เมษายน 27, 2024, 02:34:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 116 117 [118] 119 120 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720369 ครั้ง)
Sukoii
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1170 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2023, 08:27:14 PM »

The red appleนี่มีฉากเห็นอะไรบ้างมั้ยครับ

มีฉากขึ้นขย่มแบบไม่เห็นอะไร ของโอคุโบะ ซากุระโกะอยู่ครับ แต่นิดเดียวจริงๆ ไม่ถึงนาทีมั้ง

นอกนั้นก็พวกฉากวาบหวิว จับหน้าอก เปลือยหลัง หรือ พวกเลิฟซีนมุมกล้องธรรมดา แถมแอบผิดหวังตรงบทนางเอกมันน้อยไปหน่อย
ผมไม่รู้จักมังงะนะ แต่ดูจบแล้วนึกว่า ชินโจ ยูเมะ เป็นนางเอกอ่ะ บทส่งมาก เด่นมาก
ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องออกจะดี น่าจะมีฉากนู้ดหน่อย ดูละไม่สุดนะครับ
erinariho
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1171 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2023, 12:48:12 AM »

ซีรีส์เรทกลางคืนเรื่องใหม่จาก DmmTV และ ABEMA " around 1/4 "

https://www.facebook.com/tokuactressupdate/posts/pfbid067oFUcWUznhq6rCNrrPWtLRjVihDYjTeZ9MheRpm1XhcHU3DaENTsWLuurFvpCkul

นำแสดงโดย Kudo Haruka
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1172 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2023, 08:55:21 AM »

ซีรีส์เรทกลางคืนเรื่องใหม่จาก DmmTV และ ABEMA " around 1/4 "

https://www.facebook.com/tokuactressupdate/posts/pfbid067oFUcWUznhq6rCNrrPWtLRjVihDYjTeZ9MheRpm1XhcHU3DaENTsWLuurFvpCkul

นำแสดงโดย Kudo Haruka

เรทกลางคืนญี่ปุ่นจงเจริญ มีให้เสพไม่พักกันเลยทีเดียว เรื่องนี้ลุ้นทั้ง kudo haruka ทั้ง karen miyama เลย ตอนต่อๆไปอาจมีเซ็กซีนเปลือยหลังลองเทคยาวๆ
Binsoha_
เหลือบไร
*

« ตอบ #1173 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 12:47:03 AM »

เรื่องนี้ ผมโหลดจากที่นี่มานะ มีโชว์หลายฉากอยู่ แค่นมนะ

http://torrentmobile112.com/bbs/board.php?bo_table=movie&wr_id=26185

เรื่อง さいはて เข้าฉาย เดือน 5

นำแสดงโดย 北澤響
มีโชว์แน่นอน

xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1174 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 08:13:51 AM »

เรื่องนี้ ผมโหลดจากที่นี่มานะ มีโชว์หลายฉากอยู่ แค่นมนะ

http://torrentmobile112.com/bbs/board.php?bo_table=movie&wr_id=26185

ขอบคุณมากครับ หาอยู่พอดีเลย  Smiley
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1175 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 09:50:00 AM »

ขอบคุณครับ bit มาไวแฮะ
แต่ผมกดเช่าดูไปละ เศร้าเลย  Cry

เว็บ bit ญี่ปุ่นที่ผมตามๆอยู่ยังไม่อัปเลย
ท่านไปเจอที่เว็บ bit เกาหลีได้อ่ะ
ท่านเก่งจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2023, 10:03:55 AM โดย mobPsycho » บันทึกการเข้า
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1176 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 04:38:04 PM »

อัปเดตหนังที่มีแนวโน้มว่าจะโชว์ในครึ่งปีหลังนี้ครับ 2023

Wink สิงหาคม

เรื่อง カタオモイ
นำแสดง 丸純子
ไม่แน่ใจว่ามีโชว์รึเปล่านะครับ

เรื่อง きみとまた
นำแสดง 伊藤早紀
อีกเรื่องจากซีรี่ย์ Mayonaka Kinema ซีรี่ย์นี้นางเอกโชว์แน่นอน 100%
แต่รู้สึกช่วงปีสองปีหลังซีรีย์นี้จะเน้นไปที่นางเอกหน้าใหม่ โนเนม
ไม่ค่อยมีชื่อหรือโปรไฟล์น่าสนใจสักเท่าไหร่ แต่ก็ดีอีกแบบตรงได้เจอดาราใหม่ๆมาโชว์นมให้ดูครับ

เรื่อง 海辺の恋人
นำแสดง フミカ
มั่นใจว่าโชว์

Wink กันยายน

เรื่อง 卍
นำแสดง 新藤まなみ, 小原徳子
100% สองคนนี้เคยเล่นเรื่องอื่นมาแล้วด้วย

เรื่อง ABYSS
นำแสดง 佐々木ありさ
น่าจะโชว์ แต่ดูจาก ตย. แล้วต้องมาลุ้นว่าแสงจะมืดไป มุมกล้องจะดีรึเปล่าอีกที

Wink ตุลาคม

เรื่อง 春画先生
นำแสดง 北香那, 安達祐実
เรื่องนี้ดูน่าสนใจสุดในปีนี้สำหรับผม น้องนางเอกน่ารักดี แต่ต้องลุ้นว่าน้องจะโชว์รึเปล่า
บางทีอาจเป็น 安達祐実 ที่โชว์

เรื่อง Love song
นำแสดง 増田有華
ใครไม่จุใจจาก naked director ก็มารอดูจากเรื่องนี้ต่อ

เรื่อง 花腐し
นำแสดง さとうほなみ
มือกลองสุดเฟี้ยวคนนี้เคยโชว์แล้ว 2 เรื่อง การันตีโชว์แน่นอน

Wink ยังไม่กำหนดวันฉาย

เรื่อง 未曾有
นำแสดง 小倉綾乃, 辻千恵
เรท PG12 แต่ ผกก.คนเดียวกันกับเรื่อง 遠いところ (เรื่องนี้ก็ PG12 แต่น้องนางเอกโชว์ทั้งนม ทั้งขน)
+ เรื่องย่อของหนัง เลยคิดว่ามีแนวโน้มจะโชว์ค่อนข้างสูงครับ

------------------------------------------------------------------------------------

กว่าครึ่งเป็นนักแสดงที่เคยโชว์ในเรื่องอื่นๆมาแล้ว ปีนี้ผมเลยคิดว่าไม่ค่อยน่าตื่นเต้นเท่าไหร่

และผมเช็กจากเว็บ eirin แล้วยังมีเรื่องอื่นอีก แต่ยังไม่ประกาศ Official Poster กะรายชื่อนักแสดง
ไว้เดี๋ยวมาอัปเดตเพิ่มภายหลังครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2023, 04:39:43 PM โดย mobPsycho » บันทึกการเข้า
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1177 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 07:48:49 PM »

อัปเดตหนังที่มีแนวโน้มว่าจะโชว์ในครึ่งปีหลังนี้ครับ 2023

นำแสดง 丸純子
ไม่แน่ใจว่ามีโชว์รึเปล่านะครับ

นำแสดง 伊藤早紀
อีกเรื่องจากซีรี่ย์ Mayonaka Kinema ซีรี่ย์นี้นางเอกโชว์แน่นอน 100%
แต่รู้สึกช่วงปีสองปีหลังซีรีย์นี้จะเน้นไปที่นางเอกหน้าใหม่ โนเนม
ไม่ค่อยมีชื่อหรือโปรไฟล์น่าสนใจสักเท่าไหร่ แต่ก็ดีอีกแบบตรงได้เจอดาราใหม่ๆมาโชว์นมให้ดูครับ

นำแสดง フミカ

เรื่อง 卍
100% สองคนนี้เคยเล่นเรื่องอื่นมาแล้วด้วย

น่าจะโชว์ แต่ดูจาก ตย. แล้วต้องมาลุ้นว่าแสงจะมืดไป มุมกล้องจะดีรึเปล่าอีกที

Wink ตุลาคม

เรื่อง 春画先生
เรื่องนี้ดูน่าสนใจสุดในปีนี้สำหรับผม น้องนางเอกน่ารักดี แต่ต้องลุ้นว่าน้องจะโชว์รึเปล่า

นำแสดง 増田有華
ใครไม่จุใจจาก naked director ก็มารอดูจากเรื่องนี้ต่อ

เรื่อง 花腐し
มือกลองสุดเฟี้ยวคนนี้เคยโชว์แล้ว 2 เรื่อง การันตีโชว์แน่นอน

เรื่อง 未曾有
เรท PG12 แต่ ผกก.คนเดียวกันกับเรื่อง 遠いところ (เรื่องนี้ก็ PG12 แต่น้องนางเอกโชว์ทั้งนม ทั้งขน)
+ เรื่องย่อของหนัง เลยคิดว่ามีแนวโน้มจะโชว์ค่อนข้างสูงครับ

------------------------------------------------------------------------------------

กว่าครึ่งเป็นนักแสดงที่เคยโชว์ในเรื่องอื่นๆมาแล้ว ปีนี้ผมเลยคิดว่าไม่ค่อยน่าตื่นเต้นเท่าไหร่

และผมเช็กจากเว็บ eirin แล้วยังมีเรื่องอื่นอีก แต่ยังไม่ประกาศ Official Poster กะรายชื่อนักแสดง
ไว้เดี๋ยวมาอัปเดตเพิ่มภายหลังครับ

ขอบคุณครับ ท่าน ข้อมูลแน่นมาก
kioreal
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1178 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2023, 07:52:09 PM »

นำแสดง 丸純子

นำแสดง 伊藤早紀

นำแสดง フミカ

เรื่อง 卍

Wink ตุลาคม

เรื่อง 春画先生

นำแสดง 増田有華

เรื่อง 花腐し

เรื่อง 未曾有

ขอบคุณสำหรับข้อมูล ครับ ลุ้นๆๆๆกันเลย
errorAV
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #1179 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2023, 06:02:09 AM »

ขอบคุณมากครับ หาอยู่พอดีเลย  Smiley

ไม่รู้เป็นที่เน็ต A หรือเปล่า โหลดไม่ขึ้นเลยแฮะ

แต่เจอลิ้ง สตีมดูได้เลย
https://bontv34.com/index.php/vod/play/id/118377/sid/1/nid/1.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2023, 06:04:32 AM โดย errorAV » บันทึกการเข้า

รวมซับAVไทยฟรี errorAV (โหวตเรื่องต่อไปได้เลย)
https://bit.ly/3iC6PYf

รับทำซับไทย AV inbox รหัสหนัง ถามก่อนได้
ซับพร้อมส่งดูได้ที่
https://bit.ly/3MQN4YX
หน้า: 1 ... 116 117 [118] 119 120 ... 128 พิมพ์