มิถุนายน 05, 2024, 10:38:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม Nao Wakana ถึงยังไม่ได้รับความนิยมเท่าที่ควร ?  (อ่าน 16731 ครั้ง)
พระเจ้าอา เล่าปี่
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 08:53:57 PM »

ผมว่าเธอสวยมากเลยนะ แต่ถ้าเทียบออร่ากับหลายๆคนเธอกลับไปโดดเด่นซะงั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2017, 09:19:28 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
Malenia Blade of Miquella
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 09:14:05 PM »

กลับกันผมว่าเธอไม่สวยเลย และไม่รู้เพราะเหตุใด ดูได้ไม่ถึง 5 นาที ผมลบเลย ( ขออภัยถ้าท่านชอบนะครับ ) ผมแสดงไปตามทรรศนะ
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 09:50:37 PM »

ส่วนตัวผมก็ชอบนะครับ ^^

ลุงหมาง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 09:59:56 PM »

ส่วนตัวก็ไม่ชอมเหมือนกันครับ
อยากให้ผอมกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 10:26:21 AM โดย thanadon » บันทึกการเข้า
Triton
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 10:48:59 PM »

คนนี้แนวผมเลย หน้าออกบ้านๆไม่ญี่ปุ่นแบบขาวจั๊ว ชอบใครชอบมัน ฮี่ๆ
Heallyza
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 12:16:13 AM »

ตอนแรกผมก็ไม่ชอบ แต่หลังๆที่มาเล่นกับ attacker เนี้ยละ ชอบมาก
Noyaku
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 01:30:20 AM »

ผมชอบเป็นบางเรื่อง บางซีน เอาจริงๆเธอไม่ค่อยมีจุดเด่นๆเท่าไหร่   คือดูรวมๆพอใช้ได้  ถ้ามุมกล้องดี ชุดดี บทดี แสงดี ก็กระตุ้นอารมณ์ได้อยู่ ผิวเธอไม่ขาวอยู่แล้วด้วย
fireman7

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 06:23:57 AM »

เห็นชื่อนี้แล้ว   นึกถึง Ai  Wakana   ซึ่งผมเชื่อว่า เป็นเด็กที่ไม่รู้เดียงสา  ที่ถูกหลอกมาเล่น

บอกตรงๆว่าเสียดายของ   หน้าตาดี ระดับ  น้องเฟี่ยงลดา   ถ้ามาออกกับค่ายใหญ่ได้ตังค์กว่านี้แน่

ดันไปเล่นแนว Uncen   เปิดมาปุ๊บ  โดนเล่น   โหดๆเลย   เสียของไปแล้วจะเอากลับมา
ล้างน้ำยังไง

แต่ถ้ามาเปิดตัวกับค่ายใหญ่นะ   เท่าที่ดู    เขาจะให้ไปเข้าคอร์ส  ลดน้ำหนัก   ยกกระชับผิว
และจากนั้นก็มาขัดผิวให้ใสๆก่อน   ถ้าน้อง Ai มาเข้าคอร์สแบบนี้    สวยพอๆกับ น้องเฟื่อง เลยแหละ
แล้วยังเด็กด้วย  เล่นแนวใสๆ   อาจจะดังพอๆกับ Kinomi  ก็เป็นไปได้   เล่นไปนานๆแล้วค่อยมา
แรงขึ้นๆๆๆ  ก็จะอยู่ได้นาน    พอมาเล่น uncen โหดๆเลย  ก็เลยไปไวแบบนี้   เสียประโยชน์ของชาติ AV

ส่วน Nao Wakana นั้น   ผมเฉยๆตั้งแต่แรกมายังไง   ผมก็ว่าเฉยๆมาจนวันนี้แหละครับ
ผมนึกว่า คนอื่นจะชอบนะ  แต่ผมพลาดเปิดมาดูทีไร  ก็กดปิดไวๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2017, 03:47:08 AM โดย fireman7 » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 07:55:33 AM »

ไม่เคยดูดาราเพราะอยุ่ค่ายไหน หรือใครบอกว่าสวยหรือดังเลย  เพราะกลัวพลาดสิ่งดีๆ จากคนคำพูดของใครก็ไม่รู้
ไอ้ที่บอกว่าสวยๆ   บางทีเราคลิกเข้าไปดู  รีบออกมาอย่างมึนๆ   นี่เหรอ  สวยเเล้ว
คนนี้เราดูหลายเรืองเเล้ว  จำได้ว่าเล่นหลายค่ายเลยนิ หรือยังไง ไม่ได้ดูชื่อค่ายด้วย เเต่หนังหลายเรืองก็สนุกดี  หน้าตาก็โอเค  ไปถือป้ายคณะต่างๆในม.ได้สบาย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
iamnumberfour

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 11:10:41 AM »

ไปไม่สุดสักทางรึเปล่าครับ ประมาณว่าจะสวยก็สวยไม่สุดไม่ใช่คนที่ผู้ชายส่วนมากยอมรับว่าสวยแต่จะสวยสำหรับคนที่สเปคแนวนี้จริงๆ สวยแบบพิมพ์นิยมก็อย่างเช่น Erika momotani

ลีลากับเสียงร้องก็ไม่ได้มีเอกลักษณ์หรือจุดเด่นอะไรเป็นพิเศษ บางคนจุดขายอาจจะเป็นกระตุกหรือว่าเสียงร้องเป็นสไตล์ของตัวเอง เช่น Airi Suzumura เสียงร้องจะเป็นสไตล์ของตัวเอง

เรื่องค่ายก็มีส่วนครับรู้สึกว่าคนนี้จะเล่นอิสระ บางคนชอบซีรี่ย์ของค่ายๆนึงมากๆคือดูแล้วรู้สึกได้อารมณ์ บางคนชอบแสงสีของค่ายๆนึงมาก อย่างเช่น Rino Kirishima ตอนเล่นให้ Prestige ส่วนตัวผมชอบนะแต่พอย้ายค่ายแล้วกลับไม่ค่อยมีอารมณ์ดูซักเท่าไหร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2017, 11:14:05 AM โดย iamnumberfour » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์