มิถุนายน 05, 2024, 10:14:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rio ลุคใหม่หลังรีไทร์ ผมทองอร่าม !!!  (อ่าน 16404 ครั้ง)
MANGMOOM
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

YURI KOUSAKA หนึ่งเดียวในดวงใจ

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 03:23:30 PM »

ภาพจากงานล่าสุดที่ดาราเอวีไปรวมตัวกันมากมาย มีสาวหน้าคุ้นๆผมสีทองอยู่ด้วยในงาน

ซึ่งไม่ใช่ใครที่ไหนก็ Rio คนสวยนี่เอง แม้จะรีไทร์ไปแล้วแต่ก็ยังออกงานและทำงานให้กับ T-Powers (บ.เอวีโปรดักชั่น) อยู่

เห็นแล้วอยากให้กลับมาเล่นหนังในบทบาทผมทองเสียเหลือเกิน แม้ะเป็นไปได้ยากเพราะเธอประกาศรีไทร์ไปพักใหญ่แล้ว

อีกประเด็นที่นักข่าวสังเกตุ การหายไปไม่ปรากฎตัวของ Minori Hatsune (เช่นเคย) ซึ่งไม่มีใครรู้เหตุที่แท้จริงก็ได้แต่เดากันไป

มาชมภาพกันดีกว่าว่ามีใครมางานนี้กันบ้าง

น้องขวามือนั่นใครครับ ท่านไหนรู้จักบ้าง ขอบคุณครับ

9AKIBA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 04:14:44 PM »

น้องขวามือนั่นใครครับ ท่านไหนรู้จักบ้าง ขอบคุณครับ

Konomi Nishimiya

9AKIBA

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 04:27:27 PM »

Kokominnnnnnnnnnnnn....น่ารักตลอดกาล   

เสื้อดำนี่ใครครับ

น่าจะเป็น Usa Miharu

MANGMOOM
โอตาคุเอวี

YURI KOUSAKA หนึ่งเดียวในดวงใจ

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 04:30:47 PM »

Konomi Nishimiya

ขอบคุณครับ น้องแพตตี้จาก moodyz นี่เอง แบบว่าไม่ได้คิดถึงเลยครับ

AV Review
AV CHANNAL
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 01:00:03 AM »

เป็นนางเอก นมเล้กไม่กี่คนที่ผมเก็บสะสมเลยครับ เธอคนนี้ แหะๆ เสียดายยย

play...

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 03:24:03 AM »

Rio เธอดังระดับดาวค้างฟ้าเลย  ผมเห็นเขาเอาเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้กับงานAVหลายอย่างมานาน
เรื่องหน้าตาผมว่าเธอก็สวยและมีเสน่ห์จริงๆนั้นแหละหาตัวจับยาก สามารถกลบข้อด้อยเรื่องหุ่นได้เลย

ในญี่ปุ่นผมว่าใครจะเป็นระดับsuperstarได้เขาเน้นหน้าตาที่สวยถูกจริต หรือไม่ก็ขอให้มีเนื้อหนังกับนมใหญ่ๆเป็นหลัก
ซุปตาร์โดยมากลักษณะมักจะอยู่ในข่ายนี้

Beeosen
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 04:07:37 AM »

ลุคนี้ดูสวยมากเลยครับ Grin Grin

หน้า: 1 [2] พิมพ์