เมษายน 27, 2024, 07:42:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 92 93 [94] 95 96 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720716 ครั้ง)
Sukoii
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #930 เมื่อ: มกราคม 09, 2022, 08:35:18 PM »

ขอบคุณครับ ไม่มีแบบโหลดบิทใช่มั้ยครับ
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #931 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 09:39:49 PM »

นิตยสารasahi geinoยืนยันแล้วว่าจะได้เห็นหน้าอกของkarata erikaในหนังเรื่องใหม่ที่เธอแสดง
ฝ่ายหญิงแก้ผ้า ฝ่ายชายก็หย่าเมีย และโดนยกเลิกสัญญาจากต้นสังกัด ไม่คุ้มเลยอนาคตไกลทั้งคู่
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #932 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 10:49:25 PM »

Erika นี่ ก่อนมีข่าวฉาว กราฟเธอกำลังพุ่งเลย
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #933 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 12:39:28 AM »

นิตยสารasahi geinoยืนยันแล้วว่าจะได้เห็นหน้าอกของkarata erikaในหนังเรื่องใหม่ที่เธอแสดง
ฝ่ายหญิงแก้ผ้า ฝ่ายชายก็หย่าเมีย และโดนยกเลิกสัญญาจากต้นสังกัด ไม่คุ้มเลยอนาคตไกลทั้งคู่

นี่เห็นล่าสุดน้องกลับมาโฆษณาของโตโยต้าชุดหนึ่ง ก็โดนคนไทยด่าเพียบ
เรื่องเล่นบทแนวนี้เพื่อกลับมาวงการนี่ในญี่ปุ่นทำเยอะเลยนะครับ มันเหมือนเป็นการเริ่มต้นใหม่ ถ้าแสดงดีจริงก็มีโอกาสอยู่บ้างเหมือน เอริกะ ซาวาจิริ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #934 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 07:41:33 AM »

ดีใจที่ข่าวลือ erika karata กลายเป็นจริงครับ รอซื้อมาดูแน่นอน
หวังว่าต่อไปจะเห็นน้อง sumire yokono แห่ง nmb48 มาโชว์นมให้ดูกัน Grin
k_taro

« ตอบ #935 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 07:54:02 AM »

นี่เห็นล่าสุดน้องกลับมาโฆษณาของโตโยต้าชุดหนึ่ง ก็โดนคนไทยด่าเพียบ
เรื่องเล่นบทแนวนี้เพื่อกลับมาวงการนี่ในญี่ปุ่นทำเยอะเลยนะครับ มันเหมือนเป็นการเริ่มต้นใหม่ ถ้าแสดงดีจริงก็มีโอกาสอยู่บ้างเหมือน เอริกะ ซาวาจิริ
sawajiriผมว่าไม่กลับมาแล้ว หลายคนที่มีข่าวฉาวไม่มีใครกลับมาเหมือนเดิมซักคน ยกตัวอย่างbeckyก็ได้ ก่อนโดนแบนปีนึงออกรายการtvมากกว่า300ครั้ง หลังจากกลับมาได้ปีที่แล้วออกรายการtvไปแค่20กว่าครั้ง ทั้งๆที่เป็นคนที่ทำให้รายการสนุกมาก
k_taro

« ตอบ #936 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 07:58:01 AM »

ดีใจที่ข่าวลือ erika karata กลายเป็นจริงครับ รอซื้อมาดูแน่นอน
หวังว่าต่อไปจะเห็นน้อง sumire yokono แห่ง nmb48 มาโชว์นมให้ดูกัน Grin
yokonoนี่น่าเสียดายมีข่าวฉาวครั้งเดียวโดนออกจากวงเลย ในขณะที่ฝ่ายชายอย่างyokoyamaไม่โดนอะไรเลย เห็นมีข่าวว่าjohnnys ไม่กล้าแบนเพราะจะกระทบหลายงาน
greenfish
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #937 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 11:55:56 AM »

sawajiriผมว่าไม่กลับมาแล้ว หลายคนที่มีข่าวฉาวไม่มีใครกลับมาเหมือนเดิมซักคน ยกตัวอย่างbeckyก็ได้ ก่อนโดนแบนปีนึงออกรายการtvมากกว่า300ครั้ง หลังจากกลับมาได้ปีที่แล้วออกรายการtvไปแค่20กว่าครั้ง ทั้งๆที่เป็นคนที่ทำให้รายการสนุกมาก

erika sawajiri นี่มันผิดซ้ำผิดซากอะครับ
ิbecky อาจจะต้องให้เวลาอีกหน่อย แต่ก็คงกลับไประดับเดิมยากอยู่เหมือนกัน แต่คิดว่าเธอกลับมาได้นะ
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #938 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 08:06:30 PM »

Erika นี่ ก่อนมีข่าวฉาว กราฟเธอกำลังพุ่งเลย

ถ้าบอกว่า เป็นกำไรคนดูแบบผม จะถือว่าน่าเกลียดไหม 5555
แต่ส่วนตัวว่านางน่ารักนะ แต่พอมีข่าวก็ตามนั้น กลายเป็นไม่ชอบปนเสียดายไปเลย

ว่าแต่ผลงานมาเดือนไหนหรอครับ
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #939 เมื่อ: มกราคม 25, 2022, 10:23:01 PM »

ถ้าบอกว่า เป็นกำไรคนดูแบบผม จะถือว่าน่าเกลียดไหม 5555
แต่ส่วนตัวว่านางน่ารักนะ แต่พอมีข่าวก็ตามนั้น กลายเป็นไม่ชอบปนเสียดายไปเลย

ว่าแต่ผลงานมาเดือนไหนหรอครับ

ข้อมูลที่ผมไปอ่านมา
บอกแค่ชื่อเรื่อง 死体の人(ชื่อชั่วคราว)
เป็นหนังทุนต่ำ มีกำหนดฉายภายในปีนี้ครับ
หน้า: 1 ... 92 93 [94] 95 96 ... 128 พิมพ์