พฤษภาคม 23, 2024, 03:34:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เธอชื่ออะไร? คนแรกชอบลีลามาก คนที่สองตาหวานน่ารัก  (อ่าน 1388 ครั้ง)
ปลิงน้อยคอยรัก
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2016, 01:12:20 AM »

ทั้งสองคนผมเจอมาจากกลุ่มไลน์ครับ ไม่มีลิงค์ไปยังผลงานหนัง รบกวนถามชื่อจากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ จะได้ติดตามผลของเธอกันต่อไป

คนแรกผมชอบลีลาเธอคนนี้มาก เห็นคลิปจากกลุ่มไลน์หลายคลิปละ ชอบมีผลงานกับคนผิวสี ลีลาดี กลีบสวยมาก เล่นหนัง Uncen

คนที่สอง ผมมีแต่คลิปตอนกำลังกินไส้กรอกครับ หน้าตาจิ้มลิ้มมาก ชอบตาของเธอ หวานเยิ้มเชียว เวลายิ้มทีใจแทบละลาย เธอเล่น Uncen เห็นโลโก้มุมจอหนังของค่าย DRP ผมต้องเซ็นเซอร์ไส้กรอกไว้หน่อย กลัวเวบฝากภาพจะลบ(ภาพโป๊)

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ ผมสมาชิกใหม่เพิ่งโพสไม่กี่กระทู้ครับ (ก่อนหน้านี้แอบมองอยู่หลายปีแล้ว)
pisuke
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

Rare Jav Finder

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 01:37:17 AM »

คนแรก Ai Himeno
ปลิงน้อยคอยรัก
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 04:48:18 AM »

คนแรก Ai Himeno

โอ้วววว.... ขอบคุณมากคร้าบบบบ สุดยอดดด
หน้า: [1] พิมพ์