เมษายน 29, 2024, 04:21:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบตกหลุมรักเด็กร้านนวด  (อ่าน 2161 ครั้ง)
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2016, 08:16:45 PM »

ก็ตามประสาคนไม่มีแฟน จีบสาวไม่เป็น เลยต้องซื้อกินเอา 555
เข้าเรื่อง ผมได้ไปเที่ยวนกปร้านหนึ่งในกทม และได้ขึ้นกับน้องที่ทั้งขาว น่ารัก คุณหนูๆ ที่สำคัญ เอาใจเก่ง คุยดี และบริการดีมากทั้งตอนอาบน้ำและตอนเล่นเสียว แต่แค่ระดับ 1 นะครับ ดูน้องเค้าหวงตัวระดับหนึ่ง แต่ก็ได้ในระดับที่ผมพอใจมากแล้ว
หลังจากที่ขึ้นกับน้องไป 2 ครั้ง ผมก็รู้สึกเพ้อถึงน้องเค้ามาก นับวันรอที่จะเข้าไปกทม แต่บางครั้งก็คลาดกัน น้องไม่เข้าร้าน จนครั้งที่ 3 เสร็จกิจกามแล้วผมได้ขอไลน์น้องเค้าไว้ กะจะคุยทำความรู้จักให้มากขึ้น ตอนแรกก็คุยแบบสุภาพๆมีหยอดไปเรื่อยๆ แต่พอเริ่มคุยก็สัมผัสได้ว่า น้องเค้าก็แค่ตอบบ้าง ส่งสติ๊กเกอร์บ้าง แบบไม่อยากเงียบไป เดี๋ยวเสียลูกค้า
จนวันนี้ ผมทักไปว่าไปเที่ยวทะเลมาหรอ น้องเค้าตอบว่ามาเที่ยวกับแฟน ก็รู้สึกเฮิร์ทไปวูบนึงเลย
ความจริงก็รู้อยู่แล้วว่าเป็นไปไม่ได้ ต่อให้น้องเค้าไม่มีแฟน แต่เราจะรักเค้าได้สนิทใจเหรอ เมื่อรู้ว่าเค้าเคยโดนใครต่อใครกลืนกินมาแล้ว แม้ว่าอาจจะไม่โดนเย็ดก็ตาม
ไหนจะสถานะทางสังคมและครอบครัวอีก

จากวันนี้ไป ถ้ามีโอกาสไปขึ้นงานกับน้องเค้า ผมก็คงทำตัวเหมือนเดิม ที่เพิ่มเติมคือจะเลียให้ล้มเลย และถ้ามีเปิดออปชั่น มีเย็ดแน่นอน 555
คิดไปคิดมาสงสารแฟนน้องเค้านะครับ ไม่รู้เลยว่าแฟนได้พลีกายให้ชายไม่ซ้ำหน้า

ใครมีประสบการณ์แนวนี้แชร์ได้นะคับ หาเพื่อนๆ 555
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2016, 02:11:47 PM »

เสนอระดับ3ไปเลย
Chieftheman
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 10:23:50 PM »

ร้านไหนครับ
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 12:23:17 AM »

ขอร้านหลังไมค์ด้วยครับ หรือไลน์ก็ได้
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2016, 06:17:03 PM »

ถ้าเงินเหลือกินเหลือใช้ก็เลี้ยงดูกันไปเลยก็ได้ครัชผม  Grin
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 10:45:49 PM »

เที่ยวไร้ใจดีสุดครับ
ผมก็เคยหลง SL ไปที แทบแย่ครับ 555555555
somchaikhem
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 11:39:20 PM »

จะเดินเข้ายุทธจักรนวดกะปู๋ ต้องอย่าซ้ำบ่อยครับมันจะผูกพัน เปลี่ยนน้องบ่อยๆครับแหล่มๆเพียบน้องใจอ่อนก็เสียบ(ต้องใส่ถุงนะครับ)นำ้แตกแยกทาง น้องอยากได้เงินเราอยากได้น้อง win-win ลองดูครับ...
หน้า: [1] พิมพ์