เมษายน 27, 2024, 12:29:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 58 59 [60] 61 62 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720244 ครั้ง)
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #590 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2020, 07:39:13 AM »

nikaido fumiนี่สุดยอดเลย เล่นหนังมีฉากแก้ผ้าทุกเรื่อง แต่ทุกวันนี้ยังได้เล่นละครเป็นนางเอกอยู่เลยแถมมีงานโฆษณาอีก
ถ้าเป็นคนอื่นคงโดนลดเกรดไปเป็นดาราธรรมดาแล้ว
shogunov
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #591 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2020, 09:58:36 PM »

อ้างอิงจากคุณ K taro ที่ว่าดาราหญิงคนไหนเล่นบทโชว์นมจะโดนลดเกรด  ผมว่าวัฒนธรรมแบบนี้ไม่ดีเลย

แล้วดาราหญิงคนไหนจะอยากเปลืองตัว ก็ต้องหวงต้องกั๊กนมไม่ยอมเล่นโป๊ไปเรื่อยๆ จนกว่าจะมีความจำเป็นมาบีบ เช่น ไม่มีงาน อยากกลับมาดัง หรือบทปังน่าลองเสี่ยงเล่น

แต่ดาราหญิงหน้าใหม่คนไหนที่คิดว่าตัวเองน่าจะมีลุ้นได้เป็นนักแสดงดังๆ ก็จะกั๊ก ทั้งๆที่บทที่ตัวเองเล่นมันควรจะโป๊ก็ต้องกั๊ก

อย่าง kyoko hinami ตอนเล่นเป็นนางเอก princess sakura forbiden pleasure ตามบทเล่นเป็นเจ้าหญิงที่ถูกโจรย่องเข้าปราสาทไปข่มขืน แต่ติดใจโจร อยากเจออีก เลยยอมออกจากปราสาทไปเป็นนางโลมเพราะหวังจะเจอโจรเข้าสักวัน มีฉากที่ควรจะโป๊เยอะมาก แต่จนแล้วจนรอดก็แค่วับๆแวมๆ ดูแล้วเสียอารมณ์มาก  แต่หลายปีผ่านไป  kyoko มายอมเล่นโป๊โชว์นมในเรื่องที่ตัวเองเล่นสมทบเฉยๆ ถ้ายอมเล่นโป๊ตั้งแต่ princess น่าจะปังกว่า

เหมือนว่าดาราฝั่งเอเชีย จะเป็นเหมือนกันหมด ถ้าเล่นโป๊ก็โดนลดเกรด ตรงข้ามกับฝั่งฮอลลีวู้ด ดาราดังๆ หลายคน เริ่มจากการเล่นบทโป๊ๆ ในหนังเกรดรองๆ มาก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2020, 10:01:42 PM โดย shogunov » บันทึกการเข้า
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #592 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 09:54:31 AM »

nikaido fumiนี่สุดยอดเลย เล่นหนังมีฉากแก้ผ้าทุกเรื่อง แต่ทุกวันนี้ยังได้เล่นละครเป็นนางเอกอยู่เลยแถมมีงานโฆษณาอีก
ถ้าเป็นคนอื่นคงโดนลดเกรดไปเป็นดาราธรรมดาแล้ว

ส่วนนึงคือเธอดังมาจากหนังสายอินดี้ด้วยครับ ได้บทแรงๆ เรื่อยๆ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
rutyoyo
เหลือบไร
*

« ตอบ #593 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 09:55:14 PM »

รอ fancy รอผู้ใจบุญชี้ทางสว่าง
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #594 เมื่อ: กันยายน 04, 2020, 10:34:32 PM »

kaede shimizu อุตส่าห์ออกอัลบั้มภาพ hair nude มา แต่ในหนังที่ออกช่วงเดียวกันกลับเห็นแค่นมกับก้นไม่เห็นขน ทั้งๆที่มีฉาก xxx ทั้งเรื่อง

เฟลเลย นึกว่าจะไปสุดถึง hair nude เหมือนเรื่องก่อนๆของผกก.คนนี้ ที่เคยเอานางแบบ gravure มาแสดงฉากโดนมัด+เห็นหมดมาแล้ว  Angry
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #595 เมื่อ: กันยายน 05, 2020, 11:48:05 AM »

kaede shimizu อุตส่าห์ออกอัลบั้มภาพ hair nude มา แต่ในหนังที่ออกช่วงเดียวกันกลับเห็นแค่นมกับก้นไม่เห็นขน ทั้งๆที่มีฉาก xxx ทั้งเรื่อง

เฟลเลย นึกว่าจะไปสุดถึง hair nude เหมือนเรื่องก่อนๆของผกก.คนนี้ ที่เคยเอานางแบบ gravure มาแสดงฉากโดนมัด+เห็นหมดมาแล้ว  Angry

อยากดูมาก หาดูจากไหนครับ
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #596 เมื่อ: กันยายน 05, 2020, 02:29:22 PM »

อยากดูมาก หาดูจากไหนครับ

พอจะมีลิ้งไหมคับ ไล่หาดูเวปประจำเลยคับ
ผมเช่าดูทาง unext น่ะครับ 550 เยนดูได้สองวัน
ส่วนลิ้งมียังอันนี้ไม่รู้ครับ

unext มีวิธีดูยังไงครับผม เนทไทยสามารถดูได้ไหมครับ
สมัครสมาชิกฟรี แล้วจะมีให้เลือกว่าจะจ่ายรายเดือนแล้วดูได้ในส่วนที่ unlimited (ส่วนใหญ่เรื่องใหม่ๆจะไม่อยู่ในหมวดนี้)
หรือสมัครสมาชิกเฉยๆแล้วจ่ายค่าเช่าเป็นเรื่องๆไป ส่วนใหญ่จะ 550 เยนดูได้ 48 ชม. ยกเว้นบางเรื่องจะแพงกว่าหน่อย
ใช้บัตรเครดิตไทยจ่ายได้ครับ ผมใช้ jcb
แต่เวลาดูต้องมุด VPN ไปญี่ปุ่นก่อนถึงจะดูได้
natty6161
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #597 เมื่อ: กันยายน 06, 2020, 09:53:18 PM »

ตอนนี้กำลังรอดูเรื่องนี้ที่รอบพรีวิวมีคนบอกว่าน้องเค้ามีฉากนู้ดใน sex scene ด้วยทั้งๆที่เรต pg12

Haruka Imou

ผมไปดูมาแล้วนะครับ เห็นนมอยู่ 2 ฉาก ตอนกลางคืน กับ ตอนตื่นเช้ามาเปลี่ยนชุด แต่ไม่มีจับนมหรืออะไรเลยอะครับ เลยได้ PG12 เหมือนตอน hikari mitsushima
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #598 เมื่อ: กันยายน 06, 2020, 11:43:44 PM »

ตอนนี้กำลังรอดูเรื่องนี้ที่รอบพรีวิวมีคนบอกว่าน้องเค้ามีฉากนู้ดใน sex scene ด้วยทั้งๆที่เรต pg12

Haruka Imou

ผมไปดูมาแล้วนะครับ เห็นนมอยู่ 2 ฉาก ตอนกลางคืน กับ ตอนตื่นเช้ามาเปลี่ยนชุด แต่ไม่มีจับนมหรืออะไรเลยอะครับ เลยได้ PG12 เหมือนตอน hikari mitsushima

นานไหมครับ รึแค่แว่บเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2020, 11:57:33 PM โดย จิไรยะ » บันทึกการเข้า
natty6161
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #599 เมื่อ: กันยายน 07, 2020, 07:04:28 PM »

ไม่เห็นถึงขั้นแบบแวบเดียว ฉากแรกมันมืดหน่อย อาจจะมองเห็นยาก แต่ตอนเช้า เห็นชัดเจนเต็มสองเต้าเลยครับ แต่ว่าก็ไม่ได้เห็นนานขนาดนั้นอะครับ
หน้า: 1 ... 58 59 [60] 61 62 ... 128 พิมพ์