เมษายน 27, 2024, 07:13:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720686 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #250 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 04:31:56 PM »

ส่งลิ้งค์ให้แล้วนะครับ วิธีดาวน์โหลดก็ง่ายมาก ใส่พาสเวิร์ดลงไปในช่องหน้าปุ่มดาวน์โหลด แล้วก็กดดาวน์โหลดตามในภาพ

[/quote]

ส่วนถ้าใครอยากได้ไฟล์เล็กๆโดยไม่สนคุณภาพ รอผมโหลดเสร็จก่อนแล้วจะริปให้เล็กลงให้ครับ

KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #251 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 12:40:25 AM »

ส่งลิ้งค์ให้แล้วนะครับ วิธีดาวน์โหลดก็ง่ายมาก ใส่พาสเวิร์ดลงไปในช่องหน้าปุ่มดาวน์โหลด แล้วก็กดดาวน์โหลดตามในภาพ

ส่วนถ้าใครอยากได้ไฟล์เล็กๆโดยไม่สนคุณภาพ รอผมโหลดเสร็จก่อนแล้วจะริปให้เล็กลงให้ครับ
[/quote]

ขอบคุณครับ อยากให้มีกิจกรรมอย่างนี้กับหนังอาร์ญี่ปุ่นเรื่อยๆจังครับ เพราะหนังแนวนี้หาโหลดยากมาก
alextarctic
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #252 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 09:28:43 PM »

ขอบคุณครับ อยากให้มีกิจกรรมอย่างนี้กับหนังอาร์ญี่ปุ่นเรื่อยๆจังครับ เพราะหนังแนวนี้หาโหลดยากมาก
[/quote]

โหลดเสร็จขอด้วยนะครับ
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #253 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:17:30 PM »

สุดยอดครับ
jakkajee
*

« ตอบ #254 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 12:06:45 PM »

ได้ดูละครับ ต้องขอบคุณ xxredees คุณ ด้วยที่แนะนำได้เยี่ยมมากๆ นางเอกใจถึงและทุ่มทุนสร้างมาก ดูแล้วยังเหนื่อยแทนพระเอก ฮ่าๆๆ
(นางเอกหน้าเหมือนนางเอกเอวี Arisa Oda เลย ดูเสร็จ ต้องกลับไปดูงานเอวีของเธอต่อทันที  Grin)

ไม่น่าเชื่อว่าเรื่องนี้ผ่านเซ็นเซอร์มาได้อย่างไร โดยไม่มียาหม่อง ฮิๆๆ (มียาหม่องอยู่ฉากเดียว สั้นๆ แต่ไม่ใช่ของนางเอก)
ใครอยากดู ผมว่าอีกไม่นานน่าจะมีคนปล่อย หนังเด็ดขนาดนี้..

ปล. ใครเจอซับอังกฤษ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ไม่มีปัญหาครับ หนังญี่ปุ่นเด็ดๆอย่างนี้น่าจะมีเยอะ ให้คุณ xxredees แนะนำก็ได้  Grin

k_taro
AV Professor

« ตอบ #255 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 01:46:27 PM »

ผมว่าคนที่เหนื่อยกว่าพระเอกก็สามีนางเอกนี่แหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2019, 01:54:32 PM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
jakkajee
*

« ตอบ #256 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 01:52:29 PM »

ผมว่าคนที่เหนื่อยกว่าพระเอกก็สามีนางเอกนี่แหละครับ

5555

branelay
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #257 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 02:00:18 PM »

ได้ดูละครับ ต้องขอบคุณ xxredees คุณ ด้วยที่แนะนำได้เยี่ยมมากๆ นางเอกใจถึงและทุ่มทุนสร้างมาก ดูแล้วยังเหนื่อยแทนพระเอก ฮ่าๆๆ
(นางเอกหน้าเหมือนนางเอกเอวี Arisa Oda เลย ดูเสร็จ ต้องกลับไปดูงานเอวีของเธอต่อทันที  Grin)

ไม่น่าเชื่อว่าเรื่องนี้ผ่านเซ็นเซอร์มาได้อย่างไร โดยไม่มียาหม่อง ฮิๆๆ (มียาหม่องอยู่ฉากเดียว สั้นๆ แต่ไม่ใช่ของนางเอก)
ใครอยากดู ผมว่าอีกไม่นานน่าจะมีคนปล่อย หนังเด็ดขนาดนี้..

ปล. ใครเจอซับอังกฤษ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ไม่มีปัญหาครับ หนังญี่ปุ่นเด็ดๆอย่างนี้น่าจะมีเยอะ ให้คุณ xxredees แนะนำก็ได้  Grin

รอด้วยนะครับ อยากดูบ้าง
xxredees
*

« ตอบ #258 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 03:07:08 PM »

เด็ดๆแบบเรื่องนี้บอกเลยว่านานๆจะมีทีนึงครับ

ส่วนใหญ่มักจะโชว์แค่ท่อนบน หรือถ้ามีท่อนล่างก็มักจะเป็นฉากมืดๆบ้าง ไม่ก็เบลอของสงวนซะหนามั่ง

เท่าที่ผมเคยดูมา เรื่องที่แหวกแหกจะๆแบบนี้แต่เบลอหนาหน่อยก็เรื่อง sweet whip (mitsu dan, yuki mamiya) กับ my dolly girlfriend (kokone sasaki) นี่แหละครับ แต่ผมว่าไม่ได้อารมณ์เท่าเรื่อง still life ตรงที่นักแสดงหญิงเรื่อง still life นี่หน้าตาดูเรียบร้อย และไม่เคยเป็น gradol หรือถ่าย sexy อะไรมาก่อนเลยนี่แหละ เรียกว่ามาจากสายแสดงจริงๆ มาเล่นบทโชว์แรงๆแบบนี้มันเพิ่มความตื่นเต้นมาก 55
อ้อ ต้องขอบคุณท่าน jakkajee ด้วยครับที่ทำให้ได้มีโอกาสดูแบบชัดๆครับ หวังว่าถ้ามีแบบนี้มาอีกจะได้รบกวนอีกรอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2019, 03:09:40 PM โดย xxredees » บันทึกการเข้า
NokinN
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #259 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 04:22:34 PM »

still life หาดูได้จากทางไหนหรอครับ
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 128 พิมพ์