เมษายน 27, 2024, 06:27:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 89 90 [91] 92 93 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720640 ครั้ง)
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #900 เมื่อ: กันยายน 29, 2021, 01:34:21 PM »

Ura Aka: L'Aventure เรื่องนี้ของ kumi คือหนังเก่าหรือใหม่หรอครับ

ถือว่ามีฉาก R ฉากอีโรติคพอตัวเลย

เรื่องที่ 3 ของเจ้าตัวแล้วหรือเปล่า ก่อนหน้านี้นางก็โชว์มา 2 เรื่องแล้วนะ

เห็นกระแสหนังช่วงนี้เงียบๆ อย่างน้อยก็มีอะไรให้ชม 55555

ว่าแต่มีหนังอื่นๆ ให้พอลุ้นไหมครับ
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #901 เมื่อ: กันยายน 29, 2021, 05:01:09 PM »

Ura Aka: L'Aventure เรื่องนี้ของ kumi คือหนังเก่าหรือใหม่หรอครับ

ถือว่ามีฉาก R ฉากอีโรติคพอตัวเลย

เรื่องที่ 3 ของเจ้าตัวแล้วหรือเปล่า ก่อนหน้านี้นางก็โชว์มา 2 เรื่องแล้วนะ

เห็นกระแสหนังช่วงนี้เงียบๆ อย่างน้อยก็มีอะไรให้ชม 55555

ว่าแต่มีหนังอื่นๆ ให้พอลุ้นไหมครับ
หนังใหม่ครับ เพิ่งเข้าเมื่อกลางปีได้
ส่วนนางเอกคนนี้โป๊มาสี่เรื่องแล้วครับ
มี grateful dead, side job, it feels so good แล้วเรื่องล่าสุดคือเรื่องที่สี่
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #902 เมื่อ: กันยายน 29, 2021, 06:06:11 PM »

หนังใหม่ครับ เพิ่งเข้าเมื่อกลางปีได้
ส่วนนางเอกคนนี้โป๊มาสี่เรื่องแล้วครับ
มี grateful dead, side job, it feels so good แล้วเรื่องล่าสุดคือเรื่องที่สี่

ผมว่าเรื่องล่าสุดดู อิโรติก ดี แต่ it feel นี่ดูฟุ่มเฟือยไปหน่อย ฉาก sex เยอะเกิ๊น
แต่นางยอมถอดเรื่อยๆเฉยเลย นึกว่าแค่ 2-3 เรื่อง นี่ไป 4 ล่ะ
Sukoii
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #903 เมื่อ: กันยายน 29, 2021, 06:33:18 PM »

มีแหล่งโหลดBitมั้ยครับ
xxredees
*

« ตอบ #904 เมื่อ: กันยายน 29, 2021, 07:51:25 PM »

มีแหล่งโหลดBitมั้ยครับ
google เอาเลยครับ
Ura Aka: L'Aventure 2021 1080p
rong19801
ปลิงควาย
*

« ตอบ #905 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2021, 11:14:45 AM »

แวะมาโน้ตไว้

เรื่อง うみべの女の子  เข้าฉายที่ญี่ปุ่นเมื่อ 20 ส.ค.
นำแสดงโดย 石川瑠華 (เคยโชว์ในเรื่อง 猿楽町で会いましょう)

สร้างจากมังงะชื่อเดียวกัน ผลงานอาจารย์ Inio Asano

กับอีกเรื่อง はだか拳
นำแสดงโดย 小槙まこ ที่เพิ่งโชว์ไปใน 葵ちゃんはやらせてくれない

เรื่องนี้ยังไม่รู้ว่าเห็นมากน้อยแค่ไหนนะครับ เป็นแนว sexy สติ๊กเกอร์แปะหัวนมรึเปล่า? ก็ไม่รู้
หนังจะลง Streaming 30 ส.ค. นี้ รอลุ้นอีกทีครับ

ยังหาดูหนังของ mako komaki ยังไม่ได้เลยครับ ท่านใดพอมีแหล่งไหมครับ
jacky
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #906 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2021, 02:18:40 PM »

รอผู้ใจบุญชี้ลิ้งค์โหลดบิตครับผม+++ Wink Wink Wink
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #907 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2021, 12:54:11 AM »

มีแต่รูปนะครับ เต็มเรื่องที่ผมเห็นปล่อยบิทมีแต่ในเว็บจีนที่ต้องสมัครสมาชิกแบบเสียเงิน (ซึ่งผมก็สมัครไม่เป็น)
ผมว่าเช่าดูผ่าน Streaming ญี่ปุ่นชัวร์กว่า ผ่านไปสักระยะหนังจะลดราคาเหลือ 399 เยน หรือประมาณ 100 บาทต้นๆ ครับ
rong19801
ปลิงควาย
*

« ตอบ #908 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2021, 01:39:23 PM »

มีแต่รูปนะครับ เต็มเรื่องที่ผมเห็นปล่อยบิทมีแต่ในเว็บจีนที่ต้องสมัครสมาชิกแบบเสียเงิน (ซึ่งผมก็สมัครไม่เป็น)
ผมว่าเช่าดูผ่าน Streaming ญี่ปุ่นชัวร์กว่า ผ่านไปสักระยะหนังจะลดราคาเหลือ 399 เยน หรือประมาณ 100 บาทต้นๆ ครับ

เคยลองสมัคร stream ปรากฎว่ามันบอกว่าจาก thailand สมัครไม่ได้ งงเหมือนกันครับ แต่จะลองทำตามคำแนะนำดูครับ
xxredees
*

« ตอบ #909 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 02:31:05 PM »

เอริกะ คาราตะ คัมแบค!
ข่าวว่าหลังจากต้องเก็บตัวไปนานเหตุจากเรื่องฉาว เธอกำลังจะกลับมาแสดงหนังอีกครั้ง โดยบทจะฉีกคาแรคเตอร์ใสๆน่ารักแบบเดิมของเธอ กลายมาเป็นบทสาว deliheru หรือสาวบริการ/ไซด์ไลน์
ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าในบทจะมีเลิฟซีน หรือโชว์อะไรมากน้อยแค่ไหน แต่ถ้าเราดูจากเอริกะ ซาวาจิริโมเดล (ชื่อเหมือนกันอีก) ก็อาจจะมีลุ้นเล็กๆ  หนังมีกำหนดฉายปีหน้า ขณะนี้กำลังถ่ายทำอยู่
หนังมีชื่อว่า 死体の人 (ชื่อชั่วคราว)

รอลุ้นครับ อิอิ
https://news.nifty.com/article/entame/showbizd/12104-192342/
หน้า: 1 ... 89 90 [91] 92 93 ... 128 พิมพ์