เมษายน 27, 2024, 04:54:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
ngneer และ 16 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 122 123 [124] 125 126 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720530 ครั้ง)
ja_oui
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1230 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2023, 05:59:30 PM »

มีใครรับโหลดหนังจากเว็บ U-NEXT บ้างไหมครับ
พอดีมีเรื่องที่อยากดู แต่ไม่สามารถสมัครสมาชิกได้ครับ

หากมีใครสามารถโหลดได้ รบกวน inbox มาหน่อยนะครับ
ยินดีเสียค่าใช้จ่ายในการโหลดให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

เอาเรื่องไหนครับ
zyla66
เหลือบไร
*

« ตอบ #1231 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2023, 06:09:14 PM »

ภาพยนตร์เรื่อง Sefure no Hinkaku: Ketsui และ Sefure no Hinkaku: Hatsukoi และซีรีส์ Sefure no Hinkaku The Series ที่นำแสดงโดย Yukihira Aika พร้อมให้ดาวน์โหลดหรือดูออนไลน์แล้วหรือยัง?
Kengliked
เหลือบไร
*

« ตอบ #1232 เมื่อ: มกราคม 03, 2024, 05:16:37 PM »

ท่านใดมีลิ๊งค์ดู dancing in her dreams 2020 บ้างครับ ผมหานานแล้วไม่มีดูหรือโหลดเลยครับ
zerofront01
*

« ตอบ #1233 เมื่อ: มกราคม 03, 2024, 06:00:21 PM »

ภาพยนตร์เรื่อง Sefure no Hinkaku: Ketsui และ Sefure no Hinkaku: Hatsukoi และซีรีส์ Sefure no Hinkaku The Series ที่นำแสดงโดย Yukihira Aika พร้อมให้ดาวน์โหลดหรือดูออนไลน์แล้วหรือยัง?

รอเรื่องนี้เหมือนกันครับ หรือมีรีวิวบ้างมั้ย พยายามหามาหลายวัน ไม่มีอัพลงเลย
erinariho
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1234 เมื่อ: มกราคม 11, 2024, 10:23:35 PM »

ซีรีส์เรื่องใหม่รสแซ่บมาอีกแล้ว ต้อนรับตั้งแต่ต้นปีเลยนะเนี่ย

cr. https://www.facebook.com/tokuactressupdate

zerofront01
*

« ตอบ #1235 เมื่อ: มกราคม 14, 2024, 09:34:46 AM »

มีอัพเดทไหมครับ ช่วงนี้เงียบเหงาทั้งฝั่งญี่ปุ่น ทั้งเกาหลีเลย
mobPsycho
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1236 เมื่อ: มกราคม 14, 2024, 11:49:28 PM »

ผมเช่าเรื่อง  春画先生 ผ่าน Amazon prime JP ราคา 880 เยน (ไม่ต้องเปลี่ยน vpn)
ส่วนโหลดฟรี น่าจะมีคนมาปล่อยเร็วๆนี้ครับ

เผื่อใครอยากเช่าดู ขี้เกียจรอลิ้งค์โหลด

มีเห็นนม 2 ฉากสั้นๆ

-ฉาก 1
นางเอกเอากะพระรองท่า woman on top ตอนกลางคืน เห็นแค่หลัง
ก่อนจะตื่นเช้ามา (เห็นนม) แต่นางเอกเหมือนหาอะไรสักอย่าง เลยไม่ได้เห็นแบบนิ่งๆ

ฉาก 2
นางเอกตื่นมาตอนเช้า (เห็นนม) จากมุมกล้องระยะไกล มีผ้าห่มคลุมไหล่
ก่อนจะเอาผ้าห่มคลุมตัวแล้ววิ่งออกมาข้างนอก ปล่อยผ้าห่มทิ้ง เปลือยหลัง เห็นก้น แต่มุมกล้องค่อนข้างมืด

ทั้ง 2 ฉาก แสงสว่างดี ไม่มืด นมนางเอกคัพ B-C (ญี่ปุ่น) หัวนมชมพู
ผิวขาวเนียนมาก หุ่นน้องก้น่ารักดีด้วย

ผมฟังภาษาญี่ปุ่นไม่ออก แต่คิดว่าเป็น 2 ฉาก
ที่ไม่จำเป็นต้องโชว์นมก็ได้ แต่ก็โชว์
KinLer
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1237 เมื่อ: มกราคม 15, 2024, 03:57:42 AM »

ผมเช่าเรื่อง  春画先生 ผ่าน Amazon prime JP ราคา 880 เยน (ไม่ต้องเปลี่ยน vpn)
ส่วนโหลดฟรี น่าจะมีคนมาปล่อยเร็วๆนี้ครับ

เผื่อใครอยากเช่าดู ขี้เกียจรอลิ้งค์โหลด

-ฉาก 1
นางเอกเอากะพระรองท่า woman on top ตอนกลางคืน เห็นแค่หลัง
ก่อนจะตื่นเช้ามา (เห็นนม) แต่นางเอกเหมือนหาอะไรสักอย่าง เลยไม่ได้เห็นแบบนิ่งๆ

ฉาก 2
นางเอกตื่นมาตอนเช้า (เห็นนม) จากมุมกล้องระยะไกล มีผ้าห่มคลุมไหล่
ก่อนจะเอาผ้าห่มคลุมตัวแล้ววิ่งออกมาข้างนอก ปล่อยผ้าห่มทิ้ง เปลือยหลัง เห็นก้น แต่มุมกล้องค่อนข้างมืด

ทั้ง 2 ฉาก แสงสว่างดี ไม่มืด นมนางเอกคัพ B-C (ญี่ปุ่น) หัวนมชมพู
ผิวขาวเนียนมาก หุ่นน้องก้น่ารักดีด้วย

ผมฟังภาษาญี่ปุ่นไม่ออก แต่คิดว่าเป็น 2 ฉาก
ที่ไม่จำเป็นต้องโชว์นมก็ได้ แต่ก็โชว์

https://www.instagram.com/kitakanaofficial/

น่ารักมาก 
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1238 เมื่อ: มกราคม 15, 2024, 03:20:06 PM »

-ฉาก 1

ฉาก 2

ถ้ามีแบบโหลดแจ้งบ้างนะครับ อยากดู
erinariho
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1239 เมื่อ: มกราคม 18, 2024, 12:23:50 PM »

มีใครรับโหลดหนังจากเว็บ U-NEXT บ้างไหมครับ
พอดีมีเรื่องที่อยากดู แต่ไม่สามารถสมัครสมาชิกได้ครับ

หากมีใครสามารถโหลดได้ รบกวน inbox มาหน่อยนะครับ
ยินดีเสียค่าใช้จ่ายในการโหลดให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ยังหาคนที่รับโหลดอยู่นะครับ
พอดีว่าก่อนหน้านี้ติดต่อคนนึงไป แล้วเขาหายเงียบไปเลยครับ
ถ้าใครสามารถทำได้และสนใจ
ติดต่อมาได้เลยนะครับ ขอบคุณมากครับ
หน้า: 1 ... 122 123 [124] 125 126 ... 128 พิมพ์