มิถุนายน 06, 2024, 03:51:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปแล้ว วิธีจีบสาวที่ดีที่สุด คือจริงใจในความเหี้ยใช่ไหมครับ  (อ่าน 3126 ครั้ง)
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 08:40:25 AM »

ถามกันตรงๆ พูดกันตรงๆ

จากประสบการ์ณ เคยขอเขาแล้ว ตอนยังไม่ได้เป็นแฟนกัน เขาพร้อมปีหน้า

ท้ายสุด เสร็จแฟนเก่าเอาไปเคลม

สุดท้ายแล้ว ถ้าเราจริงใจจริงๆ เราก็ควรหาวิธีเคลมให้ได้ก่อนใช่ไหมครับ

เคลมแล้วทุกอย่างจะสะดวกขึ้นมาก ไม่ต้องรอคำว่าเป็นแฟน

ถ้าไม่ให้เคลม ก็ขู่ว่าจะถอย ถ้ายืดเยื้อหลายเดือนคงไม่น่าใช่แล้ว

คือผมจริงใจนะ อยากได้เป็นแฟน รักจริงหวังแต่ง แต่เป็นคนดีแล้วอดแดก ต้องไปซื้อกินเองทุกที

คือ เราจำเป็นต้องเหี้ยซักครั้ง เพื่อผูกใจเขามาใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 09:37:59 AM »

ก็แค่คุณเจอผู้หญิงไม่ดีครับ
ผู้หญิงบางคนต่อให้คุณมีอะไรแล้วก็ใช่ว่าจะอยู่กับคุณตลอดไปนะ
EmmaRacos
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 10:54:23 AM »

ไม่จริงค่ะ

ขึ้นชื่อว่ามนุษย์แล้วไม่มีอะไรที่แน่นอนหรอกค่ะ แต่ละคนเติบโตและถูกเลี้ยงมาในสภาวะและครอบครัวที่แตกต่างกัน ดังนั้นความคิด จิตสำนึกก็ย่อมแตกต่างกันไปอยู่แล้ว

ในลักษณะของคุณดูเหมือนว่าเจ้าหล่อนจะยังลืมแฟนเก่าไม่ได้นะคะ ในกรณีนี้ต่อให้จริงใจหรือแสนดีแค่ไหน ก็ยากแก่การชนะใจได้ เพราะว่า ผู้หญิงส่วนใหญ่ จะเป็นพวกยึดติดกับความสุขเดิมๆค่ะ ดังนั้นอย่าโทษว่าตัวเองไม่ดีเลย

ถึงยังไงซะ ความหวังดีและความจริงใจที่เราเคยได้แบ่งปันให้เขาไปก็ไม่สูญเปล่าค่ะ คิดเสียว่าเป็นการแบ่งปันความสุขให้เพื่อนมนุษย์ก็แล้วกันนะคะ

ยืนขึ้นแล้วก้าวต่อไปค่ะ รักษาความจริงใจและความดีของตัวเองเอาไว้ ซักวันจะต้องเจอผู้หญิงที่ดีและคู่ควรกับคุณอย่างแน่นอน

http://emmaracos.blogspot.com/

รวมผลงานเขียน20+ของเราเองจ้า ฝากติดตามกันด้วยนะคะ ^^
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 12:33:20 PM »

อยากหน้าหีไม่ยาก
1  ต้องหนังหน้าดี คือ  เข้าใจกันได้นะ  2  ยี่ห้อรถ 3  คณะในมหาลัย หรูไหม  4 สุดท้ายเเล้ว  ทำงานอะไร 

ผู้หญิงก็ต้องเลือกได้เหมือนกันนะ  เพราะเราไม่ได้มีหน้าที่เเค่นอนรอบนเตียง  หน้งสือเราก็เรียน มือก็มี  ให้เรามีสิทธิ เลือกบ้าง

คือของเเบบนี้มันไม่มีอะไรเเน่  อย่าไปเชือหนังหรือเรืองเสียวที่เขียนตั้งเเต่สมัยก่อน  ประเภทว่าถ้าผู้หญืงโดนเเทงไปสักครั้งเเล้ว โดนใหญ่ๆครั้งเดียวจะติดใจ โดนเย็ดเเล้วจะยอมทุกอย่าง   เขาเอาไว้อ่านเล่นคุณ ๆเพลินๆเวลายังไม่มีผัว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 02:32:07 PM »

ของแบบนี้ไม่มีอะไรแน่นอนหรอกครับ
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 12:16:44 AM »

ผู้หญิงไม่ได้ชอบคนเหี้ย

ผู้หญิงชอบคนรวย

YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 08:06:51 PM »

ไม่จริงค่ะ

ขึ้นชื่อว่ามนุษย์แล้วไม่มีอะไรที่แน่นอนหรอกค่ะ แต่ละคนเติบโตและถูกเลี้ยงมาในสภาวะและครอบครัวที่แตกต่างกัน ดังนั้นความคิด จิตสำนึกก็ย่อมแตกต่างกันไปอยู่แล้ว

ในลักษณะของคุณดูเหมือนว่าเจ้าหล่อนจะยังลืมแฟนเก่าไม่ได้นะคะ ในกรณีนี้ต่อให้จริงใจหรือแสนดีแค่ไหน ก็ยากแก่การชนะใจได้ เพราะว่า ผู้หญิงส่วนใหญ่ จะเป็นพวกยึดติดกับความสุขเดิมๆค่ะ ดังนั้นอย่าโทษว่าตัวเองไม่ดีเลย

ถึงยังไงซะ ความหวังดีและความจริงใจที่เราเคยได้แบ่งปันให้เขาไปก็ไม่สูญเปล่าค่ะ คิดเสียว่าเป็นการแบ่งปันความสุขให้เพื่อนมนุษย์ก็แล้วกันนะคะ

ยืนขึ้นแล้วก้าวต่อไปค่ะ รักษาความจริงใจและความดีของตัวเองเอาไว้ ซักวันจะต้องเจอผู้หญิงที่ดีและคู่ควรกับคุณอย่างแน่นอน

ผมเคยเจอแบบนี้แระ จริงๆแล้ว โดนเคลมและติด(ใจ)ที่เคลมครั้งแรกครับ(คันที่ชนคันแรกต้องเคลีย์ ต้องชดใช้ คันมาชนท้ายไม่เป็นไร) เชื่อเถอะ แต่งแล้วอีกหน่อย ถ้าแฟนเก่า อะไรขึ้นมา เธอก็จะเป็นประเภทหญิงจำทน อดทน ศรีทนได้ครับ ผญหลายคนอดทนจริงๆ บน ประชด ลงเฟช แต่ตัวเองแหละ ที่ไม่ก้าวออกมาซักที ทั้งที่เรามอง กว้างๆ ลึกๆแล้ว มันมีดีตรงไหน ทำไมต้องทน ประมาณนี้ครับ
      เว้นซะบ้างคน ถ้าใจกล้าจริง ออกมาเป็น ซิงเกิ้ลมัม เยอะแยะไป ดีกว่ายอมทน หาคนใหม่ที่(แสน)ดีกว่า ครับ

หน้า: [1] พิมพ์