มิถุนายน 10, 2024, 06:01:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งแต่ ไม่ได้แสดงกับค่าย Attackers Kashii Ria งานก็หลั่งไหลมาไม่ขาดสาย  (อ่าน 5586 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 10:01:55 AM »

ตอนแสดงกะค่ายแรก  Prestige ก็ ดูดี อยู่นะ แล้วอยู่ๆก็ออกแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย แล้วก็ ไปโผล่แสดงให้   Attackers  อยู่ 1ชุดใหญ่ๆ

แล้วสุดท้ายก็ร่ำลากันไป ออกมาเป็นอิสระเต็มตัว คราวนี้ งานท่วมเลย นางเหมือนกำลัง เดินตาม น้อง Nao กลายๆ พอเป็นอิสระ ปุ๊ป งานเยอะมาก แต่ถ้าดังจริงๆ เดี๋ยวคงได้เห็นกันยาวๆ ช่วงนี้ยังวัดไรไม่ค่อยได้ เพราะดูจาก Noa ช่วงนี้ งานหดลงไปเยอะจากแต่ก่อนนี้ เดือนๆนึงเกือบ10เรื่องได้ ตอนนี้ 3-4 เรื่องเห็นจะได้
ถ้าพูดถึงพัฒนาการ ผมว่า นางก็ พัฒนาตัวเองเรื่อยๆดีนะ ฟิล มีแววตาเย้ายวนขึ้น  ตอนเล่นกับ Attackers ผมเก็บไว้แค่2เรื่องเอง พออิสระแล้วเหมือนจะต้องเก็บอีกเยอะเลย 555
ไหนๆก็ไหนละ เอารูปผลงานเดือนหน้ามาฝาก2เรื่อง ส่วนที่เหลือ เดี๋ยวไปอัพที่โพสผม ^^

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Taegoo309

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 02:07:00 PM »

Miyabi sayaka S1. ปัจจุบัน Ria Kashii. คนนี้ชอบหัวนม สวย ขนดกนางไม่เคยโกนเลย มารับเล่นอิสระ เยอะจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2017, 02:14:26 PM โดย Taegoo309 » บันทึกการเข้า

kingz9

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 02:10:59 PM »

Miyabi sayaka S1. ปัจจุบัน Ria Kashii. คนนี้ชอบหัวนม สวย ขนดกนางไม่เคยโกนเลย มารับเล่นอิสระ เยอะจริงๆ

แต่ จิมิไม่สวยนะครับขนาดเซนหนาผมยังมองรู้เลย 555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Taegoo309

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 02:16:38 PM »

อันนั้นไม่ว่าค่ะ เมกุริ  ก็คล่ำน่ะหัวนมชอบน่ะ

แต่ จิมิไม่สวยนะครับขนาดเซนหนาผมยังมองรู้เลย 555

Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 03:55:29 PM »

เก็บเธอตอนเล่นS1 พอเข้าattackersก็ไม่ค่อยตามละครับ เห็นกระทู้ท่านว่าเล่นอิสระก็เริ่มอยากตามเลย อัพลีลาเยอะขึ้นเเน่นวล Shocked Shocked

5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 04:44:47 PM »

คนนี้ผมว่าอิสระแล้วดีกว่า Nao นะ
แบบเลเวลอัพตูมๆๆเลย  เทียบงานFitch กับ prestigeอะรึเพราะค่ายปั้นมาคนละแนวไม่รู้
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 07:35:32 AM »

พึ่งลองหามาดู เล่นโอเคเลยนี่ครับ สวยด้วย แต่ที่ผ่านมาผมไม่เคยดูเพราะไม่ชอบแนวข่มขืน แต่ตอนอยู่ prestige เล่นสนุกๆหลายเรื่องเลย
kingz9

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 07:39:13 AM »

คนนี้ผมว่าอิสระแล้วดีกว่า Nao นะ
แบบเลเวลอัพตูมๆๆเลย  เทียบงานFitch กับ prestigeอะรึเพราะค่ายปั้นมาคนละแนวไม่รู้

นั้นสิครับ เวลอัพแบบเห็นชัดเจนเลย หรือเพราะนางไม่เหมาะกะสายข่มขืนหว่า ผมไม่ชอบตอนไปเล่นกะ  Attackers 

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 07:39:54 AM »

เล่นพวกนี้เงินอาจจะไม่ก้อนใหญ่ เเต่มันเล่นได้ทุกวี่วัน เล่นกี่ตอน กี่ค่ายก้อได้  สรุป รวย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์