เมษายน 27, 2024, 06:09:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
YEDKUNG และ 14 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720621 ครั้ง)
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #210 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 06:16:41 PM »

รอลุ้นกัน หนังเรื่อง Junichi ที่จะได้เข้าฉายเทศกาลหนังเมืองคานส์ และจะออก ก.ค.ปีนี้
ืทั้ง Mina Fujii (คนนี้ผมโคตรรรรชอบ)
Kaho

ส่วน Marika Ito จาก Nogi46 นี่ก็แสดงด้วยแต่คงไม่มีลุ้นเปลือยล่ะมั้ง

https://www.youtube.com/watch?v=5b7t3_qi3Qw
mina fujiiมีลุ้นเพราะเคยโชว์ก้นมาแล้ว ส่วนkahoเลิกหวังไปแล้วส่วนอีก4คนก็น่าจะมีโป๊เป็นบางคน

มินะ นี่จากเรื่องนี้ใช่มั้ยครับที่โชว์ก้น ผมหารูปหรือคลิปหรือตัวหนังเต็มๆไม่ได้เลย ท่านเคพอมีลิ้งรึเปล่าครับ

ผมมีแต่gifครับ
https://upload.i4th.in.th/th/download.php?id=5C94C3E41
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #211 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 07:44:16 PM »

รอลุ้นกัน หนังเรื่อง Junichi ที่จะได้เข้าฉายเทศกาลหนังเมืองคานส์ และจะออก ก.ค.ปีนี้
ืทั้ง Mina Fujii (คนนี้ผมโคตรรรรชอบ)
Kaho

ส่วน Marika Ito จาก Nogi46 นี่ก็แสดงด้วยแต่คงไม่มีลุ้นเปลือยล่ะมั้ง

https://www.youtube.com/watch?v=5b7t3_qi3Qw
mina fujiiมีลุ้นเพราะเคยโชว์ก้นมาแล้ว ส่วนkahoเลิกหวังไปแล้วส่วนอีก4คนก็น่าจะมีโป๊เป็นบางคน

มินะ นี่จากเรื่องนี้ใช่มั้ยครับที่โชว์ก้น ผมหารูปหรือคลิปหรือตัวหนังเต็มๆไม่ได้เลย ท่านเคพอมีลิ้งรึเปล่าครับ

ผมมีแต่gifครับ
https://upload.i4th.in.th/th/download.php?id=5C94C3E41
สุดยอด
ขอบคุณท่านเคครับ Grin
alextarctic
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #212 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 08:20:01 PM »

my husband wont fit  Netflix นางเอกน่ารักมากครับ มีฉาก 18+หลายตอนอยู่
thinks
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #213 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 08:29:09 PM »

เรื่องใหม่ของnoriko kijimaฉายหน้าหนาว
幸福な囚人
https://www.youtube.com/watch?v=u3Gl4AMbYXQ

R18+ มั้ยครับ
thepuisunisa

« ตอบ #214 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 08:49:02 PM »

อ้างจาก: alextarctic link=topic=21094 Grin ;D3.msg2966813#msg2966813 date=1553260801
my husband wont fit  Netflix นางเอกน่ารักมากครับ มีฉาก 18+หลายตอนอยู่
เป็นซีรี่ส์ นี่ครับมี10ตอน ตอนไหนเด็ดสุดครับ
k_taro

« ตอบ #215 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 07:57:53 AM »

รอลุ้นanna konnoเรื่องใหม่เพราะดูท่าเส้นทางสายนักแสดงที่เธอฝันมันน่าจะต้องมีฉากโป็มาเกี่ยวข้องจากการที่เธอให้สัมภาษณ์ล่าสุดบอกว่าถ้ามีคนมาทาบทามให้เล่นหนังที่มีฉากโป๊หรือsexเธอก็พร้อมที่จะเล่น
xxredees
*

« ตอบ #216 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 11:40:21 PM »

วันนี้ได้ฤกษ์เช่าหนัง Still life of memories ที่เพิ่งออกใน unext มาดู

และก็ไม่ผิดหวังจริงๆ เรียกว่าเกินคาดไปมากเลยดีกว่า ผมยกให้เป็นสุดยอดฉากเปลือยของปีนี้ไปเลย ทั้งที่ผ่านมาสามเดือนนี่แหละ คิดว่าปีนี้คงไม่มีดาราหญิงคนไหนใจกล้าและหน้าตาดีหุ่นดี ที่จะยอมมาเล่นฉากชัดๆแบบนี้อีกแล้ว

ทั้ง Rima matsuda และ natsuko haru เลย สวยกันคนละวัย  แต่ลงทุนเล่นฉากเปลือยเน้นๆจนถึงแคมกันทั้งคู่ ฉากก็แสงดี ไม่เคลื่อนไหวเร็วให้ปวดหัว และใช้มุมกล้องถ่ายทำได้ฉลาดคือทำให้ไม่โดนหมอกศีลธรรมปิด  ดูแล้วอิจฉาไอพระเอกชิบ Grin

ใครอยากดูต้องช่วยกันอุดหนุนครับ นักแสดงจะได้มีกำลังใจ
ทาง unext เช่า 2 วัน 540 เยน หรือ amazon prime หรือเป็น bd dvd ก็มี

rima matsuda

Natsuko haru
k_taro

« ตอบ #217 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 07:19:04 AM »

Still life of memoriesเป็นbest v cinemaของปี2018เลยครับยอดคนดูสูงกว่าของyanagi yurinaอีก
jakkajee
*

« ตอบ #218 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 07:46:07 AM »

วันนี้ได้ฤกษ์เช่าหนัง Still life of memories ที่เพิ่งออกใน unext มาดู

และก็ไม่ผิดหวังจริงๆ เรียกว่าเกินคาดไปมากเลยดีกว่า ผมยกให้เป็นสุดยอดฉากเปลือยของปีนี้ไปเลย ทั้งที่ผ่านมาสามเดือนนี่แหละ คิดว่าปีนี้คงไม่มีดาราหญิงคนไหนใจกล้าและหน้าตาดีหุ่นดี ที่จะยอมมาเล่นฉากชัดๆแบบนี้อีกแล้ว

ทั้ง Rima matsuda และ natsuko haru เลย สวยกันคนละวัย  แต่ลงทุนเล่นฉากเปลือยเน้นๆจนถึงแคมกันทั้งคู่ ฉากก็แสงดี ไม่เคลื่อนไหวเร็วให้ปวดหัว และใช้มุมกล้องถ่ายทำได้ฉลาดคือทำให้ไม่โดนหมอกศีลธรรมปิด  ดูแล้วอิจฉาไอพระเอกชิบ Grin

ใครอยากดูต้องช่วยกันอุดหนุนครับ นักแสดงจะได้มีกำลังใจ
ทาง unext เช่า 2 วัน 540 เยน หรือ amazon prime หรือเป็น bd dvd ก็มี

rima matsuda

Natsuko haru

เช่าอย่างไรครับ? ช่วยสอนวิธีหน่อย จ่ายเงินด้วย PayPal ได้มั้ย? พอดีมีเงินเยนอยู่ในนั้น

xxredees
*

« ตอบ #219 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 09:22:53 AM »

เช่าอย่างไรครับ? ช่วยสอนวิธีหน่อย จ่ายเงินด้วย PayPal ได้มั้ย? พอดีมีเงินเยนอยู่ในนั้น

เข้าเวบ unext.jp แล้วไป register แล้วใส่รายละเอียดบัตรเครดิตไปครับ พอเราจะดูก็กดเล่นหนังเลย แล้วมันจะขึ้นว่าตัดบัตรไป 540 เยน  การดูก็ดูออนไลน์คล้าย neflix นี่แหละครับ เรื่องภาษาให้ google translate ใน chrome ได้ไม่ยากอะไร ส่วนใช้ paypal ได้มั้ยอันนี้ไม่แน่ใจครับ

มันจะมีอีกแบบคือสมัครรายเดือน 1000 เยน ดูหนังส่วนใหญ่ได้ไม่จำกัด แต่บางเรื่องจะดูไม่ได้ ต้องซื้อหรือเช่าแบบเรื่องนี้

ที่สำคัญคือต้องมุด vpn ญี่ปุ่นก่อนนะครับถึงจะกดดูได้ ส่วนเวลาสมัครไม่ต้องมุดก็ได้
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 128 พิมพ์