เมษายน 27, 2024, 04:27:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 65 66 [67] 68 69 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720498 ครั้ง)
Manudtham1988
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #660 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 08:07:27 PM »

พออ่านรีวิว tezuka's barbara แล้วผมนี่อยากดูมาก หวังว่าจะมีให้ดูแบบฟรีออนไลน์นะได้โปรด
the verve
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #661 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 12:59:02 AM »

รอดู FUMI
rock101
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #662 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 10:40:56 AM »

https://terbit21.onl/still-life-of-memories-2018/

แวะมาชี้เป้าครับ  Still Life of Memories แบบ HD เผื่อหลายคนยังไม่ได้ดู หายากมาก ปล.เว็บนี้มีอีกหลายเรื่องที่หายากๆ

ขอบคุณมากๆ ครับ  Grin Grin Grin
Saori Hara
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #663 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 12:16:26 PM »

เรื่องนี้พอจะหาดูที่ไหนได้บ้างครับ มีดาราเอวี 2คน ogura yuna , kano yura เล่นด้วยกันพอดี
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #664 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 12:36:04 PM »

เรื่องนี้พอจะหาดูที่ไหนได้บ้างครับ มีดาราเอวี 2คน ogura yuna , kano yura เล่นด้วยกันพอดี
เห็นขายแบบ streaming ใน dmm ราคา 2250 เยนครับ
แบบโหลดฟรีตามเวบยังไม่เห็นผ่านตาเลยนะครับ ไว้รอท่านอื่น
https://www.dmm.com/digital/videomarket/movie/-/detail/=/title_id=105B22/
alextarctic
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #665 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 07:22:24 PM »

Naked Director นี้มีวีแวว จะทำภาคต่อไหมครับ ภาคแรกกระแสดีมาก
xxredees
*

« ตอบ #666 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 11:06:35 PM »

Naked Director นี้มีวีแวว จะทำภาคต่อไหมครับ ภาคแรกกระแสดีมาก
ถ่ายทำอยู่เลยครับ ที่คุยๆกันในหน้าก่อนๆ

แวะมารีวิวเรื่อง Soiree (ソワレ) ที่เพิ่งมีให้เช่าดูตามเวบ streaming (อันนี้ผมเช่าของ DMM)
เรื่องนี้ผมสองจิตสองใจว่าจะเช่าดีมั้ยเพราะไม่แน่ใจว่าเห็นแค่ไหน แต่ด้วยความที่เห็นน้องที่เป็นนางเอกแล้วตรงสเปกมากกกกกกกกกกก ชื่อ Haruka Imou (芋生悠) ถือว่าเป็นดาราสาวดาวรุ่งอีกคนเลย

สรุปว่าเธอใจกล้าโชว์นมแบบชัดๆสองฉาก แสงสว่างดีไม่ต้องเพ่ง ถึงบทในเรื่องเธอจะต้องโคตรโทรมหน้าสด แต่หน้าไม่ดรอปไปจากภาพถ่ายต่างๆที่แต่งหน้าซักเท่าไหร่เลย ที่สำคัญนมสวยสุดๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่ หัวนมกำลังดี

เสียอย่างเดียวที่หนังเนื้อเรื่องหดหู่ไปหน่อย ฉากที่ต้องเปลือยเลยไม่ได้มีความกระตุ้นอารมณ์อะไร แต่เธอแสดงเก่งทีเดียวเลย แว่วๆว่าได้รางวัลนักแสดงอะไรซักอย่างจากเทศกาลหนังที่ฉายเรื่องนี้ด้วย

ผมให้ 9/10 เลยกับฉากเปลือยเรื่องนี้ ถึงจะเห็นแค่ท่อนบนก็เถอะ

ลองดูภาพกับคลิปเมื่อสองปีก่อน น่ารักมากๆ โชคดีจริงๆที่เธอมาแสดงฉากเปลือยได้

ส่วนใครที่อยากดู ผมว่าคงมีออกมาให้ดูฟรีกันเร็วๆนี้แหละครับ เหล่าเวบฟรีไม่น่าพลาด

https://www.youtube.com/watch?v=7j_x8S75jBE&ab_channel=%E3%82%AB%E3%83%90%E3%83%BC%E3%82%AC%E3%83%BC%E3%83%ABTV

natty6161
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #667 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 02:15:32 AM »

ผมบอกแล้วคุณ xxredees、 ソワレ นี่เห็นเต็มสองเต้า ชัดเจนครับ 555

ผมไปดู Tezuka's Barbara มาละ แต่ก่อนอื่นขอพูดเรื่องหนังญี่ปุ่นก่อนนิดนึงละกันครับ

เท่าที่ผมอยู่ญี่ปุ่น และตามดูหนังหลายๆเรื่องมา ที่ญี่ปุ่นเนี่ยจะมีสมาคมภาพยนต์ หรือ eirin (映倫)ที่จะคอยให้เรทติ้งหนังว่า ควรเป็นอย่างไร เช่น PG12+ R15+ R18+ ฯลฯ โดยเรทติ้งที่ญี่ปุ่น น่าจะเป็นตามนี้

• PG12 : เห็นนมได้ แต่ต้องไม่มีฉากเพศสัมพันธ์ (ตย.เช่น Imou Haruka ใน Soware หรือ Mitsushima Hikari ใน Umibe no sei to shi)
  • R15+ : เห็นนม มีฉากเพศสัมพันธ์ แต่ต้องไม่มีเสียงร้องที่ดังเกินไป หรือเห็นเอวสะโพก ขยับชัดเจน พูดง่ายๆ แนว soft core รอด (ตย.เช่น Sakurako Konishi ใน Fancy หรือ Nikaido Fumi ใน Tezuka's Barbara)
  • R18+ : เห็นนม ตูด เอากันเสียงดังได้ ดูดนมแบบรุนแรงได้ บลาๆๆ (ตย.เช่น Haru Natsuko ใน Still life)

ถ้าใครเคยดู Yoake made hanasanai ทั้งฉบับ 15+ กับ 18+ จะรู้เลยว่าต่างยังไง

Tezuka's Barbara ได้เรทติ้ง 15+ ดังนั้นแล้ว เราสามารถเดาเนื้อหาตามที่บอกข้างบนแหละครับ

ถ้าจะให้รีวิวสั้นๆ ผมจะบอกว่าหนังตรงตามที่ Mr.skin รีวิว เป๊ะๆ เลยครับ ผมเอารีวิวจาก mr.skin ไปลงใน recapped แล้วคนญี่ปุ่นเอาไปแปล แล้วเอาลง 5ちゃんねる (คุณ xxredees น่าจะอ่านจากเว็บนี้เหมือนกันปะครับ ข้อมูลที่พี่เอามาแชร์มาตรงหลายครั้ง 555)

ผมจะเปะลิ้งค์ของ ทั้งสามเว็บให้ ถ้าใครอ่านภาษาญี่ปุ่นออก ลองไปดูได้นะครับ แต่ว่า 5ちゃんねる ความน่าเชื่อถือต่ำมากๆๆๆ recapped น่าเชื่อถือกว่าเยอะ

กลับเข้าเรื่องรีวิว Tezuka's Barbara ผมจะเอารีวิวจาก Mr.skin ลิ๊งข้างล่างมาอีกที แล้วมาเขียนภาษาไทยเพิ่มเติมครับ ผมจะตัดบางส่วนที่ไม่สำคัญจากรีวิวต้นฉบับไปนะครับ

*โพสนี้ยาวนิดนึงขออภัย ผมไม่ค่อยได้เข้ามาพิมในนี้เยอะเท่าไหร่ และก็อาจมีสปอยเล็กน้อย ถ้าไม่อยากดูข้ามไปเลยครับ

(0:07) Fumi Nikaidô in the shower dancing around. We see some nice right and left sideboob.
Fumi อาบน้ำ ไม่เห็นจุกครับ เห็นแค่ข้างๆนม นิดเดียวเอง และแปปเดียวมากๆ ไม่ pause อาจจะสังเกตไม่ทัน 55

(0:16) Moemi Katayama strips to her bra and panties.
Moemi ไม่เห็นนม ไม่แก้ผ้าหมดนะครับ ตามที่รีวิวเลย เดี๋ยวอันนี้ผมจะอธิบานเพิ่มเติมข้างล่าง*

(0:32) BARTENDER has her breasts exposed behind the bar.
ในคลับ Bartender ไม่ใส่เสื้อครับ เห็นนม แต่นางใส่หน้ากาก ไม่รู้ว่าเป็นใครเหมือนกัน**

(0:41) Nice cleavage on Fumi Nikaidô starting to make love with a guy. He takes down her dress displaying her breasts.
พระเอกดึงเสื้อ Fumi ลง เห็นนมชัดเจนสองเต้า แล้วก็เอากันเรื่อยๆ อย่างเรทติ้งที่บอกข้างบน ฉากเอากันค่อนข้าง soft มากๆ แทบไม่มีเสียงร้อง เสียงเพลงกลบทับหมด เห็นจุกกับตูดเรื่อยๆ พระเอกก็ขยำนมไปเรื่อยๆอะครับ ฉากตอนนี้ค่อนข้างมืดนิดนึง

(0:43) Breasts again on Fumi Nikaidô in the kitchen as a sex montage continues. See some dark buns with her on top of him from before.
ฉากเอากันก็ต่อเรื่อยๆ เห็นนม ตูด Fumi เรื่อยๆ ตอนฉากในครัวสว่างสุดละ ฉากอื่นๆ มันมีแบบแสงพระอาทิตย์บ้างอะไรบ้าง รวมฉากข้างบน (0.41)กับฉากนี้(0.43) เป็นหนึ่งในฉากที่เห็นนมนานที่สุดละ อีกฉากอยู่ข้างล่าง

(0:44) Buns on Fumi Nikaidô as she gets into the tub with Goro Inagaki.
จริงๆแล้วก่อน Fumi ลงอ่างเห็นจุกแวบนึง แต่มันเร็วมาก 5555 หลังจากนั้นก็เห็นตูดอยู่นึดนึงมั้ง

(1:00) TWO WOMEN showing their breasts approach Goro Inagaki from each side and rub oil on his body.
ถ้าจำไม่ผิด ผู้หญิงที่เข้ามาทาตัวพระเอก ใส่หน้ากากมั้ง เห็นนม แต่ไม่รู้เป็นใครแสดง**

(1:01) Some right sideboob on Fumi Nikaidô. Then some buns on WOMEN running out of the ritual.
Fumi เอาอะไรสักอย่างบังนมไว้ แล้วมันเป็น shot จากข้างๆ มองไม่เห็นจุกเลยครับ ส่วนตูดพวกผู้ที่เข้าร่วมพิธีก็มองไม่ทันอะ แสงมันไม่ค่อยดีด้วย

(1:14) Breasts on multiple WOMEN at the ritual.
อันนี้เป็นฉากในพิธี เห็นนมทุกคนที่ยืนอยู่ ไม่มี fumi นะ ไม่มีใครใส่หน้ากากเลย เห็นหน้าชัดเจน แต่ไม่รู้เลยว่าใครแสดง**

(1:26) - (1:31) Fumi Nikaidô is naked sitting unconscious in a chair. We see her breasts. May be able to see some dark bush.
Fumi นั่งแก้ผ้าบนเก้าอี้ ไม่ใส่กกน. เห็นนมเต็มสองเต้า (มีในตัวอย่างอยู่นะฉากนี้) ขึ้นอยู่กับ shot บางทีกล้องจะ zoom up ให้เห็นนมชัดเจนบ้างบางที มีฉากเอากับพระเอก แต่ด้วยเนื้อเรื่องตอนนั้น Fumi ไม่มีอารมร่วมเลยแม้แต่นิดเดียว 5555

โดยในฉากนี้ ผมไม่เห้นด้วยกับ Mr.skin ที่บอกว่าเห็นขนจิมิ๊ Fumi คือด้วยแสงอะไรด้วย หรือเพราะว่าโรงหนังที่ผมไปดูมันคุณภาพห่วยแตกก็ไม่รู้เหมือนกัน คือผมมองไม่เห็นเลยนะ 5555

ต้องรอดู Blu-ray ซึ่งน่าจะขายปีหน้า แต่ผมเดาว่าไม่เห็นหรอก ใครที่มองเห็นนะ ไม่ใช่แค่ตาดี น่าจะต้องจินตนาการเก่งด้วย

รีวิวก็ประมาณนี้แหละครับ ส่วนข้างล่างนี้คือ อธิบายเพิ่มเติมตรง * กับ **

* คือผมไม่รู้เหมือนกันว่าใครแสดง credit รายชื่อนักแสดงก็วิ่งเร็วชิบหาย ในนั้นอาจจะมีดารา Av ก็ได้มั้งต้องรอดู

** อันนี้คือเรื่องความน่าเชื่อถือของ 5ちゃんねる ปีที่แล้วมีคนโพสว่า หนังมันยาวกว่านี้แต่ผู้กำกับบอกว่าจะตัดอีกให้สั้นลง พอผมไปเช็คในเว็บของ Tokyo international film festival เวลาเล่นมันก็เท่ากันนี่หว่า แมร่งหลอกกูปะวะ ในโพสนี้ยังบอกอีกว่า Moemi Katayama กับ Minami แก้ผ้า โชว์นม คือทั้งสองคนเคยเล่นฉากพวกนี้แล้ว (Katayama Moemi ใน Fujiko no Ashi กับ Minami ในละครเวทีตอนปี 2007) มันเลยทำให้หลายๆคนเชื่อว่าน่าจะเป็นไปได้ สุดท้ายก็ hype กันไปใหญ่ เอาเข้าจริงไม่มีใครแก้ผ้าเลย ฉาก moemi มันก็ตามตัวอย่างอะครับ ต่อให้มี Director cut ก็ไม่น่าเป็นไปได้อยู่ดี แต่ไม่มีใครตอบได้อะนะ ว่าจริงๆแล้วตอนที่เขาเอาฉายครังแรกมันเป็นยังไงกันแน่

เว็บนี้มันใครโพสก็ได้ ไม่มีล็อกอิน มันก็เลยมั่วๆอย่างนี้แหละครับ แต่ก็อย่างว่า มีให้อ่าน ดีกว่าไม่มี

ปล. สื่อที่ไม่ควรเชื่อมากที่สุดคือ Shuukan Jitsuwa ข้อมูลดูเวอร์วังอลังการ เกินความเป็นจริง

ผมนั่งพิมได้ไงวะ ยาวขนาดนี้ 555 ผมอาจจะเอารีวิวของอันนี้ไปลงใน recapped อีกที ถ้าใครมีอะไรถามเพิ่มเติม ถามได้เลยนะครับ ว่างๆผมจะเข้ามาตอบ

ส่วนเรื่อง Burai ที่ Yanagi Yurina เล่น ผมจะดูรีวิวคนญี่ปุ่นก่อนว่าเป็นไงบ้าง แล้วเดี๋ยวค่อยตัดสินใจอีกทีว่าจะไปดูด้วยตัวเองดีมั๊ย

เท่าที่ผมนั่งอ่าน โพสของคุณxxredees กับ คุณk_taro ทั้งสองคนข้อมูลน่าเชื่อถือได้ครับ 55

ขอบคุณนะครับ ถ้าอ่านมาถึงตรงนี้ ผมไปนอนละ ที่ญี่ปุ่นนี่ตี4ละ zZZ

Link

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2020, 02:28:27 AM โดย natty6161 » บันทึกการเข้า
xxredees
*

« ตอบ #668 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 06:11:45 AM »

สุดยอดครับท่าน Grin
ฝากไปดูเรื่อง burai แล้วคอนเฟิร์มทีครับ Cheesy

ข้อมูลจากท่านนี่น่าเชื่อถือ 100% เพราะไปดูโรงที่นั่นเองเลย บางทีใน 5ch มันก็ชอบปั่นกัน 55
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #669 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 07:41:57 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
หน้า: 1 ... 65 66 [67] 68 69 ... 128 พิมพ์