มิถุนายน 09, 2024, 06:13:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Event AV ถ่ายรูป น้อง Kirari Sena  (อ่าน 5306 ครั้ง)
Redzerozz
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 03:58:39 PM »

ช่วงต้นเดือนผมได้ไป Japan ไปเที่ยว แล้วก็จะแวะไปงาน Event AV ถ่ายรูป ความฝันอันสูงสุด แต่รอบหน้าได้มีอีกแน่นอนครัช ร้านที่ผมไปนี้รับต่างชาติ นะครับ ผมได้ไปร้าน Pop life ไม่รับต่างชาติเข้างาน พวกนี้นะครับ แอบเสียใจไปเลยผมเลยได้ไปงานของน้อง Kirari Sena นี้แทนครับน้องเค้าโปรโมหนังเรื่องใหม่ ที่ออกวันที่ผมไปพอดีครับ ผู้จักการน้องเค้าผู้ ENG ได้นะครับ แต่พอดีผมนี้โง่ไปหน่อยเลยพูดแบบงูๆๆปลาเลยรอดมาได้  น้องเค้าน่ารักมากครับผมนี้ถึงกะฟินนน แต่ที่ผมไปนี้คนไม่ค่อยเยอะเท่าไรครับ แต่คิวถ่ายรูปนี้ผมรอประมาณ 30 นาที ได้ มี 2 รอบนะครับ รอบแรกชุดอาหมวยยย รอบ 2 ชุดว่ายน้ำ ฟินกันไปครับ มีลายเซ็นน้องเค้าด้วยนะครับ คืนนี้จะถ่ายมาให้ดูนะครับผม ใครจะไปต้องเตรียมตัวเช่นเอาปากาสีแปลกๆๆไปให้เจ้าตัวเซ็นได้นะครับ รอบหน้าไม่มีพลาดแน่นอนครับผม

เกณฑ์มาตรฐานเมื่อซื้อแผ่นหนัง
- 1 แผ่น >> ได้ถ่ายรูปน้อง (ชุดปกติ) ถ่ายพร้อมกันครั้งละ 5 คนได้ในเวลาที่กำหนด + จับมือ + ลายเซ็น ของผมคนน้อยเลยได้รอบล่ะ 3 คน ฟินกันไป
- 2 แผ่น >> ที่กล่าวมาทั้งหมด + ได้ถ่ายรูปคู่ 1 รูป
- 3 แผ่น >> ที่กล่าวมาทั้งหมด + ได้ถ่ายรูปน้อง (ชุดว่ายน้ำ) โดยน้องจะมาเป็นแบบให้เราถ่ายตัวต่อตัว (จำกัดเวลา) + จับมือ (อีกรอบ) + ถ่ายรูปคู่กับน้องชุดนั้นเลย

ผมถามแล้ว 1 แผ่น ต้องแผ่นที่น้องเค้ามาต้องเป็นแผ่นโปรโมตหนังใหม่ อีก 2 แผ่นที่ผม ซื้อมาคือของในค่าย 2 แผ่น ก็ครบเงื่อนไขแบบจัดเต็มแล้วครัช

ขอขอบคุณ zid2songshin และท่านอื่นๆๆที่ไปมาก่อนแล้วมาให้ข้อมูล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2017, 06:23:07 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
9AKIBA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 05:52:09 PM »

ผ่านไป 3 ปีร้าน Pop Life ยังไม่รับคนต่างชาติอีกเหรอเนี่ย!! ไม่เตรียมพร้อมรับ Olympic2020 เลย

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 06:24:10 PM »

มีคำถามเพื่อสมาชิกที่ยังไม่ทราบอีกหลายคนฝากถามมาครับ

ร้านพวกที่ไม่รับต่างชาตินี้ ถ้าเราพูดญี่ปุ่นได้สื่อสารรู้เรื่องไม่ติดขัดอะไร เขาจะรับไหมครับ

ถ้ายังไม่รับอีกนี่เข้าข่าย discrimination นะผมว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2017, 06:32:10 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Redzerozz

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 06:42:23 PM »

มีคำถามเพื่อสมาชิกที่ยังไม่ทราบอีกหลายคนฝากถามมาครับ

ร้านพวกที่ไม่รับต่างชาตินี้ ถ้าเราพูดญี่ปุ่นได้สื่อสารรู้เรื่องไม่ติดขัดอะไร เขาจะรับไหมครับ

ถ้ายังไม่รับอีกนี่เข้าข่าย discrimination นะผมว่า

อันนี้ก็ไม่แน่ใจนะครับ เข้าเขียนว่ารับเฉพาะคนญี่ปุ่นเลยครับ ไปรอบหน้าจะถ่ายมาให้ดูนะครับ ขอบคุณครับผม 
Redzerozz

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 06:45:27 PM »

ผ่านไป 3 ปีร้าน Pop Life ยังไม่รับคนต่างชาติอีกเหรอเนี่ย!! ไม่เตรียมพร้อมรับ Olympic2020 เลย

ผมว่าไม่รับยาววววเลยครับ ไม่สนด้วยยย แต่ของนี้ขายให้ได้หมด ยกเว้นพวกงานนี้เลยครับ มีป้ายตัวกลางๆอยู่หน้าที่จ่ายเงินชั้น 1 นะครับ บอกว่างานพวกนี้รับแต่คนญี่ปุ่น
9AKIBA

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 08:41:57 AM »

จริงๆที่ ผมว่าถ้าพูดญี่ปุ่นได้ดีคงไม่มีปัญหาครับ ก็ไม่ต้องบอกเค้าว่าเราเป็นไกจิน เนียนๆเป็นคนญี่ปุ่นไป
เท่าที่เคยไปมามากมายหลายร้าน Pop Life เป็นร้านเดียวที่ปฏิเสธต่างชาติ

Redzerozz

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 01:44:58 PM »

จริงๆที่ ผมว่าถ้าพูดญี่ปุ่นได้ดีคงไม่มีปัญหาครับ ก็ไม่ต้องบอกเค้าว่าเราเป็นไกจิน เนียนๆเป็นคนญี่ปุ่นไป
เท่าที่เคยไปมามากมายหลายร้าน Pop Life เป็นร้านเดียวที่ปฏิเสธต่างชาติ

อาจจะได้นะครับ ต้องลองดูเนียรๆๆไป 
หน้า: [1] พิมพ์