พฤษภาคม 24, 2024, 12:28:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "Konomi Nishinomiya" สาวน้อยผู้ไร้ซึ่งจิตวิญญาณของดารา AV (จากเพจ Mars Plus )  (อ่าน 16388 ครั้ง)
ttszaza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

หญิงยั่วเซ็กส์

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 11:13:00 PM »

มาเล่าอีกด้านมุมของน้อง Konomi Nishinomiya ที่ได้เจอเจ้าชายเอวีอย่างพี่ชิมิเคนกันค่ะ

"Konomi Nishinomiya" สาวน้อยผู้ไร้ซึ่งจิตวิญญาณของดารา AV
.
---------------------------------------------------
(บทความ 18+ โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน)
.
.Konomi Nishinomiya คือสาว AV หนึ่งในไม่กี่คนที่ทำให้เจ้าชายแห่งวงการ AV อย่าง Shimiken ต้องยอมแพ้ เธอเปิดตัวผลงาน AV เรื่องแรกด้วยวัยเพียง 19 ปีเท่านั้น เป็นนักศึกษาในวิทยาลัยที่กระโจนสู่วงการน้ำกามเพราะความอยากเด่นดัง และที่สำคัญที่สุดคือจะเป็นอื่นไม่ได้นอกจากเงิน
.
แต่... ว่ากันว่าคนบางคนไม่ได้เกิดมาเพื่อเป็นในสิ่งที่ตนอยากเป็น ผลงาน 3 เรื่องเข้าไปแล้วที่การแสดงของเธอยังไม่พัฒนาไปถึงขั้นไหนเลย เธอมีใบหน้าสวยงดงามราวกับหนึ่งในดาราแก๊งฮอร์โมนส์ วัยว้าวุ่น หุ่นเธอบอบบางขาวใสตามแบบขนบผู้หญิงวัยเพิ่งแตกสาวมาหมาดๆ แต่ไม่ว่าจะมีรูปโฉมงดงามตามท้องเรื่องขนาดไหน หากฝีมือการแสดงเข้าขั้นบัดซบ เธอก็ดังได้ยาก
.
.......................................................
.
.ไม่รู้เหมือนกันว่าปัญหาของเธอคือการเป็นผู้หญิงที่ขี้อาย หรือมีจุดกระสันเสียวที่ไวต่อสัมผัสเกินไปหรือเปล่า หรืออาจเป็นเพราะวัยที่ยังไม่ช่ำชองในเรื่องบนเตียงมากนัก ทำให้การแสดงของเธอน่าอึดอัดใจอย่างบอกไม่ถูก แต่อันที่จริงสาว AV ชื่อดังบางคนก็เริ่มต้นงานแสดงหนังโป๊กันอายุราวๆ เดียวกับเธอนี่แหละ
.
ในคราแรกเหมือนเธอจะเป็นสุดยอดแห่งความปรารถนาของนักแสดงชายแถวหน้าหลายๆ คนเสียด้วยซ้ำ ภารกิจด่านแรกเธอจึงได้เจอกับ เจ้าชายแห่งวงการ AV อย่าง Shimiken ผู้ซึ่งมีอำนาจต่อรองกับค่ายหนัง และเขาสามารถเลือกแสดงกับสาวคนใดก็ได้ ซึ่งงานนี้ต้องเรียกว่าเขาจะได้มาเปิดซิง ไม่ใช่สิ ต้องเรียกว่ามาเปิดตัวอย่างเป็นทางการให้ผลงานเรื่องแรกของเธอ
.
.......................................................
.
.แต่ดูเหมือนว่าเขาจะคิดผิด เพราะตลอดระยะเวลาที่ทำการแสดง เด็กมันแทบไม่รู้อะไรเกี่ยวกับการเอากันเลย เขาพยายามเล้าโลมบิ๊วด์อารมณ์ให้เธอทุกวิถีทาง เธอมีอาการเหนียมอาย ปัดป้อง และเอ่อ.... ไม่สู้… ใช่แล้ว มันคืออาการไม่สู้… นั่นแหละ เพราะไม่ว่าจะเป็นการทำออรัลเซ็กซ์ การโม้ก รวมไปจนถึงการใช้นิ้วให้เธอ เธอมักจะเกร็งจนน่ารำคาญ เสียงลมหายใจไม่เป็นจังหวะราวกับจะตายลงตรงนั้นมันทำให้เจ้าชาย AV ไม่สามารถที่จะมีความสุขกับการแสดงกับเธอได้ เขาจึงรวบรัดตัดความเอาให้เสร็จๆ โดยเร็ว
.
เหมือนกับว่าเกิดมาชาตินี้ยังไม่เคยเห็นลำเอ็นของผู้ชายยังไงยังงั้น เธอน่าจะเคยมีประสบการณ์ด้านเซ็กซ์ในวัยเรียนมาบ้าง แต่ขอเดาว่ามาอีหรอบนี้แล้วน่าจะเป็นเซ็กซ์แบบเด็กๆ ปิดไฟเอา อะไรประมาณนี้ แต่พอมาเจอของจริงที่มีการสำเร็จกามทุกรูปแบบ เธอเลยไปไม่เป็น จนสร้างความน่ารำคาญให้ Shimiken ผู้ซึ่งอยากสร้างความประทับใจให้เด็กมัน แต่เด็กมันไม่ตอบสนองเอาซะเลย
.
.
.ไม่ใช่แค่ Shimiken ที่มีความพยายามให้เธอหายเกร็ง มันรวมไปถึงตัวท็อปๆ ฝ่ายชายในวงการหลายๆ คนด้วยที่พยายามจะทำให้เธอกร้านชีวิต กร้านเซ็กซ์ขึ้นมาบ้าง มีดาราชายที่คุ้นๆ หน้ากันดีเรียงหน้ากันมาลองของเด็กคนนี้ แล้วก็เจอกับเซ็กซ์และการแสดงห่วยๆ ทุกรายไป ไม่ว่าจะแบบเดี่ยว หรือแบบ 2 รุม 1 เธอก็ไม่มีทีท่าว่าจะร่านขึ้นเลย นี่ก็ปาเข้าไป 3 เรื่องแล้วที่ผลงานเธอออกมา เธอมีแต่ความสวยแต่ทำให้ควยอึดอัดจริงๆ
.
แต่คิดในมุมกลับอาจจะถูกจริตคนที่ชอบดูหนังแนวเด็กไร้เดียงสาก็เป็นได้ เพราะการแสดงระดับนี้ เคยเห็นแค่ตอนเปิดซิงแฟนในวัยมัธยมเท่านั้นแหละ ไม่เคยเจอในหนัง AV สักที เอาง่ายๆ คือ Rola Takizawa เล่นแข็งยังไงยังพอมีอารมณ์ร่วมได้บ้าง แต่ในรายของน้อง Konomi Nishinomiya คนนี้มีแต่เรื่องน่าหงุดหงิดเต็มไปหมด ใครที่เจอปกสวยๆ ใสๆ แล้วเตรียมตัวรับสุดยอดความเสียวซ่าน ดุเด็ด เผ็ดมัน ก็เตรียมตัวผิดหวังกันได้เลย
.
.
.ก็หวังว่าเธอจะพัฒนาฝีมือไปตามวัยของเธอบ้าง อย่างน้อยก็ช่วยมีอารมณ์ร่วมสักนิดก็ยังดี นี่คือเซ็กซ์นะ ไม่ใช่กินยาเขียวตราใบห่อ จะได้หลับตาปี๋ ตัวสั่น หายใจโรยรินขนาดนั้น โลกแห่ง AV นั้นไม่ใช่เรื่องง่ายๆ ถ้าอยากอยู่ยืนยง มันต้องมีการพัฒนากันบ้าง การเล่นหนัง AV ไม่ใช่การปิดไฟเอากันเหมือนตอนเรียนมัธยมนะหนู

ขอขอบคุณบทความจากเพจ Mars Plus
ลิงค์: https://m.facebook.com/Mars-Plus-166375663843831/
*อย่างไรก็ตามผลงานเธอก็ขึ้นท๊อปนะ สู้ๆค่ะ

ผลงานที่4มาแล้วนะค่ะ

---> https://openload.co/f/RW1E9G2uLdA/MIDE-400.avi

[/color][/font]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 11:54:19 PM โดย ttszaza » บันทึกการเข้า

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 11:29:34 PM »

เจอหนุ่มไทยไปละ ผมว่าร้องกรี๊ดทั้งคืนแน่ 555
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 11:37:20 PM »

ผมว่าบทความค่อนข้างแรงไปนะครับ (ในมุมมองส่วนตัวของผม)

จริงๆแล้ว 2 เรื่องแรกก็ค่อนข้างเป็นอย่างที่บทความว่ามาจริงๆครับ น้องขี้อาย แถมยังไม่เป็นงาน

เจอความเสียวเข้าไปก็ไปก็ตัวอ่อน แข้งขาอ่อนหมด 555+

แต่เรื่องที่ 3 ในชุดเมดสาวใช้ ผมว่าเธอเริ่มมีพัฒนาการเพิ่มขึ้นแล้วนะครับ อย่างการใช้ปากอันนี้ทำบ่อยๆก็เก่ง

แต่พัฒนาการที่เด่นชัดเลยก็คือท่า WOT ที่เธออยู่ข้างบน น้องหนูเธอเริ่มเป็นงานขึ้นแล้วนะ สังเกตุจาก 2 เรื่องแรก

เธอขึ้นไม่ได้เลย ตัวอ่อนอย่างที่ว่า T-T ยังไงก็ให้โอกาสน้องนางหน่อยละกันครับ

ปล.เรื่องที่ 4 ยังหาไม่เจอเลย หรือยังไม่มีคนปล่อยน้าา เรื่องที่ 5 จะมาแล้ว T-T

ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 11:46:51 PM »

ผมว่าบทความค่อนข้างแรงไปนะครับ (ในมุมมองส่วนตัวของผม)

จริงๆแล้ว 2 เรื่องแรกก็ค่อนข้างเป็นอย่างที่บทความว่ามาจริงๆครับ น้องขี้อาย แถมยังไม่เป็นงาน

เจอความเสียวเข้าไปก็ไปก็ตัวอ่อน แข้งขาอ่อนหมด 555+

แต่เรื่องที่ 3 ในชุดเมดสาวใช้ ผมว่าเธอเริ่มมีพัฒนาการเพิ่มขึ้นแล้วนะครับ อย่างการใช้ปากอันนี้ทำบ่อยๆก็เก่ง

แต่พัฒนาการที่เด่นชัดเลยก็คือท่า WOT ที่เธออยู่ข้างบน น้องหนูเธอเริ่มเป็นงานขึ้นแล้วนะ สังเกตุจาก 2 เรื่องแรก

เธอขึ้นไม่ได้เลย ตัวอ่อนอย่างที่ว่า T-T ยังไงก็ให้โอกาสน้องนางหน่อยละกันครับ

ปล.เรื่องที่ 4 ยังหาไม่เจอเลย หรือยังไม่มีคนปล่อยน้าา เรื่องที่ 5 จะมาแล้ว T-T
บิตมาแล้วค่ะ
มั่วแต่อัฟเพจนั้นแหละท่าน555+

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 11:50:07 PM »

ฮาๆคนเขียนคิดเหมือนผมเลยครับ สำหรับผมน้องเขาเป็นคนที่2นะต่อ Hashimoto Arina
ที่หุ่นสเปคแต่ดูแล้วไม่เกิดอารมณ์  แต่ผมก็ยังให้โอกาสเสมอนะ
napolyza

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:51:51 AM »

ฮาๆคนเขียนคิดเหมือนผมเลยครับ สำหรับผมน้องเขาเป็นคนที่2นะต่อ Hashimoto Arina
ที่หุ่นสเปคแต่ดูแล้วไม่เกิดอารมณ์  แต่ผมก็ยังให้โอกาสเสมอนะ
ผมเห้นด้วยกับท่านเลยครับเอิ๊กๆๆๆ  Grin Grin Grin
okko

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:55:01 AM »

ชอบบทความแบบนี้ครับ อ่านแล้วได้ฟิลดี  Cool
tamarat
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 01:31:02 AM »

Grin Grinผมเห็นด้วยกับท่าน teezombie ที่น้องพยายามพัฒนาการขึ้นมาเรือยๆ
อย่าลืมนะว่าการแสดงหน้ากล้องที่มีทีมงาน มากกว่า10สิบฃีวิต น้องเค้าอาจจะยังไม่ฃิน
ฃอเป็นกำลังใจให้น้อง Konomi Nishinomiya มีผลงานออกมาเรื่อยๆครับ
karasukung
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 01:48:29 AM »

รักเลยคนนี้ ดูเป็นsexแบบธรรมชาติ ไม่ปรุงแต่ง นี่แหละเสน่ห์ของเธอ
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 01:55:26 AM »

ทำไมผมกลับมองว่าตาชิมิเคนออกจะบันเทิงเริงใจซะด้วย สีหน้าแสดงออกชัดเจน
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์