เมษายน 27, 2024, 06:37:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 78 79 [80] 81 82 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720652 ครั้ง)
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #790 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 10:07:41 PM »

ในเนตฟลิก มีหนังมาใหม่เรื่อง Homunculus (ฮามังคิวลัส) ไม่ได้มีฉาก 18+ อะไร มีแค่ฉากวับๆแวมๆ ตอนพระเอกไปเที่ยว ผู้หญิง นิดหน่อย

เข้าคำถามเลยนะครับ ไอที่พระเอกเข้าไปดู (ช่วงก่อนหน้านี้ ปีสองปี มีหนังเอวีที่ทำเลียนแบบ บริการแบบนี้เยอะเลย) ที่เหมือนเป็นห้องเล็กๆซอยหลายห้อง ในห้องนั้น มีกระจกที่มองทะลุเข้าไปเห็นห้องรวมเด็กนักเรียนหลายๆคนนั่งกันอยู่ แล้วเราสามารถเรียก เด็กนักเรียนผู้หญิงมานั่งโชว์ อ้าขา หรือทำท่าร่วมเพศ อะไรต่างๆนาๆได้นี่ มันเรียกว่าอะไรหรอครับ ผมเคยเจอคลิปชุดนึง เป็นพวกแอบถ่ายโชว์แแนวนี้ แต่เจอครั้งนั้นครั้งเดียว ก็หาที่ไหนไม่เจอแล้ว คีย์เวิร์ด สถานที่แบบนี้มันคืออะไรหรอครับ วอนผู้รู้ช่วยบอก

ขอบคุณครับ

jk businessประเภท magic mirror
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #791 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 11:31:32 PM »

แวะมารีวิวเรื่อง 裸の天使 赤い部屋 ที่เพิ่งเข้าฉายเมื่อ 2 เม.ย.

เป็นซีรีย์ Red Room เรื่องที่ 2 ต่อจาก メビウスの悪女 赤い部屋 ที่ Kaede Shimizu แสดงครับ
ซึ่งเมื่อกลางเดือนที่แล้วผมทักไปถามผู้กำกับโชจิ คุโบตะ ว่า เรื่องที่ 3 ที่ Aino Kuribayashi แสดงเนี่ย จะลง U-Next เมื่อไหร่?
แกตอบว่า "ยังไม่ได้ตัดสินใจ แต่คิดว่าจะลงช่วงสิ้นปี" แต่ไหงเรื่องที่ 2 มาลง U-next ซะแล้ว
ผมเองก็เลยงงๆ ทั้งที่ตระเวณฉายในโรงภาพยนตร์ไปได้เดือนเดียว

-มีฉากเปลือยคร่าวๆ 5 ซีนครับ บางซีนก็ต่อเนื่องกับซีนก่อนหน้าแต่ถูกคั่นด้วยฉากอื่นแทรกเข้ามา
-หน้าอกขนาดกำลังน่ารักประมาณคัพ B เห็นค้างนานอยู่ ภาพไม่ได้ตัดไปมาจนน่ารำคาญ
-แสงสว่างดีเห็นชัด แต่โทนภาพก็ทึมๆตามสไตล์หนังแนวนี้
-เห็นนมกับก้น มีจับ มีลูบ ดูดนมพอประมาณ มีช่วงนึงตอนท้ายเห็นรูก้นด้วย จากมุมกล้องระยะกลาง
-แต่ละซีนก็ยาวเป็นนาที ไม่ได้สั้นจนเกินไป

ประมาณนี้ครับ ถือว่าเป็นตัวช่วยเล็กๆ ในการตัดสินใจ เผื่อท่านใดอยากเช่าดู
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #792 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 12:16:08 AM »

555 ท่านจิไรยะสุดยอดมากครับ
ผมดูจบเมื่อกี้ว่าจะมาตั้งทู้รีวิวพอดี ท่านจิไรยะช่วยลงเรียบร้อยครบถ้วนเลย
น้องคุรุมินึ่หน้าตาน่ารักกว่าที่คิดอีก เรื่องนี้มีสิ่งที่ทำให้ผมแปลกใจมากคือเห็นรูก้นน้องแบบเต็มๆนี่แหละ (มีเห็นขนแว่บนึงถ้าสังเกตดีๆ) ผมว่าผมก็ดูหนัง r15 r18 มาก็มากนะ แหกแข้งแหกขาอะไรก็มีเยอะ แต่ทุกเรื่องนี่ถ้าไม่เบลอภาพก็ใช้มุมกล้องและมีสติ๊กเกอร์เซฟปิดจิมิจนถึงรูก้น แต่นี่ไม่รู้เค้าลืมเซฟรูก้นหรือยังไง ปล่อยให้เห็นชัดๆได้ เป็นเรื่องแรกเลยที่เห็นแบบนี้ ถือว่ากำไรคนซื้อดู Grin *edit* : ผมลองมาดูดีๆแล้ว สรุปว่ามีแผ่นสติกเกอร์เซฟรูจิมิกับรูก้นอยู่ แต่ระหว่างถ่ายฉาก sex สติกเกอร์มันดันหลุดออกไปครึ่งนึงเลยโชว์รูก้นกับขอบๆรูจิมิด้วยนิดนึง กลายเป็นหนัง uncen ไปเลยซะนี่ ความผิดพลาดตอนถ่ายทำแบบนี้ผกก.ต้องเห็นแน่นอน แต่ไม่รู้ตั้งใจปล่อยผ่านหรือแค่ไม่ต้องการให้นางเอกเปลืองตัวถ่าย sex ซ้ำ สุดจะคาดเดา

ประวัติน้องเคยเป็นวงไอดอล (น่าจะจากรายการเรียลลิตี้) ชื่อ last heroine มีคลิปตอนร้องบนเวที มิวสิควิดิโอก็มี
ตอนนี้มาเป็นนักแสดงแล้วก็ยังมี yt channel ของตัวเองอยู่ ใครสนใจไปตามดูได้    ว่าแต่อิจฉาตาลุงนั่นจริงๆ  Undecided

น่ารักทั้งผมม้าทั้งเปิดเหม่งเลย

ตอนเป็นไอดอล

ตอนมานั่ง interview กะลุงพระเอก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2021, 07:40:53 AM โดย xxredees » บันทึกการเข้า
forlily
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #793 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 01:26:49 AM »

ขอบคุณท่าน k_taro มากนะครับสำหรับคำตอบ เปิดโลกเลย

จากเม้นบน แอบอยากเห็นรูก้นน้อง คุรุมิ ;-;

jakkajee
*

« ตอบ #794 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 07:57:57 AM »

คูรูมินี่ ชื่อเต็มว่าอะไรครับ? ไม่รู้จักเลย..

xxredees
*

« ตอบ #795 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 08:27:20 AM »

คูรูมินี่ ชื่อเต็มว่าอะไรครับ? ไม่รู้จักเลย..
kurumi nakayama ครับ   น้องไม่ได้ดังอะไรหรอกครับ แต่หน้าตาน่ารักดีแล้วก็ไม่เคยถ่ายsexy  อะไรมาก่อนเลย
jakkajee
*

« ตอบ #796 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 08:29:02 AM »

kurumi nakayama ครับ   น้องไม่ได้ดังอะไรหรอกครับ แต่หน้าตาน่ารักดีแล้วก็ไม่เคยถ่ายsexy  อะไรมาก่อนเลย
👍

mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #797 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 09:08:00 AM »

ผมเองโดนน้องตกเรียบร้อยครับ
จากตอนแรกรู้สึกเฉยๆ กลางๆ
แค่จะเช่าหนังดูเพราะเป็นหนึ่งในซีรี่ย์ Red Room แค่นั้น
แต่ตอนนี้ follow youtube channel น้องแล้วครับ ดูไป character น้องน่ารักดี
---------------------------

ส่วนเรื่องรูก้น ตอนเห็นผมก็ยังตกใจว่าหลุดมาได้ไง
รวมถึงผ้าปิดจู๋ลุงพระเอกก็ยังมีช่วงที่แกว่งให้เห็นแบบสะดุดตา
ผมมองว่าลุงผู้กำกับเก็บงานไม่ละเอียดเท่าไหร่ ถ้าจะเซ็นเซอร์รึทำเบลอก็ยังได้เลย
เพราะมันเห็นแบบสะดุดตามาก เหมือนแกตั้งใจปล่อยไงก็ไม่รู้ ฮ่าๆ
xxredees
*

« ตอบ #798 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 09:23:45 AM »

ผมเองโดนน้องตกเรียบร้อยครับ
จากตอนแรกรู้สึกเฉยๆ กลางๆ
แค่จะเช่าหนังดูเพราะเป็นหนึ่งในซีรี่ย์ Red Room แค่นั้น
แต่ตอนนี้ follow youtube channel น้องแล้วครับ ดูไป character น้องน่ารักดี
---------------------------

ส่วนเรื่องรูก้น ตอนเห็นผมก็ยังตกใจว่าหลุดมาได้ไง
รวมถึงผ้าปิดจู๋ลุงพระเอกก็ยังมีช่วงที่แกว่งให้เห็นแบบสะดุดตา
ผมมองว่าลุงผู้กำกับเก็บงานไม่ละเอียดเท่าไหร่ ถ้าจะเซ็นเซอร์รึทำเบลอก็ยังได้เลย
เพราะมันเห็นแบบสะดุดตามาก เหมือนแกตั้งใจปล่อยไงก็ไม่รู้ ฮ่าๆ
พิมพ์ยังกะผมพิมพ์เอง เราคอเดียวกันจริงๆ เดี๋ยวรอภาคสามกันเลยครับ จะเข้า stream service 16 เม.ย. พอๆกับในโรงรึเปล่าน่าลุ้นอยู่
paooap
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #799 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 04:13:59 PM »

ดูจากเว็บไหนได้บ้างครับผม
หน้า: 1 ... 78 79 [80] 81 82 ... 128 พิมพ์