พฤษภาคม 23, 2024, 04:33:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยบังเอิญเจอเพื่อนหรือคนรู้จักทำเรื่องเงี่ยนๆ เข้ามาแชร์กันหน่อยคับ  (อ่าน 9647 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กันยายน 26, 2016, 10:54:21 AM »

ผมอยากแชร์และอยากรู้ว่าพวกคุณเคยเจอเหตุการณ์ที่ว่า เผลอไปเจอเพื่อนหรือคนรู้จักทำเรื่องดาร์กๆบ้างมั้ย เช่น เผลอไปเจอตอนเบ็ดอยู่ เจอเย็ดอยู่กับคนอื่น บลาๆ

ส่วนประสบการณ์ของผม ผมมีเพื่อนอยู่คนเป็นคนที่น่าตาน่ารักมากตัวเล็กแต่นมใหญ่ผิวขาวอวบนิดๆ นิสัยเป็นผู้หญิงห้าวๆปนหวาน ผมชอบเก็บภาพไปว่าวๆบ่อยเพราะเธอไม่ค่อยโชว์อะไรเลย จนมาวันนึงผมเข้าไปเล่นBigoแล้วดันไปเจอเธอเลยเข้าไปดูไม่หน้าเชื่อคับ เพื่อนผมใส่เสื้อกล้ามรัดๆคอกว้างเห็นร่องนมเยอะมากทำผมแข็งเลยทีเดียว แต่มันไม่ใช่แค่นั้นเพราะที่ผมเห็นเธอผิดไปอย่างกับคนละคน คือเธอทำตามที่userสั่งหมดเลยคับ สั่งเลียปาก เล่นลิ้น ทำหน้ายั่วๆ คลึงนมตัวเอง ปลดสายบลา อย่างกับของเล่นพวกนั้น ซึ่งอยู่ในห้องเรียนผมแทบไม่เคยเห็นเรียกได้ว่าเป็นคนหวงตัวเลยดีกว่า วันนั้นผมเลยเนียนสั่งนู่นนี่ทุกอย่างที่ผมอยากเห็น หมดน้ำไป4-5น้ำ เป็นวันที่ผมมีความสุขมาก ที่ได้เห็นอีกมุมของเพื่อนที่เราเอารูปไปว่าวบ่อยๆ พอเป็นภาพเคลื่อนไหวอารมณ์แตกต่างจากดูภาพนิ่งแล้วว่าวเองเยอะเลย แต่เจอกันที่ห้องเรียนเธอก็ยังดูเป็นคนหวงตัวเหมือนเดิม
picasso
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 05:15:35 AM »

มีภาพปรากอบจะเด็ดมาก
vampire_ou
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 08:40:42 AM »

ไม่ได้ถ่ายเก็บไว้คับ ผมอัดคลิปไม่เป็นในมือถือเวลาเปิดBigoจะอัดคลิปต้องกดยังไงอะคับ
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2016, 05:45:59 PM »

ิbigo รายได้ดีนะครับ ถ้าติดท็อปชาร์ทหรือทำตามเงื่อนไขของทางbigo บางคนได้เงินเดือนละเป็นแสนก็มี
ดีกว่าไปแอบทำไซด์ไลน์เยอะ เปลืองตัวแถมค่าตอบแทนก็น้อยกว่ามาก
Oatholix
AV Donator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 12:24:32 PM »

ิbigo รายได้ดีนะครับ ถ้าติดท็อปชาร์ทหรือทำตามเงื่อนไขของทางbigo บางคนได้เงินเดือนละเป็นแสนก็มี
ดีกว่าไปแอบทำไซด์ไลน์เยอะ เปลืองตัวแถมค่าตอบแทนก็น้อยกว่ามาก

บางคนที่ทำ Sideline อาจจะเป็นเพราะความชอบส่วนตัวด้วยนะครับ ได้ผู้ชาย ได้ตังค์ใช่  Grin
AVS[S]
A
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

?

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 06:38:54 PM »

ไม่รู้จักแหะ bigo มันเหมือน bingo เปล่าอ่ะ  Tongue
Godzilakung
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 08:31:48 PM »

ไม่ได้ถ่ายเก็บไว้คับ ผมอัดคลิปไม่เป็นในมือถือเวลาเปิดBigoจะอัดคลิปต้องกดยังไงอะคับ

ใช้ app : Mobizen ครับ บันทึกภาพหน้าจอ ได้ทั้งภาพนิ้ง และ วีดีโอ เป็นตัว M ในวงกลมสีแดง
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 10:40:48 AM »

เคยเจอคลิปหลุดหน้าเหมือนเพื่อน ก็เลยไปถามมันปรากฎว่ามันยอมรับจริงว่าเป็นมัน

ก็เลยมีโอกาสคุยเรื่องทะลึ่งกับมันเรื่อยๆจนเป็นคู่ขากัน แต่ไม่ได้คบกันเป็นแฟน ตอนนี้แต่งงานไปแล้ว เสียดาย Grin
Snowboy
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2016, 12:50:35 AM »

ได้เย็ดมั้ยค

ใช้ app : Mobizen ครับ บันทึกภาพหน้าจอ ได้ทั้งภาพนิ้ง และ วีดีโอ เป็นตัว M ในวงกลมสีแดง
ttszaza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:55:45 PM »

ตีเนียนได้แรงนะจขกท.
ลองแอฟscr แต่มันต้องรูทนะ

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
หน้า: [1] 2 พิมพ์