มิถุนายน 16, 2024, 04:34:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งแต่ดูเอวีมา แต่ละท่านชอบ "ปก" เรื่องไหนมากที่สุด  (อ่าน 8440 ครั้ง)
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 04:29:10 PM »

เวลาเราจะดูหนังสักเรื่องเราก็เริ่มดูจาก "ปกหนัง" ก่อนใช่ไหมครับ?  เลยอยากจะให้เพื่อนๆมาแชร์กันว่าปกหนังเรื่องไหนที่ท่านคิดว่าเด็ดที่สุด " คนละ 1 ปก "

โดยที่ปกที่เลือกนั้น .. ไม่จำเป็นต้องเป็นดาราที่ชอบที่สุด .. เนื้อเรื่องข้างในไม่ต้องดีที่สุด .. แต่เป็นปกที่เด็ดที่สุดสำหรับท่าน       
 * ประมาณว่าถ้าไปเดินเลือกหนังแล้วเห็นปกเรื่องนี้ต้องหยิบขึ้นมาดู

กระทู้เปิดกว้างครับจะชอบแนวผอมบางอวบอ้วนไอดอลหรือโลลิได้หมด  ขอให้แนบรูปมาด้วยนะครับ

สำหรับผมต้องเรื่องนี้ของ Acky SOE-798

Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 04:51:08 PM »

เวลาเราจะดูหนังสักเรื่องเราก็เริ่มดูจาก "ปกหนัง" ก่อนใช่ไหมครับ?  เลยอยากจะให้เพื่อนๆมาแชร์กันว่าปกหนังเรื่องไหนที่ท่านคิดว่าเด็ดที่สุด " คนละ 1 ปก "

โดยที่ปกที่เลือกนั้น .. ไม่จำเป็นต้องเป็นดาราที่ชอบที่สุด .. เนื้อเรื่องข้างในไม่ต้องดีที่สุด .. แต่เป็นปกที่เด็ดที่สุดสำหรับท่าน       
 * ประมาณว่าถ้าไปเดินเลือกหนังแล้วเห็นปกเรื่องนี้ต้องหยิบขึ้นมาดู

กระทู้เปิดกว้างครับจะชอบแนวผอมบางอวบอ้วนไอดอลหรือโลลิได้หมด  ขอให้แนบรูปมาด้วยนะครับ

สำหรับผมต้องเรื่องนี้ของ Acky SOE-798

โดน4,000คนหรอครับไม่เคยดู

KeneMoko

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 06:38:57 PM »

ชอบปกที่ดูเป็นสปอร์ตหน่อย ๆ น่ารัก แนวโมเดิร์นประมานสาวเกาหลี
ถ้าเป็นพวกนี้จะเข้าไปดูก่อนเลย จะโหลดมาก่อน ดีไม่ดีค่อยว่ากัน
บางเรื่องนี่ชอบขนาดซื้อแผ่นจริงมาเก็บไว้ด้วย

แต่ไม่ชอบแบบโป๊ เป็นนม เห็นหอย ร่วมเพศ
อันไหนโป๊จะเอาไว้เป็นอันดับสอง
ถ้าเกิดหนังข้างในสนุกค่อยว่ากัน หรือรอ HD ค่อยเก็บ ถ้าไม่มีก็ผ่านไป

Mayu Okamoto    NNPJ-318
play...

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 06:43:01 PM »

โพสแบบท่าน KeneMoko นี่บอกความเป็นตัวเองได้ดีนะ
Hiryo

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 07:27:53 PM »

เยอะครับเลือกไม่ถูกเลย เอาแค่ให้เลือกมา 1 ปกต่อ 1 คนยังเลือกยากเลย แต่หลักๆคือต้องเห็นหุ่นทั้งตัวครับ

หน้าตามันรีทัชกันเยอะ แม้หุ่นจะรีทัชเหมือนกัน แต่อย่างน้อยมันพอมองเห็นโครงสร้างร่างกายได้

อย่างเช่น

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 07:47:17 PM »

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
CrazyBear

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 11:45:19 PM »

อืมมม.....เลือกยากแหะ   

ปกที่เด็ดสุด ถ้าไปเดินเลือกหนังแล้วต้องหยิบขึ้นมาดูเหรอ?
สำหรับผมแล้ว.........ก็เด็ดจนอยากหยิบมาดูทุกเรื่องอ่ะคับ ฮ่าๆๆๆ   

คือ...ถ้าเด็ดแบบออกแนวดึงดูด...ก็คงแบบท่าน iamnumberfour คับ
โดยเฉพาะท่านั่งแบบ Akiho Yoshizawa บนปกในรูปหัวกระทู้นั่นแหละ เด็ดสุดๆ

แต่ถ้าต้องเลือกปกหนัง AV ที่ผมชอบที่สุดและเด็ดที่สุด......ก็น่าจะเป็น.........รหัส IPZ-959 ของกัปปิตัน   

ชอบตรง...ตัวกัปตันบนปกก็ดูสวยเฉียบ พื้นหลังเรียบๆมีแค่ดวงอาทิตย์กับท้องทะเล แต่แสงสีที่แต่งเติมมาทำให้กัปตันดูสวยขึ้นไปอีก
ปกหลังรูปตรงกลางก็เป็นมุมด้านหลังกัปตัน โดยมีพื้นหลังเป็นดวงอาทิตย์กับท้องทะเล แบบเดียวกับปกหน้า
เด็ดตรง...เป็นหนังที่ออกมาหลังกัปปิตันประกาศรีไทร์แล้ว แถมเป็นแตกในด้วย แล้วผมสายแตกในไง อิอิ
เรื่องนี้ผมซื้อแผ่นแท้มาเลยคับ แค่พลิกดูปกด้านหน้าทีด้านหลังทีก็ฟินแบ้ว 

ส่วนอันนี้ปกรหัส IDBD-764

ปกเรื่องนี้ผมก็ชอบนะ(แต่ไม่เท่าเรื่องแรก)...อารมณ์เหมือนเป็นหนังภาคต่อ หรือ ภาคหลัก+ภาคเสริม อะไรงี้ รู้สึกเป็นปกหนัง AV ที่เจ๋งดี
เป็นหนังรวมฉากเด็ดๆจากหลายๆเรื่องของกัปปิตัน(รวมถึงฉากแตกใน) ออกหลังจากปกแรกประมาณ 6 เดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2018, 11:50:05 PM โดย CrazyBear » บันทึกการเข้า

ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 01:16:42 AM »

ปกผมชอบของ Iori Kogawa หลายๆ เรื่องครับ
ขมวดคิ้วนิดๆ ตาถ่ายทอดอารมณ์ ให้หลงจ้องมองค้างอยู่ที่ปกได้ทุกที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2018, 01:19:17 AM โดย ij-ji » บันทึกการเข้า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 07:07:19 AM »

ผมชอบปกแบบ ยังไม่เผยให้เห็นอะไรมาก น่ะครับ ชอบแบบ ใส่ชั้นใน โชว์ กุงเกงลิง แบบจะเห็นละ แต่ยังไม่เห็น

แต่ภาพสวยนี่ ผมให้ ideapocket นะ moodyz ก็สีสันสดใสดี กะ premium อีกค่าย

แต่ชอบบนี้ อ่ะครับ แบบโชว์เกือบเห็นสามเหลี่ยมทองคำ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
candymafia0935
AV Donator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2018, 08:04:57 AM »

ปกสวยๆเยอะมากค่ะ แต่ขอปกเดียวก็พอแล้ว

หน้า: [1] 2 พิมพ์