พฤษภาคม 29, 2024, 12:24:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นักแสดงชายมีผลต่อการเลือกเก็บหนังของคุณไหม  (อ่าน 11020 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 11:03:09 PM »

ปกติเราจะชื่นชอบในตัวนางเอก เรื่องไหนสวย บทบาทดีเป็นพิเศษ เราก็จะเก็บสะสมไว้ แต่หลังๆผมเริ่มรู้สึกว่า นักแสดงชายบางคนมีผลทำให้อยากเก็บมากหนังมากขึ้น เช่น ผมชอบนางเอกแนวน่ารักใสๆ เวลาไปเจอกับพวก Kuroda (บักหล่า) / Togawa (พี่เบิ้มคิงคองดำ) และ Genjin (อ้วนเถิก น้องชายใหญ่มาก) มันรู้สึก Contrast แบบสะใจอยู่ลึกๆ
ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นกันบ้างไหมครับ มีนักแสดงชายที่ตัวเองชอบ เวลาเล่นกับนางเอกที่ตัวเองรักก็อยากจะเก็บหนังนั้นไว้
projectsaga
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 11:07:53 PM »

ไม่มีผลต่อการเก็บแต่มีผลต่อการเลือกดูครับ ซีนไหนถ้าเจอชิมิเคนผมจะไม่อยากดูชอบทำเป็นเล่น
powerslasherz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 11:21:26 PM »

ชอบพวกสวยเนียนระดับท๊อปเจออ้วนหื่นสำรวจเนื้อเนียนๆทุกซอกมุม เช่น SDSI-002 ใครมีแนวนี้ขอเยอะๆเลยครับ
sekkusudaisuki
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 11:41:45 PM »

ชอบแก๊ง Kimomen ครับ 555 เก็บแทบทุกเรื่องที่แก๊งนี้เล่น
Hiryo
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:00:18 AM »

ไม่เกี่ยวเลยครับ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:08:23 AM »

ผมล่ะคนนึง 5555555555
ผมชอบ Masatoshi KURODA กับ SHIMIKEN ไรพวกนี้อ่ะ
กล้ามแน่นๆ หุ่นดีๆ มันได้อารมณ์ดีนะ คือไม่ได้มีอารมณ์กับผู้ชายนะ  5555555
แต่มันเป็นความรู้สึกว่ามันคือเซ็กส์ที่สมบูรณ์แบบ ยิ่งเห็นเวลาผญหรือนางเอกฟินๆหื่นๆนี่ ได้อารมณ์มาก
(ในความรู้สึกผมเองนะ ไม่ได้ชี้วัดว่าเซ็กส์มันต้องเป็นแบบไหนๆ เพราะแต่ละคนก็มีรสนิยมต่างกัน)

ส่วนนึงคือผมมองพวกนี้เป็นแบบอย่างด้วย ทำให้ผมหันมาออกกำลังกาย เพราะอยาแก่ไปก็ยังฟิตอยู่
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:24:28 AM »

ชอบแก๊ง Kimomen ครับ 555 เก็บแทบทุกเรื่องที่แก๊งนี้เล่น

รบกวนหน่อยครับ ส่วนมากรหัสขึ้นต้นด้วยอะไรครับ  เคยดูน้อง Tia  ทีนึง สุดยอดเลย
RAMZES
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:45:50 AM »

มีบ้างนะ อย่างหนังเรื่องไหนที่มีดาราที่ผมชอบหรือดาราสาวๆสวยๆเจอกับลุง 2 คนนี้ผมเก็บเลย ชอบเวลาเห็นนักแสดงสวยๆเจอคนแก่เย็ด ได้อารมณ์ดี

Notpono
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 01:41:07 AM »

สำหรับผมนักแสดงชายไม่มีผลยิ่งเอาตัวท็อฟๆมาเล่นยิ่งทำให้หนังน่าดู แต่จะมีปัญหากับฉากเซ็กมากกว่า อย่างฉากนางเอกเลียหัวนม หรือ รูก้นนักแสดงชาย ผมจะข้ามทันทีเพราะไม่ค่อยชอบฉากพวกนี้
nesmo
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 02:30:38 AM »

มีบ้างนะ อย่างหนังเรื่องไหนที่มีดาราที่ผมชอบหรือดาราสาวๆสวยๆเจอกับลุง 2 คนนี้ผมเก็บเลย ชอบเวลาเห็นนักแสดงสวยๆเจอคนแก่เย็ด ได้อารมณ์ดี

ผมก็ชอบ 2 คนนี้เหมือนกัน ลีลาหื่นๆดี แถมอาวุธก็ยาวใหญ่กว่าหนุ่มๆอีก แต่ก็ไม่ถึงเก็บเป็นคอลแลคชั่น
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์