เมษายน 28, 2024, 09:48:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาร์เนอร์ที่รัก Saori Hara  (อ่าน 31237 ครั้ง)
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 08:11:44 PM »

ไม่ว่าเธอจะไปอยู่ที่ไหนหรือไปทำอะไร เธอจะอยู่ในใจฉันตลอดไป โอริจัง

รีวิวเรื่องนี้ผมเน้นอารมณ์ดาร์ม่านะครับเนื้อเรื่องเหมือนละครหลังข่าวของไทยเราครับ พล็อตหลักก็เป็นเรื่องของสาวนั่งดริงค์
กับแขกของเธอซึ่งก็มีทั้งไฮโซและโลโซแหละ และเขาบ๋อยหนุ่มผู้หวังดีที่เธอมองข้าม (ชักเข้าเค้าละครน้ำเน่าแล้วใช่ไหมครับ)
ถ้าจะให้ได้อารมณ์ร่วมไปด้วย ถ้าเป็นคอเพลงลูกทุ่งผมแนะนำให้ไปหาเพลง ถึงชั่วก็รัก ของพี่เป้า สายันต์ สัญญา
และเพลง พาร์ทเนอร์เบอร์ 5 ของราชินีลูกทุ่ง พุ่มพวง ดวงจันทร์มาฟังด้วยนะครับ แล้วคุณๆอาจจะลืมตัวไปเลยว่า
กำลังดูหนัง A V หรือดูซีรี่ย์เกาหลีกันแน่
ดารานำครับ

โจซัง         สวัสดีครับ คุณทาเคมะ ยินตีต้อนรับครับ เชิญด้านในเลยครับ
ทาเคมะคุง   ครับ โอริจังว่างไหม
โจซัง         ว่างครับเดี๋ยวผมเรียกให้

ซาโอริ        สวัสดีคะคุณทาเคมะ วันนี้คุณหล่อจังนะค่ะ ( สาวนั่งดริงค์มักพูดคำนี้กับแขกของเธอทุกคนแหละครับ)
ทาเคมะคุง   อมยิ้มเขินเล็กน้อย(จำไปใช้ได้นะครับพวกเธอจะได้คิดว่าเรายังไม่เจนสนามนัก)

โจซัง          สวัสดีครับ คุณโอมูระ  เชิญด้านในครับ
โอมูระซัง     โอริจัง อยู่ไหม
โจซัง          เอ่อ เธอติดลูกค้าอยู่ครับ เดี๋ยวผมหาน้องคนใหม่มาดูแลให้ครับ
โอมูระซัง     ( ดูหน้าเอาเองครับ)

โจซัง          โอริจัง คุณโอมูระเรียกเธอ เธอน่าจะแวะไปทักเขานิดหนึ่งนะ
ซาโอริ         (อยากให้ดูการแสดงของเธอครับ) เคนโจไปบอกเขาแล้วกันว่าฉันไม่ว่าง

ตัวประกอบ    (ให้มีบทนิดหนึ่งนะครับจะได้เหมือนซีรี่ย์หน่อย) พี่คะไม่สนใจหนูบ้างละคะหนูคนนะค่ะไม่ใช่อึงอ่าง
โอมูระซัง      Huh???(เข้าใจยัดเยียดเด็กดริงค์ให้กูนะมึงไอ้โจ เสียดายค่าดริงค์ว่ะ)
ครับก็ตามเกมส์แหละครับลูกค้ากระเป๋าหนักหน้าตาดี

ซาโอริ          โอ้โหนี่ห้องคุณทาเคมะเหรอคะ ดูสิเตียงนอนหญ่ายใหญ่ผ้าปูที่นอนสีก็สวยน่านอนจังคะ ( เปิดทางเต็มที่ครับ)
ทาเคมะคุง      ตามสบายนะครับ เดี๋ยวผมเก็บเสื้อก่อน

ซาโอริ          เอ่อ คุณทาเคมะคะ นี่เราจะนั่งคุยกันที่โซฟายังงี้เหรอคะ
ทาเคมะคุง     แล้วโอริจัง อยากจะทำอะไรละครับ
ไม่ต้องบรรยายแล้วครับ

จบตอนครับ เหมือนละครไทยละครับต้องเช็กกระแสก่อนถ้าเรตติ้งดีก็ยืดถ้าไม่ดีก็จบครับ
แต่นี่ยังไม่ถึงฉากไคลแมกซ์ของเรื่องนะครับ แล้วมาดูว่าการแสดงของซาโอริจะเรียกนำจากคุณๆได้พร้อมกันสองน้ำไหม
(น้ำหนึ่งเสียวแน่ๆส่วนอีกน้ำก็ต้องดูตอนจบครับ)แล้วอย่าลืมไปหาเพลงของพี่เป้า กับพี่ผึ้งมาฟังกันด้วยนะครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 08:14:55 PM »

สุดยอดไปเลยจ้า 
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 08:32:20 PM »

น่าดูแหะ avควบซีรี่ส์เกาหลี
e001

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:40:51 AM »

มารอดูต่อคับ
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 06:56:20 PM »

มาตามกันต่อครับ
จากคืนนั้นโอริจังกับทาเคมะคุงก็ตัวติดกันทุกคืน โดยเฉพาะโอริจังไม่สนใจแขกคนอื่นๆเลย
ในขณะที่โจซังทำได้แค่เฝ้าดูมองด้วยความเป็นห่วง

ซาโอริ           คุณทาเคมะคะ คืนนี้คุณไม่ให้โอริไปด้วยเหรอคะ
ทาเคมะคุง     (คงคิดในใจก่อนครับ ล่อทุกคืนพี่ตายแน่น้องเอ้ย) ไว้วันหลังนะโอริจังวันนี้ผมไม่ว่าง

โจซัง            โอริจังเดี๋ยวเราเข้าไปคุยกันก่อนนะ
ซาโอริ           อะไรอีกละเคนโจ
โจซัง            โอริจังฉันอยากจะเตือนเธอด้วยความหวังดีจริงๆนะ คุณทาเคมะเขาอาจคิดกับเธอแค่เพื่อนแก้เหงาเท่านั้นนะ
ซาโอริ           ทำไมเคนโจหึงเหรอะ (น้ำเสียงไม่พอใจครับ)เคนโจนะไม่มีสิทธิ์หรอกนะ คุณทาเคมะทั้งสุภาพทั้งหล่อทั้งรวย
                   หน้าที่การงานเขาก็ดี  บางทีฉันอาจไปอยู่บ้านเขาเลยก็ได้ เคนโจแหละมองเขาในแง่ร้ายเกินไป
โจซัง             เอ่อ ฉันก็แค่ไม่อยากให้เธอหวังมากแล้วก็ต้องต้องมาเสียใจภายหลัง แค่นั้นจริงๆ
ช่วงนี้มีบทบรรยายมากหน่อยนะครับอยากให้เป็นเหมือนละครไทยน้ำเน่าครับ
ที่นางเอกมักมองไม่เห็นคุณค่าของพระเอกในตอนต้น 
แล้วทาเคมะคุงก็ยังคงมาหาโอริจังทุกคืนเหมือนเดิม ยิ่งทำให้โอริจังมั่นใจในตัวทาเคมะคุงมากขึ้นว่าเขาคงจะรักเธอจริง (ส่วนเธอนะรักเขาแล้วแน่ๆ) ในขณะเดียวกันแขกอีกคนที่หลงเธอคือ โอมูระซังก็เฝ้ามองดูด้วยความเจ็บปวดในใจ (เจ็บใจหนักขึ้นอีกที่ยายอึงอ่างยังมาเจาะแจะไม่ไปไหน แหง๋ละจะไปหาแขกคนไหนได้อีก)

โอริจัง           คุณทาเคมะจะไปไหนคะ
ทาเคมะคุง      ผมขอไปทำธุระห้องน้ำหน่อยครับ
ซาโอริ          โอริไปด้วย เดี๋ยวโอริจังช่วยทำธุระให้
ทาเคมะคุง      อะฮ่ะ จะดีเหรอครับ
ซาโอริ           ดีสิคะ
ทาเคมะคุง      งั้นก็ได้ครับ

โจซัง             โอริจังนั้นเธอจะทำอะไร แขกคนอื่นเขามองอยู่นะ โดยเฉพาะนายโอมูระนั้น
ซาโอริ            เฉยๆเหอะเคนโจนะ
ครับซาโอริทำธุระให้แขกของเธอ

เสร็จแล้วทั้งคู่ก็ออกมาจากห้องน้ำ โดยหารู้ไม่ว่าอีกด้านหนึ่งของร้านมีผู้หนึ่งมองดูด้วยความเคียดแค้นพลางยกเหล้าดื่มย้อมใจ

โจซัง             โอริจังเช็ดหน้าเช็ดตาซะ
ซาโอริ            ขอบใจจ้ะ เคนโจ
โอมูระ           ( ยกเหล้าดื่มรำพึงในใจ) มึงกูไม่หล่อไม่รวยบ้างก็แล้วไป อย่าให้ถึงทีกูบ้างแล้วกันจะเอาคืนให้ซะใจเลยมึง
ครับดาวร้ายเริ่มฉายแววแล้วครับ (ขอโทษที่ใช้บทบรรยายหยาบคายไปหน่อย อยากสื่อให้เห็นถึงบุคคลิกของดาวร้ายนะครับ)
เหตุการณ์เริ่มจะถึงจุดไคลแมกซ์แล้วครับ เดี๋ยวรอตามกันต่อ
ขอบคุณครับ

guzawaha2
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:01:25 PM »

อยากอ่านตอนต่อแล้วคร้าบ
patthara

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 08:41:40 PM »

แก้คิดถีงไปก่อนครับ

patthara

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:09:00 PM »

ดันไว้ก่อนครับตอนนี้งานยุ่งมาก เดี๋ยวมาต่อให้ครับ

warzwar
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 11:09:31 PM »

seeddddddddddddddddddddd
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 01:58:13 PM »

ดูเธอสวยแบบแปลกๆ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์