มิถุนายน 07, 2024, 05:04:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำซีรีย์ในวงการ AV EP.4 ซีรีย์สนุกกับการไปโรงเรียนมากยิ่งขึ้น  (อ่าน 63876 ครั้ง)
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 05:00:45 PM »

สารบัญ

>>> แนะนำซีรีย์ในวงการ AV EP.1 ซีรีย์เปิดตัวแบบมีเบื้องหลังการถ่ายทำ

>>> แนะนำซีรีย์ในวงการ AV EP.2 ซีรีย์น้ำแตก 120%

>>> แนะนำซีรีย์ในวงการ AV EP.3 ซีรีย์เสียวต่อเนื่องพระเอกแตก 10 น้ำภายในวันเดียว

นางเอกเอวีกับชุดนักเรียนนั้นเป็นของคู่กันมาตลอดเพราะดูแล้วสดชื่นแจ่มใสไม่ว่าเธอจะเกินวัยมัธยมไปแล้ว

แต่เวลาใส่ก็ยังน่าดูเสมอ หรือถ้าใส่ชุดครูสาวแสนสวยในชุดรัดรูปก็จะดูดีเซ็กซี่ขึ้นมาอีกระดับ แล้วแต่ความชื่นชอบ

ในรสนิยมของแต่ละบุคคลไป แต่หากชอบใจทั้งสองแบบก็ไม่เป็นไรเพราะฟินได้อย่างแน่นอน สำหรับวันนี้ผมขอหยิบ

ซีรีย์ชุดนึงของค่าย PRESTIGE ที่เป็นเซ็กซ์ระหว่างนักเรียนกับครู ครูกับนักเรียน หรือแม้กระทั่งครูกับครู ก็มีให้ดู

ซีรีย์นี้มีชื่อว่า MOTTO ENJOY HI-SCHOOL โดยที่ซีรีย์นี้ไม่จำเป็นต้อง Rape หรือ แบล็คเมล์ใดๆ เพราะเต็มใจ

ทั้งสองฝ่ายอยู่แล้ว แถมยังมีคำโปรยที่ปกอีกด้วยว่า

"ไม่มีใครคนไหนชอบการเรียน เราเกลียดมัน แต่พวกเราแตกต่างออกไป เพราะพวกเราสามารถพบเธอได้ที่โรงเรียน"

สำหรับนางเอกที่แสดงในซีรีย์นี้มีใครบ้าง มาดูกันครับ

1. Emi Sasaki

LESSON 01 ตอน : ไปเจอเพื่อนร่วมห้อง "เอมิจัง" ของเรากันเถอะ เธอน่ารักมาก !

เริ่มซีรีย์ที่สาวเอมิเป็นคนแรกนะครับ เธอรับบทเป็นสาวมัธยมปลาย ฮอร์โมนช่วงนี้กำลังขยาย
และกระจายความต้องการอย่างเต็มที่ เลยมีแอบช่วยตัวเองในห้องน้ำโรงเรียน แล้วมาเริ่มความเสียว
กับคุณครูสูงวัยในห้องเรียน ซีนที่สามขณะกำลังทำความสะอาดห้องด้วยความที่กระโปรงมันสั้น
เลยทำให้หวอออก กลายเป็นอ่อยเพื่อนชายไปโดยไม่รู้ตัว (หรือตั้งใจอ่อยกันแน่นะ) ผลสุดท้าย
คือ yed แน่นอน ปิดท้ายด้วยซีนห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าล็อกเกอร์รูม ครูคนเดิมมาดักรอเพราะหิวกระหายเธอ
จนอดไม่ไหวแล้ว ...

ABP-011

2. Shunka Ayami

LESSON 02 ตอน : ไปเจอคุณครู "ชุนกะ" ของเรากันเถอะ นมเธอใหญ่มาก !

สาวชุนกะกับบทครูสาวแสนสวย นอกจากการเรียนการสอนแล้ว เธอยังชอบปลดปล่อยอารมณ์สมใจ
ในห้องน้ำโรงเรียนอีกด้วย แถมยังโดนเรียกไปทำอะไรต่อมิอะไรในห้องของ ผอ. ด้วยความสวยเซ็กซ์
ของเธอ ครูหนุ่มจึงอยากพบเจอเรียกเธอมา yed ที่ห้องพยาบาลของโรงเรียนกลางดึก แถมยังโดนนักเรียน
รุมเป็น 3P อีกด้วย ปิดท้ายในห้องเรียนโฮมรูม นักเรียนขอให้ครูชุนกะใส่ชุดว่ายน้ำวันพีชของโรงเรียน
ให้ดูหน่อย แต่หนุ่มๆไม่ดูเปล่าๆจ้องจะเอาพี่แท่งเข้าไปในถ้ำครูเสียให้ได้ เลยเสียวกันไปตามๆกัน

ABP-033

3. Airi Suzumura

LESSON 03 ตอน : ไปเจอคุณครู "ไอริ" ของเรากันเถอะ เธอน่ารักและหุ่นดีมาก !

คุณครูสาวสุดสวาทเรื่องที่ 3 แล้วนะครับ คราวนี้เป็นทีของไอริจังกันบ้างโดยเธอเป็นครูสาวที่มีความต้องการ
ทางเพศสูงมาก เธอเดินผ่านห้องเรียนห้องนึงแล้วพบว่ามีแต่เสื้อผ้านักเรียนวางพับไว้บนโต๊ะ เนื่องจากนักเรียน
ไปเรียนพละกัน เธอเดินเข้ามาช้าๆพร้อมกับดอมดมไปที่เสื้อผ้าของนักเรียนชาย กลิ่นกายชายหนุ่มกระตุ้นให้เธอ
เกิดอารมณ์จนต้องช่วยตัวเองกับโต๊ะ จนบังเอิญไปเจอดุ้นปลอมของนักเรียนหญิงที่วางซ่อนไว้อีกต่างหาก
งานนี้เสร็จครู ตัดมาซีนที่สองที่ห้องสมุดเธอก็ยังเกิดอารมณ์ได้แอบถูไถน้องจิ๊มิ๊เบาๆ เจ้าหนุ่มนักเรียนไปเห็นพอดี
เลยโชคดีได้ yed กันที่นั่นเลย ซีนที่สามมาที่ห้องพักครูกันบ้าง คราวนี้เธอเพิ่งไปว่ายน้ำมา ยังไม่ได้เปลี่ยนชุดว่ายน้ำเลย
เจอครูหื่นสองหน่อกำลังถือจู๋ปลอมพอดี ไม่รู้เอามาจากการยึดนักเรียนรึเปล่า แต่เค้าเอามันมาเข้าร่องเสียวของน้องไอริ
ซะแล้ว ปิดท้ายเรื่องด้วยการไปที่ห้องเรียนกับนักเรียนจำนวนหนึ่ง แถมยังมีราดหน้าน้ำข้นใส่เธอด้วยนะ

ABP-036

4. Rola Misaki

LESSON 04 ตอน : ไปเจอคุณครู "โรลา" ของเรากันเถอะ เธอน่ารักและหุ่นดีมาก !

มาดูครูสาวลูกครึ่งกันบ้างกับครูโรลา มิซากิ เธอสอนวิชาอะไรไม่รู้ รู้แต่ว่าสอนภาษากาย
ได้เป็นอย่างดี เริ่มมาก็มีรุม 3P กันแล้ว จนนักเรียนติดใจหลังเลิกเรียนก็เรียกเพื่อนมามากมาย
ช่วยระบายความใคร่ไปด้วยกันอีก ซีนกับคุณครูจอมหื่นก็เสียวกระสันต์ ต่อกันด้วยซีนห้องพยาบาล
ที่เป็นมุมมองบุคคลทีหนึ่งให้เหมือนเราโดนครูขึงแล้วขย่ม ปิดท้ายที่ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า แถมยังโดน
กินราดหน้าอีกด้วย

ABP-041

5. Mira Tamana

LESSON 05 ตอน : ไปเจอคุณครู "มิระ" ของเรากันเถอะ เธอน่ารักและหุ่นดีมาก !

คุณครูมิระค่อนข้างเปิดเผยเรื่องเซ็กซ์กว่าครูคนอื่นๆ เพราะเธอยืนสอนพร้อมความเสียวจาก
ไข่สั่นที่คาจิ๊มิ๊ของเธอเอาไว้ตลอดเวลา แถมยังแก้ผ้าสอนอีกด้วย แล้วแบบนี้นักเรียนจะมี
กระจิตกระใจเรียนได้อย่างไร มันต้องออกไป yed กันดีกว่า มีทั้งช่วยครูแยงดิลโด้ จนทนไม่ไหว
ขอจัดไปคนละน้ำ ซีนกับครูเหมือนกันก็มีให้เห็น แต่เธอเด่นชัดกับนักเรียนมากกว่า ซีนในห้องพยาบาล
ก็เสียว เพราะได้ฟีลในการปิดตาและมัดมือ และที่สำคัญซีนในห้องเปลี่ยนเสื้อผ้ามีโดนรุมเช่นเคย

ABP-069

----------------------------------------------------------------------------------------------

ครบแล้วนะครับ สำหรับสาวๆ ที่เล่นในซีรีย์นี้ มีทั้งหมด 5 คนด้วยกัน

มีแค่สาวเอมิ ซาซากิเท่านั้นที่รับบทเป็นนักเรียน นอกนั้นอีก 4 สาวเป็นคุณครูกันหมดเลย

ช่วงแรกชื่อตอนมีเอกลักษณ์ของตัวเอง แต่หลังๆสงสัยขี้เกียจเปลี่ยน 555+

โดยส่วนตัวคิดว่าถ้าทำนางเอกแต่ละคนเป็นเอกลักณ์ตามชื่อตอนก็คงจะดีนะครับ

แล้วก็หวังว่าจะนำซีรีย์นี้กลับมาอีกครั้ง

ก็จบลงไปแล้วนะครับสำหรับแนะนำซีรีย์นี้ ใครที่ชอบบทบาทนักเรียนและครูสาวก็ลองพิจารณาดูได้

ส่วนแนะนำผลงานซีรีย์แนวต่อไปจะเป็นอะไรมารอดูกันครับ  Grin Grin Grin

TO BE CONTINUE ...

osarasit
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 07:06:18 PM »

งานดีทุก ๆ คนเลยยยยย
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 12:09:29 AM »

ขอบคุณครับสำหรับรีวิว จริงๆซีรีย์นี้มีชุดก่อันหน้าด้วยนะ ที่พวก yui oba,rina kato,yui akane เล่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2018, 12:15:34 AM โดย MarvelRider » บันทึกการเข้า
teezombie

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 06:10:08 PM »

ขอบคุณครับสำหรับรีวิว จริงๆซีรีย์นี้มีชุดก่อันหน้าด้วยนะ ที่พวก yui oba,rina kato,yui akane เล่น

ขอบคุณครับ พอดีรีบทำเลยเอาของสาวๆยุคใหม่ลงมาก่อน ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2018, 06:13:23 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

Tony Katark
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 01:09:20 PM »

ขอบคุณมากครับ งานดีมาก ต้องตามไปหาดูเลยทีเดียวครับ 

ทำดีไม่เอาหน้า.......
แต่จะทำทุกท่า..เพื่อให้ลูกออกมา..หน้าตาดี
napolyza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 11:15:43 PM »

ชอบคุณครับท่าน teezombie ที่ทำริวิวสนุกๆออกมาเรื่อยๆเลยครับ แต่ก็แอบคิดถึงรีวิวแนะนำเปิดตัวสาวเอวีของท่านอยุ่นะครับ 
teezombie

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 12:56:52 AM »

ชอบคุณครับท่าน teezombie ที่ทำริวิวสนุกๆออกมาเรื่อยๆเลยครับ แต่ก็แอบคิดถึงรีวิวแนะนำเปิดตัวสาวเอวีของท่านอยุ่นะครับ 

ขอบคุณที่ยังคิดถึงครับผม เนื่องด้วยอายุที่มากขึ้น แต่เวลาว่างน้อยลง ทำให้ไม่สามารถกลับมาเขียนเหมือนเมื่อก่อนได้แล้ว

ผมยังคิดถึงสมัยที่เขียนกระทู้แนะนำสาวหน้าใหม่อยู่เสมอครับ ตอนนั้นสนุกมากจริงๆ

ถ้าว่างเมื่อไหร่จะกลับมาเขียนแน่นอนครับผม ^^

zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 05:49:32 AM »

แหม่ เห็นละคิดถึงดาราเก่าๆจัง airi ยังใสๆอยู่เลย  ขอบคุณรีวิวครับ
vindsor
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 08:13:53 PM »

แต่ละชุดสุดยอดครับ
shep
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:56:24 PM »

Kana Yuuki เล่นไม่กี่เรื่องแล้วหายไปเลย

หน้า: [1] 2 พิมพ์