มิถุนายน 05, 2024, 04:19:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาปลุกอารมณ์สำหรับผู้หญิง!!!  (อ่าน 5900 ครั้ง)
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 08:19:30 PM »

ไม่ใช่อย่างนั้นครับ แค่ตอนนี้รู้สึกว่าบางทีมีอะไรกับแฟนแล้วเค้าไม่ค่อยเร่าร้อนเหมือนแรกๆ ก็เลยจะลองหาวิธีแก้ไขดูครับ
อย่าเข้าใจผิดนะครับ  Sad

ถ้าอยากจะให้เซ็กซ์ของคุณและคู่รักกลับมาเร้าใจเหมือนเดิม ก็มีหลายอย่างที่ช่วยได้ อาทิเช่น เปลี่ยนสถานที่-
เปลี่ยนบรรยากาศในการเย็ด
,ใช้เซ็กซ์ทอยเป็นตัวช่วย(อันนี้ผมใช้อยู่) ,วิธีสุดท้ายที่คู่รักชาวไทยเริ่มใช้กันแพร่หลายมากขึ้นคือ หาคนอื่น
มาเอากับแฟนเรานั่นเองครับ
ซึ่งวิธีสุดท้ายนี้ผมไม่ทราบว่าคุณจะรับได้มั้ย แต่บังเอิญผมไปเจออยู่เว็ปนึง เป็นเว็ปเกี่ยวกับการสวิงกิ้งของคนไทย
โอ้โห! ผมไม่นึกว่า ณ.วันนี้สังคมไทยมันไปเร็วและไปแรงขนาดนี้ ในเว็ปนั้นนะ ผมเห็นการแลกเปลี่ยนคู่นอนกัน
แบบแพร่หลายมาก บางคนเป็นแฟนกัน(ยังไม่แต่งงาน)เค้าก็พาแฟนตัวเองไปให้ชายอื่นรุมเย็ด และบางคู่ก็
แต่งงานกันแล้ว แต่ก็ยังพาภรรยาตัวเองมาให้ชายอื่นรุมเย็ดแบบ 4-1 หรือ 5-1 บางทีก็ปาเข้าไป 8-1 เลยนะครับ
(ไม่รู้ไอ้ฝ่ายชายมันทำใจรับได้ยังไง ผมยังข้องใจอยู่)

จากที่ผมวิเคราะห์อาการของแฟนคุณ มันน่าจะมาจาก 3 สาเหตุครับ >>
1.คุณเย็ดไม่ถูกใจเธอนั่นเองครับ หรือพูดง่ายๆคือ เซ็กซ์ของคุณมันไม่เร้าใจเธออีกแล้ว
2.เธออาจจะหมดรักในตัวคุณก็เป็นได้ หรือพูดง่ายๆคือ กูอยากหาผัวใหม่ (ถึงแม้ตัวคุณจะเย็ดเก่งขั้นเทพฯ
แค่ไหนก็ตาม แต่ถ้าฝ่ายหญิงปันใจให้ชายอื่น หรือหมดรักในตัวคุณแล้ว เธอจะแสดงอาการเฉื่อยชา เย็นชา
หมางเมิน เบื่อหน่ายให้เห็นบ่อยครั้งนั่นเอง ซึ่งคุณจะสังเกตุเห็นการเปลี่นแปลงนั้นได้ง่ายๆ)
3.เธอยังรักคุณอยู่ แต่เธออยากเปลี่ยนกลิ่นเปลี่ยนคนเย็ดดูบ้าง ผมอยากให้คุณเข้าใจว่า ไม่ใช่แค่ผู้ชายที่ชอบ
เปลี่ยนคู่นอน-เปลี่ยนกลิ่นเท่านั้น ฝ่ายผู้หญิงก็ต้องการเซ็กซ์แปลกใหม่ เปลี่ยนรส เปลี่ยนกลิ่นเช่นกันครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
ตอนนี้สถานการณ์กลับสู่ภาวะปกติ และเหมือนจะดีขึ้นกว่าก่อนจะมีปัญหาเสียด้วย
เราเปิดใจคุยเรื่อง sex กันมากขึ้น ว่าชอบแบบไหน
ตอนนี้บางที แฟนผมเป็นฝ่ายเริ่มบรรเลงก่อนด้วย  Smiley Smiley

หน้า: 1 [2] พิมพ์