

หวังว่าเพื่อนๆ ในบอร์ดของเราเข้าใจนะครับ ขอบคุณครับ

กระทู้ต้นเรื่อง

ห้ามขายหนังสาวหน้าใส Ozawa Kurumi รหัสที่ยังรอคิวมีขาดทุนกันบ้างล่ะ

เหตุผลว่าทำไมเราควรเก็บรหัส DEBUT "อายุไม่ถึง 18 ขวบห้ามเล่น AV นะจ๊ะหนูจ๋า!!"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2016, 11:35:56 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 11:40:39 PM »

ผมชอบกระทู้ของท่าน DoggyLover นะ อ่านมันส์ดี เรื่องราวจะไปไงมาไงผมก็ไม่รู้
แค่ท่านนำเรื่องราวมาแบ่งปันกันผมก็อยากขอบคุณมากๆแล้วครับ ส่วนเรื่องจริงหรือเปล่านั้น
มันก็อีกเรื่องนึงครับ ท่านDoggyLoverก็มีแหล่งข่าวข้อมูลของท่านอยู่ พอได้ข่าวมาก็เอามาเล่าสู่กันฟัง
จริงบ้างไม่จริงบ้าง ผมไม่ซีเรียสเลย ถ้าใครรู้ว่าจริงมันคืออะไรก็มาแก้ข่าวก็พอมั้งครับ คงไม่ต้องถึงกับเหน็บแนมกันหรอก
เดี๋ยวไปๆมาๆในบอร์ดจะไม่มีใครกล้าเอาข้อมูลข่าวสารที่ได้มามาลงให้อ่านกันหรอก เพราะกลัวจะโดนเหน็บเจ็บๆแบบนี้อ่ะ
ยังไงก็คอเดียวกัน คุยกันดีๆดีกว่านะครับ 
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 11:52:49 PM »

กำ ผมอ่านเข้าใจผิดสินะ คือเวปอื่นเอากระทู้ท่าน DoggyLover ไปทำข่าวใหญ่โตใช่ไหมครับ
ประมาณว่ากะให้ดราม่าสินะ ขออภัยที่อ่านจับใจความเข้าใจผิดนะครับ 
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 11:58:28 PM »

ผมชอบกระทู้ของท่าน DoggyLover นะ อ่านมันส์ดี เรื่องราวจะไปไงมาไงผมก็ไม่รู้
แค่ท่านนำเรื่องราวมาแบ่งปันกันผมก็อยากขอบคุณมากๆแล้วครับ ส่วนเรื่องจริงหรือเปล่านั้น
มันก็อีกเรื่องนึงครับ ท่านDoggyLoverก็มีแหล่งข่าวข้อมูลของท่านอยู่ พอได้ข่าวมาก็เอามาเล่าสู่กันฟัง
จริงบ้างไม่จริงบ้าง ผมไม่ซีเรียสเลย ถ้าใครรู้ว่าจริงมันคืออะไรก็มาแก้ข่าวก็พอมั้งครับ คงไม่ต้องถึงกับเหน็บแนมกันหรอก
เดี๋ยวไปๆมาๆในบอร์ดจะไม่มีใครกล้าเอาข้อมูลข่าวสารที่ได้มามาลงให้อ่านกันหรอก เพราะกลัวจะโดนเหน็บเจ็บๆแบบนี้อ่ะ
ยังไงก็คอเดียวกัน คุยกันดีๆดีกว่านะครับ 

เขาเรียกว่าผู้มีอิทธิพลทางความคิดครับ
สิงโตแค่ส่งเสียงไอ กระต่ายก็ตื่นแล้วครับ  บอกว่าสีดำเป็นสีขาวคนก็เชื่อ Grin
ท่าน DoggyLover คงต้องระวังในการแสดงความเห็นให้รอบคอบอีกสักนิด
   ไม่ได้มีแค่เว็บพวกนั้นนะครับ ผมเห็นมีเว็บอื่นอีก คงอ่านแค่ส่วนที่ท่านพิมพ์อย่างเดียว 
พวกเว็บบิทก็มีครับ ชอบเอาที่นี่ไปอ้างแค่คอมเมนท์ยังเอาไปอ้างอิงเลยครับ  Grin

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ด้วยข้อจำกัดด้านภาษาแต่ก็พยายามแปลมาเล่าเลยขาดตกบกพร่องไป

เพียงคิดว่าเป็นเพียงกลุ่มเพื่อนเล็กที่เล่ากันได้เฉพาะคนที่เป็นคอเดียวกัน คุยลับกันแล้วจบ

แต่ดูกระแสแล้วก็น่าตกใจ เพราะคนเสพมันเลยบอร์ดเราไปแล้ว ต้องขออภัยจริงๆ ครับ

korness
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 07:08:22 AM »

ผมอ่านของเว็ปกระปุกมีฮาครับ อดดูไป AV สาว Ozawa Kurumi พ่อไม่ปลื้ม สั่งห้ามขายหนัง AV ซะงั้น !!
http://world.kapook.com/pin/577b55d44d265abb3a8b4568 Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 07:40:20 AM »

น่าอายมาก  เป็นสือมวลชน  มีรายได้ เเต่ก็อบปี้ข้อความชาวบ้านตามเน็ทไปพิมพ์ขาย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
KeneMoko

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 08:50:26 AM »

เชื่อมั้ย .. ไอ้พวกนี้ไม่ใช่นักข่าว เป็นพวกเด็กอายุ 17-18
แค่พิมพ์ข้อความกับลงรูปเป็นก็ใช้ได้แล้ว
พวกนี้มีหน้าที่เสาะหาข่าว หาคลิปจากที่ต่าง ๆ
แล้วมาวางลงในหน้าเว็บมัน แลกกับค่าจ้างข่าวละไม่กี่สิบบาท

เคยเจอเว็บกีฬานึง กอปข่าวต่างประเทศโดนลงกูเกิ้ลแปลภาษา
แล้วก็เอาลงหน้าเว็บข่าวละ 7 บาท

Mayu Okamoto    NNPJ-318
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 11:25:42 PM »

kmaw jing kor keu

nong kao mai dai len av ek leaw !!!

por lor.  kor tod long windows mai leoi plean pasa mai dai

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
หน้า: [1] พิมพ์