เมษายน 27, 2024, 01:02:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 76 77 [78] 79 80 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720267 ครั้ง)
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #770 เมื่อ: เมษายน 20, 2021, 08:52:05 AM »

คร่าวๆ นะครับ

1.อันดับแรกต้องเปลี่ยน vpn เป็น Japan ซะก่อน อย่างวิธีของผม ผมใช้ ExpressVPN
   ราคารายเดือนประมาณ 300 กว่าบาท ผูกกับบัตรเครดิต เดือนไหนไม่ได้ใช้ก็กดยกเลิกไป

2.หลังจากเปลี่ยน VPN แล้วก็มาที่เว็บที่เราต้องการเช่าหนังดู ตัวอย่างเช่น RakutenTV,
   Amazon Prime(มีให้ซื้อถาวรได้ด้วย), U-Next เป็นต้น

3.ทำการสมัครสมาชิกเว็บนั้นๆ ขั้นตอนนี้ถึงแม้หน้าเว็บส่วนใหญ่เป็นภาษา JP
   แต่ UX UI ก็เหมือนเว็บทั่วโลกแหละครับ ยังพอๆคลำทางไปได้
   รึไม่ก็ใช่ Translate สแกนแปลเอาครับ

4.ข้อมูลที่ใช่กรอกตอนสมัครก็เป็นข้อมูลที่อยู่มั่วๆได้ครับ อย่างของผมเป็นซัปโปโรไปเลย
   ทำการผูกบัตรเครดิตเป็นอันเรียบร้อยครับ

5.U-Next ถ้าผมจำไม่ผิดเริ่มต้นจะให้มา 600 y ฟรี สมมติหนังบางเรื่องราคา 550 y
   คุณสามารถเช่าเรื่องแรกดูฟรีๆ ได้เลย

6.หลังจากกดดูจะมีเวลา 2 วัน ช่วงนี้ก็ดูวนซะให้คุ้มเลยครับ

7.เว็บดูหนังพวกนี้เดือนแรกจะให้เราเป็นสมาชิกฟรี สามารถดูหนังที่ฟรีเฉพาะสามาชิก
   สิ้นเดือนก็อย่าลืมไปกดยกเลิกสมาชิกด้วยล่ะ ไม่งั้นมันต่อให้ออโต
   อยากดูเรื่องไหนค่อยมาเช่าดูเป็นเรื่องไปดีกว่าครับ ราคาเฉลี่ยก็จะอยู่ประมาณเรื่องละ 200-300 บาท

เท่านี้แหละครับ ท่านใดสงสัยตรงไหน Direct Message มาถามผมส่วนตัวได้เลย จะได้ไม่รบกวนท่านอื่น
ขอบคุณครับ
เยี่ยมเลยครับท่าน ผมว่าจะทำๆวิธีหลายทีแล้ว แต่ขี้เกียจตลอด ขอบคุณที่ช่วยแนะนำสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ Wink
forlily
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #771 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 12:46:06 PM »

คร่าวๆ นะครับ

1.อันดับแรกต้องเปลี่ยน vpn เป็น Japan ซะก่อน อย่างวิธีของผม ผมใช้ ExpressVPN
   ราคารายเดือนประมาณ 300 กว่าบาท ผูกกับบัตรเครดิต เดือนไหนไม่ได้ใช้ก็กดยกเลิกไป

2.หลังจากเปลี่ยน VPN แล้วก็มาที่เว็บที่เราต้องการเช่าหนังดู ตัวอย่างเช่น RakutenTV,
   Amazon Prime(มีให้ซื้อถาวรได้ด้วย), U-Next เป็นต้น

3.ทำการสมัครสมาชิกเว็บนั้นๆ ขั้นตอนนี้ถึงแม้หน้าเว็บส่วนใหญ่เป็นภาษา JP
   แต่ UX UI ก็เหมือนเว็บทั่วโลกแหละครับ ยังพอๆคลำทางไปได้
   รึไม่ก็ใช่ Translate สแกนแปลเอาครับ

4.ข้อมูลที่ใช่กรอกตอนสมัครก็เป็นข้อมูลที่อยู่มั่วๆได้ครับ อย่างของผมเป็นซัปโปโรไปเลย
   ทำการผูกบัตรเครดิตเป็นอันเรียบร้อยครับ

5.U-Next ถ้าผมจำไม่ผิดเริ่มต้นจะให้มา 600 y ฟรี สมมติหนังบางเรื่องราคา 550 y
   คุณสามารถเช่าเรื่องแรกดูฟรีๆ ได้เลย

6.หลังจากกดดูจะมีเวลา 2 วัน ช่วงนี้ก็ดูวนซะให้คุ้มเลยครับ

7.เว็บดูหนังพวกนี้เดือนแรกจะให้เราเป็นสมาชิกฟรี สามารถดูหนังที่ฟรีเฉพาะสามาชิก
   สิ้นเดือนก็อย่าลืมไปกดยกเลิกสมาชิกด้วยล่ะ ไม่งั้นมันต่อให้ออโต
   อยากดูเรื่องไหนค่อยมาเช่าดูเป็นเรื่องไปดีกว่าครับ ราคาเฉลี่ยก็จะอยู่ประมาณเรื่องละ 200-300 บาท

เท่านี้แหละครับ ท่านใดสงสัยตรงไหน Direct Message มาถามผมส่วนตัวได้เลย จะได้ไม่รบกวนท่านอื่น
ขอบคุณครับ

สุดยอดครับท่าน ขอบคุณมากๆครับ

opeeranutklao
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #772 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 10:08:36 AM »

หนังของ oshima yuko มีให้ดูหรือโหลดหรือยังครับ ผมหามาหลายวันแล้วครับ
xxredees
*

« ตอบ #773 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 11:47:58 AM »

หนังของ oshima yuko มีให้ดูหรือโหลดหรือยังครับ ผมหามาหลายวันแล้วครับ
ผมได้ดูแล้ว
ไม่ต้องไปหาดูหรอกครับ เสียเวลาเปล่าๆ ไม่เห็นอะไรเลยครับ ขนาดเนินอกยังเห็นนิดเดียว
PB เธอยังเห็นมากกว่าเยอะมาก

ที่ได้เรท 15 ก็เพราะฉากโม๊กนั่นแหละ แต่ไม่เหมือนจริงสุดๆ ไม่ได้อารมณ์อะไรเลย เพราะในบทก็ทำแบบไม่มีอารมณ์ร่วม
xxredees
*

« ตอบ #774 เมื่อ: เมษายน 26, 2021, 07:49:35 AM »

ตัวอย่างเต็มมาแล้วสำหรับ Naked Director 2
Yuka Masuda นี่ดูจากตัวอย่างน่าจะจัดหนักจัดเต็มแน่นอน ส่วนน้อง Yuri Tsunematsu นี่ยังไม่มั่นใจว่าจะจัดหนักขนาดไหน
ส่วน Mariya นี่ใช่คนซ้ายในภาพที่อยู่บนเวทีรึเปล่าไม่แน่ใจ  ขวาบนสุดน่าจะเป็น Ami Tomite จากภาคที่แล้ว
ใครตาดีลองช่วยกันชี้ตัวทีว่าใครเป็นใครในรูปที่ถ่ายรูปหมู่เพราะแต่งหน้าทำผมย้อนยุคทำเอาจำหน้าไม่ค่อยได้นอกจากตัวหลักๆเลย  Grin

https://www.youtube.com/watch?v=tNTyzHdTvCA

แค่ตัวอย่างก็เห็นหัวนมน้อง yuri และ (คนหน้าสุด)  Grin

รูปแรกแถวซ้ายคนกลางคือน้อง Yuri นางเอก ส่วนแถวขวาคนกลางน่าจะเป็นน้อง Nana Yagi แห่ง Moodyz
คนซ้ายบนนี่คุ้นมากแต่นึกไม่ออกซักที

edit: เจอแล้ว เป็น airi sato อดีต miss magazine ปี 2018 นี่เอง สำหรับคนซ้ายบน

นี่ไปๆมาๆภาคสองมีรายชื่อสุดยอดกว่าภาค 1 เยอะเลยนะเนี่ย เมื่อไหร่จะถึงปลายมิย.ซักที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2021, 09:57:00 AM โดย xxredees » บันทึกการเข้า
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #775 เมื่อ: เมษายน 26, 2021, 11:08:44 AM »

ขอบคุณสำหรับข่าวอัพเดทครับ คุณ xxredees ใน ตย. เห็นหน้าอกยูริ แว่บนึงจริงด้วย แต่จากระยะไกล

ส่วนภาพด้านล่างคนตรงกลางที่ผมติ๊กไว้ใช่ Yuka Masuda รึเปล่า?? เห็นไม่ค่อยชัด

xxredees
*

« ตอบ #776 เมื่อ: เมษายน 26, 2021, 11:26:56 AM »

เป็นไปได้ครับ
แต่เดี๋ยวคงมี trailer ต่อไปอีก เพราะอันนี้เขียนว่า trailer 1
อันต่อๆไปอาจเห็นหน้าตาชัดขึ้น

แต่แค่เห็นรายชื่อใหม่อย่าง airi sato นี่ผมก็ฟินแล้ว ระดับ miss magazine เลยนะนั่น  ต่อไปจะเห็นอย่าง runa toyoda, aya natsume มาเปลือยก็ไม่ใช่ว่าจะเป็นไปไม่ได้แล้ว  Cheesy
jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #777 เมื่อ: เมษายน 26, 2021, 11:35:11 AM »

อยากให้ออกเป็นบลูเรย์ จะได้เก็บสะสม  Cheesy

บอส
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #778 เมื่อ: เมษายน 27, 2021, 12:00:02 AM »

อยากให้ออกเป็นบลูเรย์ จะได้เก็บสะสม  Cheesy

สุดยอดเลย
gackzaa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #779 เมื่อ: เมษายน 27, 2021, 01:34:07 AM »

คือ Naked Director มันดังมากๆ แล้วดาราญี่ปุ่น ถ้าเป็นงานเค้าเต็มที่ ยิ่งเป็นงานที่ดังไปทั่วแบบนี้ยิ่งกล้า

อารมณ์บ้านเราก็นึกภาพหนังหม่อมน้อยที่คนมีชื่อเสียงกล้ามาเล่นบทแก้ผ้าให้

หน้า: 1 ... 76 77 [78] 79 80 ... 128 พิมพ์