มิถุนายน 05, 2024, 02:29:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หวิว..หวิว...ใหมครับ  (อ่าน 4036 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 07:00:17 PM »

ผมไม่แน่ใจว่า...เวลาเราเข้าห้องน้ำชายตามห้างแล้วบังเอิญมีแม่บ้านมาทำความสะอาด..สวยบ้าง...เคยสวยบ้าง ผมไม่แน่ใจว่าเวลาเรายืนฉี่ตรงโถฉี่
1 แม่บ้านเหล่านี้แอบมองของเราใหมครับ
2 แล้วถ้าเขาแอบมองเขามีอารมณ์ใหมครับ
3 เมื่อรู้ว่าเขาแอบมอง เราก็ทำท่าทางยั่วยวนแบบกระแดะให้เขาดู เหมือนผู้หญิงที่แกล้งจะให้เห็นก็ยังมีลูกเล่นยังไม่ให้เห็น ถ้าผู้ชายทำแบบนี้เหมือนผู้หญิงบ้าง เขาจะยิ่งมีอารมณ์ขนาดใหนน้า...อยากรู้จัง
lefthander
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 10:40:45 PM »

1.ต้องมีมั่งแหละครับ เจริญตาหรือทำลายสายตาแต่ด้วยความที่มันเป็นสัญชาตญาณที่มีต่ออวัยวะลับ เหมือนเราเห็นผู้หญิงไม่สวยล้มเปิดหวอ รู้ทั้งรู้จะปวดตา เราก็ยังไปมอง ถถถ+ ผู้หญิงก็เหมือนกันอ่ะครับ
2.อยู่ที่รูปร่างหน้าตาเลยนะ ผมว่า ณเดชอาการนึง ดาว ขำมินก็อีกอาการนึง
3. ... คุณเป็น Exhibitionism ใช่ป่ะ?
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 03:50:45 AM »

Exhibitionism ไม่เป็นครับ แต่ทำเล่นๆเมื่อเขามองเรา 555
หน้า: [1] พิมพ์