เมษายน 27, 2024, 01:19:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 83 84 [85] 86 87 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720288 ครั้ง)
KaPooKEiEi
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #840 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 01:52:40 AM »

เริ่มฉายตอนไหนครับเนี่ย
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #841 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 06:56:03 AM »

เริ่มฉายตอนไหนครับเนี่ย

ดูได้ตั้งแต่วันที่ 24 มิถุนายนนี้ทาง Netflix เท่านั้นครับ
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #842 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2021, 09:58:42 PM »

รอดูตอนที่3เห็นบอกว่าจะได้เห็นก้นของmariya ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจกับเธอดีเพราะถ้าเธอถอดเธอจะกลับมาเป็นdrama heroineไม่ได้อีกแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2021, 10:21:29 PM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
greenfish
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #843 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 08:23:21 AM »

รอดูตอนที่3เห็นบอกว่าจะได้เห็นก้นของmariya ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจกับเธอดีเพราะถ้าเธอถอดเธอจะกลับมาเป็นdrama heroineไม่ได้อีกแล้ว

ก็ไม่เสมอไปหรอกครับ นักแสดงญี่ปุ่นหลายคนที่เคยถอด แล้วหลังถอดยังได้เป็นนางเอกหรือตัวหลักอยู่ก็เยอะแยะ

เช่น คันโนะ มิโฮะ , โยชิทากะ ยูริโกะ , นิไคโด ฟูมิ , อันโด ซากุระ , คาโฮะ , เซโนะ นานะ ,
อาโออิ ยู , อิชิคาวะ ยูอิ , มากิ โยโกะ , อิชิคาวะ มิวาโกะ และอีกหลายคนเลยครับ

ยังไม่รวมพวกที่ปกติก็ไม่ค่อยเล่นเป็นตัวหลักอยู่แล้วอย่าง ยาฮากิ ยูรินะ , เอกุจิ โนริโกะ , อุสึดะ อาซามิ และอีกหลายคน

ผมว่ามันอยู่ที่ฝีมือการแสดงกับความไว้ใจที่ช่องมีให้ด้วยนะ อย่างยูริโกะนี่แทบจะบอกว่าเปิดตัวจนเป็นที่รู้จักเพราะเล่นหนังถอดเลย
แต่ก็ยังยืนระยะเป็นนางเอกมาได้ตลอด แถมยังได้เล่นละครเช้าอีกต่างหาก จนตอนนี้ถือว่าติดลมบนไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2021, 08:25:04 AM โดย next2277 » บันทึกการเข้า
greenfish
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #844 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 08:23:58 AM »

-ซ้ำครับ-
k_taro

« ตอบ #845 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 08:38:39 AM »

ก็ไม่เสมอไปหรอกครับ นักแสดงญี่ปุ่นหลายคนที่เคยถอด แล้วหลังถอดยังได้เป็นนางเอกหรือตัวหลักอยู่ก็เยอะแยะ

เช่น คันโนะ มิโฮะ , โยชิทากะ ยูริโกะ , นิไคโด ฟูมิ , อันโด ซากุระ , คาโฮะ , เซโนะ นานะ ,
อาโออิ ยู , อิชิคาวะ ยูอิ , มากิ โยโกะ , อิชิคาวะ มิวาโกะ และอีกหลายคนเลยครับ

ยังไม่รวมพวกที่ปกติก็ไม่ค่อยเล่นเป็นตัวหลักอยู่แล้วอย่าง ยาฮากิ ยูรินะ , เอกุจิ โนริโกะ , อุสึดะ อาซามิ และอีกหลายคน

ผมว่ามันอยู่ที่ฝีมือการแสดงกับความไว้ใจที่ช่องมีให้ด้วยนะ อย่างยูริโกะนี่แทบจะบอกว่าเปิดตัวจนเป็นที่รู้จักเพราะเล่นหนังถอดเลย
แต่ก็ยังยืนระยะเป็นนางเอกมาได้ตลอด แถมยังได้เล่นละครเช้าอีกต่างหาก จนตอนนี้ถือว่าติดลมบนไปแล้ว
ถ้าไม่ใช่รุ่นใหญ่ยากครับ อย่างรายชื่อที่คุณnext2277ไล่มา คนที่เล่นฉากแก้ผ้าในยุคreiwaแล้วยังเป็นนางเอกทางtvภาคพื้นดินได้มีอยู่คนเดียวคือnikaido fumi และที่ผมหมายถึงคือdrama heroineครับ ถ้าmariyaอยากแค่เป็นนักแสดงธรรมดา เธอเป็นได้สบายครับ
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #846 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 08:56:03 AM »

ผมว่าเดี๋ยวนี้เค้าเปิดกว้างกว่าเดิมอีกนะ
อย่าง yuri กับ misato morita ที่ไปแสดงเป็นนางเอก av ใน  naked director ตอนนี้ก็ได้บทใน asadora ช่อง nhk เรื่องเดียวกันทั้งคู่
ส่วน rima matsuda นี่ยิ่งแล้วใหญ่ แสดงฉากเห็นขนจนถึงกลีบแคมเลยด้วยซ้ำไป ต่อมายังได้บทเป็นตัวหลักใน ultraman z

ทิศทางวงการผมว่าไปในทางที่ดีขึ้นสำหรับเราๆครับ โดยเฉพาะการมี netflix เข้ามาในตลาดญี่ปุ่นผมว่ายิ่งทำให้พัฒนาเร็วขึ้นอีก
k_taro

« ตอบ #847 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 09:43:13 AM »

ถ้าจะเอาแค่ละครก็ไม่ยากครับอย่างkamon yokoที่เคยเล่นให้mutekiทุกวันนี้ก็ไปโผล่อยู่ในละครNHKด้วย
ข้อดีของพวกnetflixก็คือไม่เรื่องมาก และมีฉากโป๊เปลือยได้ ทำผิดกฏหมายนิดหน่อยก็ออกได้ อย่างyukipoyoออกabema tvได้แต่ออกtvภาคพื้นดินไม่ได้
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #848 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2021, 11:16:05 AM »

มาวันนี้ใช่มั้ยครับ Netflix
forlily
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #849 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2021, 02:09:12 PM »

จากการกรอไป ep3 น่าจะเป็นก้นสแตนอินรึเปล่านะ ไม่น่าใช่ก้น mariya

หน้า: 1 ... 83 84 [85] 86 87 ... 128 พิมพ์