มิถุนายน 09, 2024, 07:53:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพิธีกร AVOP ปีนี้อย่าง Yua Mikami กันว่าปีนี้ผลงานไหนน่าจะคว้ารางวัลไป  (อ่าน 23997 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 12:03:38 AM »

งานเทศกาลหนังเอวีที่ให้ผู้ชมเป็นคนตัดสิน AV OPEN 2017!
ผลงานทั้ง 10 หมวด 90 ผลงาน ออกวางขายไปกันหมดแล้ว ผลโหวตก็ใกล้จะได้รู้กันเข้าไปทุกที

งานนี้เลยขอถามความคิดเห็นของพิธีกรในงานปีนี้อย่าง ยูอะ มิคามิ(三上悠亜) กันหน่อยว่าผลงานแต่ละชิ้นเป็นยังไงกันบ้าง

ขอรบกวน ยูอะ มิคามิซังที่ได้รับหน้าที่ใหญ่เป็นพิธีกรในงานประกาศรางวัลในปีนี้ช่วยแสดงความคิดเห็น และคาดการณ์อันดับ 1 ของแต่ละหมวดให้ด้วยนะครับ

ความเห็นและการคาดการณ์ของฉันหรอคะ... เอ่อ แบบนี้ค่ายจะไม่ว่าเอาหรอคะ จะไม่เป็นอะไรหรอ?

อาจจะโกรธก็ได้มั้งครับ คิดว่าบางทีคงจะไม่เป็นไร บางที...(หยอกเล่น)

เอ๊ะ!!

งั้นก่อนอื่นมาเริ่มกันที่หัวใจหลักของงาน หมวดนักแสดงหญิง มีทั้งหมดด้วยกัน 4 เรื่อง

ค่ะ มีนักแสดงใหม่ 2 คนสินะคะ 小鳥遊みやび นี่อ่านว่าอะไรคะ

ทาคานาชิครับ

ยากเวอร์(หัวเราะ) ในวันจริงฉันต้องอ่านทั้งชื่อผลงานและชื่อนักแสดงด้วย ได้รู้ก่อนนี่รอดตัวไปค่ะ, เธอคนนี้เป็นลุคแนวไอดอลพิมพ์นิยม หน้าตาน่ารักเลยนะคะ แนวคล้ายๆกับซึบาซะจัง(翼) ที่เดบิวไปเมื่อปีทีแล้ว เธอก็ได้ที่ 2 ในหมวดนักแสดงหญิงด้วย ทาคานาชิซังคนนี้ก็ดูแล้วน่าจะขายได้ดี(ผลงานเดบิว) แข็งแกร่งเลยค่ะ

แล้วน้องใหม่จากค่ายเดียวกันอย่างโยชิทากะ เนเนะจัง(吉高寧々)ละครับ?

เป็นแนวสาวสวยบริสุทธิเลยนะคะ หน้าตาดี หุ่นก็ยอดเยี่ยม แต่พอดูวิดีโอแล้วความประทับใจ(impression)นี่เปลี่ยนไปเลยค่ะ พอเริ่มเข้าฉากปุ๊บเสียงค่อนข้างเหมือนมาจากอนิเมะเลย แบบเดียวกับอามัตสึกะ โมเอะจัง(天使もえ)เลยนะคะ แบบนี้ดูน่าจะถูกใจผู้ชายกัน น้องใหม่ปีนี้นี่แกร่งๆกันทั้งนั้นเลยนะคะเนี่ย~

แล้วผลงานการมาคู่กันของ ซึบาซะ อามามิ(天海つばさ) กับเจสสิก้า คิซากิ(希崎ジェシカ) ละครับเป็นยังไง

เอ๊ะ! เจสซี่ซังเป็นผู้เข้าชิงจาก Idea Pocket หรอคะ ไม่นานนี้ เพิ่งร่วมในอีเวนท์ของ S1 ด้วยกันอยู่เลยแท้ๆ..(หัวเราะ) ทั้งสองคนมีฐานแฟนคลับหนาแน่นอยู่แล้วคิดว่าคนกลุ่มนั้นต้องซื้อแน่นอนอยู่แล้วค่ะ เพราะอย่างนั้นทาง Fitch ก็น่าจะเหมือนกันค่ะ

งั้นผลงานต่อไปจากค่าย Fitch ละครับเป็นยังไง(หัวเราะ)

เรียกว่ายกทีมกันมาเลยนะคะ(หัวเราะ) เรื่องนี้แค่พลังแห่งนมก็สุดยอดแล้วค่ะ อย่างเช่นถ้าตอนเลือกซื้อดูแพคเกจแต่ละเรื่อง ถ้าคนที่ชอบนมใหญ่ๆแค่เห็นแว็บแรกก็คิดว่าละสายตาไม่ได้แล้วค่ะ คิดว่าเป็นม้ามืดเลยค่ะ

สรุปแล้วในหมวดนักแสดงหญิง สำหรับมิคามิซังแล้วเรื่องไหนโดนใจที่สุดครับ

อื้ม... ก่อนที่จะได้ดูตัวอย่างคิดว่าเป็นทาคานาชิซัง(小鳥遊) ตอนนี้อยากเชียร์โยชิทากะ เนะนะซังค่ะ
น่ารักยิ่งกว่าในปกอีก(หัวเราะ)

หมวดที่เหลือขอข้ามเอาเฉพาะที่มิคามิเลือกอันดับ 1

มาต่อกันที่หมวดสาวใหญ่นะครับ มีด้วยกันทั้งหมด 10 เรื่องด้วยกัน
ช่วงหลังมานี้ได้ยินมาเหมือนกันค่ะว่าแนวสาวใหญ่เป็นที่นิยมมาก ปีที่แล้วในหมวดสาวใหญ่หน้าใหม่ชนะไปใช่ไหมค่ะ ถ้างั้นปีนี้ก็คงหน้าใหม่ งั้นขอเลือกฮิมาริ โคโตโคะซัง(琴古ひまり)ค่ะ

หมวดมือสมัครเล่น หมวดนี้มีผลงานเยอะที่สุด มีทั้งหมด 12 เรื่องครับ เรื่องที่คิดว่าได้ที่ 1 คือ?
สำหรับฉันแล้วอยากเลือกเรื่องนี้ค่ะ เพราะเป็นแนวมือสมัครเล่น เรื่องนี้ก็ทำมาเป็นแบบว่าดูเรียลดีค่ะ

ครับ ต่อไปเป็นหมวด Documentary มีทั้งหมด 9 เรื่อง  เรื่องที่คิดว่าได้ที่ 1 คือ?
อื้ม.. เลือกลำบากเลย ขอเลือกผลงานของค่าย Momotaro(桃太郎映像出版)ค่ะ ก็เพราะว่าฮิบิยัง(大槻ひびき)แหละค่ะ ยังไงก็ขายได้อยู่แล้วใช่ไหม ก็ฮิบิยังดูเซกซี่ขนาดนั้น เรื่องนี้ก็ดูท่าทางจะน่าสนุกด้วย

ต่อไปหมวดโปรเจค (企画部門) มีทั้งหมด 11 เรื่อง เรื่องที่คิดว่าได้ที่ 1 คือ?
งานที่ดูน่าจะขายดีเพราะมีนักแสดงดังๆอย่าง ฮาตาโนะซัง(波多野結衣) ชิอินิซัง(椎名そら) ฮาซูมิซัง(蓮実クレア) ไปเล่นให้อย่าง HONNAKA (本中) นี่ดูแข็งแกร่งเลยนะคะ แต่ว่าสำหรับตัวเองอยากเลือกแคมป์เปลือย(全裸キャンプ) ค่ะ(หัวเราะ) ดูเป็นแนว Documentary ดูมีด้านมืด ด้านสกปรกของคนให้ดูดีค่ะ..(หัวเราะ)

มาที่หมวดดราม่า มีทั้งหมด 9 เรื่อง เรื่องที่คิดว่าได้ที่ 1 คือ?
อื้ม.. จริงๆสำหรับตัวเองอยากเลือกคจจัง(古川いおり)ก็เถอะค่ะ แต่แน่นอนอากิ ซาซากิซัง(佐々木あき)นี่คิดว่าดังสุดๆไปเลย เพราะอย่างงั้นในหมวดดราม่าขอเลือกที่ 1 เป็นค่าย ORGA(オルガ)

ที่มา
http://news.dmm.co.jp/intro/997303/
http://news.dmm.co.jp/intro/997320/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2017, 09:36:18 AM โดย shared » บันทึกการเข้า

asasas13
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 12:43:15 AM »

เธอรู้จักคนในวงการเยอะเหมือนกันนะเนี่ย เหมาะเป็นพิธีกรปีนี้ดี
2020
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 03:01:03 PM »

ใกล้ถึงวันงานได้ดูไม่กี่เรื่องเอง รอดูว่าแม่หมอYuaจะแม่นแค่ไหน   Tongue

Taegoo309

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 03:21:38 PM »

อากิปีที่แล้วได้ ปีนี้ขอให้ได้ค่ะ-/////-

iamih
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2017, 12:24:51 PM »

ขอรหัสเรื่องนี้หน่อยครับ ปล.ขอโทษทีครับพอดีเเปะรูปไม่เป็น

ต่อไปหมวดโปรเจค (企画部門) มีทั้งหมด 11 เรื่อง เรื่องที่คิดว่าได้ที่ 1 คือ?
งานที่ดูน่าจะขายดีเพราะมีนักแสดงดังๆอย่าง ฮาตาโนะซัง(波多野結衣) ชิอินิซัง(椎名そら) ฮาซูมิซัง(蓮実クレア) ไปเล่นให้อย่าง HONNAKA (本中) นี่ดูแข็งแกร่งเลยนะคะ แต่ว่าสำหรับตัวเองอยากเลือกแคมป์เปลือย(全裸キャンプ) ค่ะ(หัวเราะ) ดูเป็นแนว Documentary ดูมีด้านมืด ด้านสกปรกของคนให้ดูดีค่ะ..(หัวเราะ)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2017, 12:50:24 PM »

ขอรหัสเรื่องนี้หน่อยครับ ปล.ขอโทษทีครับพอดีเเปะรูปไม่เป็น

คลิกขวาดูชื่อภาพก็เห็นรหัสแล้วครับ avop-312

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Blueink
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2017, 01:52:58 AM »

วิจารณ์เก่งมากเลย หน้ารักอย่างเดียวไม่ได้แล้วหละ ชอบมาก แจ๋วจริง มืออาชีพ
หน้า: [1] พิมพ์