เมษายน 29, 2024, 05:48:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126975 ครั้ง)
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 10:33:46 AM »

อยากทำแบบสี่คนก็บอกนะครับ ฮ่าๆ
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 06:11:17 PM »

อยากทำแบบสี่คนก็บอกนะครับ ฮ่าๆ

ผมว่ามีคนคิดแบบนี้เยอะเลยนะครับ อิอิ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2018, 03:41:09 AM »

แหะๆ คงยากครับ ถ้าได้อ่านเรื่องทั้งหมดของผมจะเห็นว่าแฟนผมยอมแค่บีเท่านั้น

ถ้าเป็นผู้หญิงคนอื่น จริงๆคือถ้ามีคนอื่นอีกไม่ว่าจะหญิงหรือชายคงไม่โอเคล่ะครับ

อีกอย่างผมก็ไม่อยากแบ่งแฟนผมหรือบีให้ใครด้วย ขอเก็บไว้ทั้งสองคนเฉพาะผมเลย Smiley

สัปดาห์นี้วันเสาร์อาทิตย์เราไม่ได้มีนัดเอากันนะครับ เพราะมีนัดอย่างอื่นแทน ไว้จะมาอัพเดทให้ฟังต่อครับ
happytime7
ปลิงควาย
*

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 11:57:31 PM »

สุดๆเลยครับ โคตรฟิน
AWP
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 05:41:25 PM »

รออัพเดทครับ อิอิ
lang_mu
*

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 02:28:43 PM »

รอๆ ครับ วันเสาร์แล้ว น่าจะมีอะไรน่าตื่นเต้นๆ อีกสินะครับ อิอิ
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 09:19:08 PM »

ว่างๆซื้อนูรุเจลมาเล่นกันกับแฟนและบีบ้างนะครับ อยากรู้ว่าจะเป็นยังไง

Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 04:45:31 AM »

ช่วงนี้งานยุ่งและแฟนมานอนที่บ้านแทบทุกวันครับ เลยไม่มีโอกาสได้เข้ามาอัพเดทเลย ยังไงขอเล่าย้อนไปสองสัปดาห์เลย

ต่อไปนี้บางครั้งผมจะแทนแฟนผมว่า "เอ" นะครับ รู้สึกมีบางช่วงพิมพ์แต่คำว่า แฟนผม แล้วมันดูยาวๆ 5555

เมื่อวันเสาร์ที่แล้ว (28 กรกฎา) มีมิตติ้งเพื่อนที่เรียนป.โทด้วยกันที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง

เนื่องจากเรียนจบกันไปพักใหญ่แล้วเลยมานัดกินข้าวกันตามสะดวก มีคนไปกันสิบกว่าคน แน่นอนว่าผม แฟนผม และบีไปด้วย

ผมขับรถไปกับแฟนและแวะรับบีก่อนตรงไปร้านอาหาร ไปถึงประมาณ 6 โมงเย็น มีคนมาบ้างแล้วแต่ยังไม่ครบ

ขอเล่าข้อมูลเสริมอีกหน่อย คือบีเองก็คบแฟนคนหนึ่งตอนเรียน ป.โท แล้วเลิกกันหลังเรียนจบเป็นสาเหตุที่เธอเฮิร์ทในตอนแรก

ซึ่งตอนมางานนี้บีค่อนข้างจะกังวลการมาเจอแฟนคนนี้มา ผมคิดว่าในใจเธอน่าจะยังรักแฟนคนนี้อยู่ก็ได้ เพราะเพิ่งเลิกไปได้ครึ่งปี

ผมสังเกตได้ว่าวันนี้บีแต่งตัวสวยมาก ช่วงกลางสัปดาห์เธอไปซื้อเสื้อผ้ากับแฟนผมมา คงอยากจะแต่งสวยให้แฟนเก่าเสียดาย

พอมาถึงผมก็ทำทีว่าแฟนผมสนิทกับบีอยู่แล้วเลยไปรับมาร้านอาหาร พอถึงโต๊ะก็นั่งกันสามคนผัวเมียโดยให้แฟนผมนั่งตรงกลาง

(ผมเคยแซวแฟนเล่นๆว่า แหม~ ผมอะเป็นผัวเธอ ส่วนบีเป็นเมียเธอ เธอตอบว่า ใช่! 5555)

ด้วยความที่มาถึงร้านแล้วแฟนเก่าบียังไม่มา เพื่อนๆเลยพากันเปิดหัวข้อสนทนาว่าทำไมถึงเลิกกัน รายละเอียดตรงนี้ข้อข้ามนะครับ

แต่มีคำถามนึงที่เพื่อนๆถามกันคือ แล้วตอนนี้ได้คุยกับใครอยู่บ้างไหม บีบอกว่าไม่มีหรอก ใช้ชีวิตโสดสวยๆ

แล้วบีก็ตบมุกพูดเล่นด้วยการบอกว่า "ตอนนี้คบกับเออยู่" แล้วโน้มตัวเข้ามาหาแฟนผม เพื่อนๆก็หัวเราะกัน

มีแต่ผมที่นั่งอึ้งว่าเธอกล้าเอาเรื่องจริงมาล้อเล่นเนอะ 5555 คุยไปสักพัก

เพื่อนก็แซวว่าเอกับบีเรียนจบแล้วยังดูสนิทกันจริงๆเนอะ เจอกันบ่อยเหรอ เอบอกว่าคอยอยู่เป็นเพื่อนบีตอนเฮิร์ท อาการหนักมาก

เพื่อนแซวต่อว่าแต่ตอนนี้บีดูสวยขึ้นเยอะนะ สดใสขึ้นด้วยไปทำอะไรมา ผมนี่อยากจะบอกไปว่าบีโดนควยผมนี่แหละ อิอิ

ผ่านไปชั่วโมงนึงแฟนเก่าบีก็มา เลยหยุดคุย/แซวเรื่องนี้ ทุกคนก็พูดคุยทักทายกันปกติ บีสะกิดไปแฟนผมไปเข้าห้องน้ำ

ออกมาเครื่องสำอางหน้าผมเป๊ะกว่าเดิม สงสัยเธอจะกลัวไม่สวยให้แฟนเก่าเห็น 5555

พอคุยกินข้าวกันเสร็จเพื่อนบางส่วนก็ชวนกันไปนั่งชิวกันต่อ แฟนผมกับบีด้วยความที่ติดลมก็อยากจะไปต่อผมก็เลยต้องไปด้วย

แต่ตอนเดินออกมาที่ลานจอดรถ จะแยกย้ายขึ้นรถบีกับแฟนเก่าเธอแยกไปคุยกันสองคน มองจากไกลๆก็เหมือนคุยกันปกติ

เนื่องจากบีต้องไปรถผม เลยรออยู่สัก 10 นาที บีเดินกลับมา ผมจับสังเกตได้ว่าบีแปลกๆไปนิดหน่อย

แฟนเก่าบีไม่ได้ตามาร้านนั่งชิวด้วย บีดื่มเยอะมากวันนี้ เห็นได้ชัดเลยว่าเธออยากเมา น่าจะช้ำใจที่คุยกับแฟนเก่ามา

ดื่มไปดื่มมาบีก็นั่งด่าแฟนเก่าให้เพื่อนๆฟังรัวๆ แฟนผมก็เป็นห่วงบีเป็นปกติอยู่แล้ว จนแยกย้ายกลับบ้าน

บีหน้าแดงระเรือเพราะฤทธิ์แอลกอฮอลล์ พูดตามตรงว่ามีเสน่ห์ขึ้นมาก ส่วนแฟนผมดื่มไปนิดหน่อย

แน่นอนว่าแฟนผมสวยอยู่แล้ว ฮี่ๆ เดี๋ยวแฟนน้อยใจพูดถึงแต่บี ส่วนผมไม่ดื่มเพราะต้องขับรถ

ระหว่างทางกลับบีหลับไม่รู้เรื่องที่เบาะหลังผม พอกลับมาถึงบ้านเอารถเข้าโรงจอดรถก่อนเพราะปลุกยังไงบีก็ไม่ตื่น

บีนอนบิดไปบิดมาตามประสาคนเมาดูเซ็กซี่ดี

ผมเลยให้แฟนผมไปเปิดไฟบ้าน/เปิดประตูห้องไว้เพราะผมจะอุ้มบีไปบนเตียง

ระหว่างที่แฟนผมเข้าบ้านไปคนเดียวผมก็พยายามปลุกบี เธอยังงัวเงียได้แต่ครางอือๆ ผมพยายามอุ้มบีออกมาจากเบาะหลัง

ผมเข้าไปอยู่กับบีที่เบาะหลังพยายามจะอุ้มบีขึ้นแต่จับยังไงก็ไม่ถนัด ผมเลยบอกให้บีเอามือมาคล้องคอผมจะได้อุ้มท่าเจ้าหญิงได้

เธอพอจะได้ยินบ้างก็เอามือมาคล้องคอผมแบบเปลี้ยๆทั้งๆที่ตายังหลับอยู่

จังหวะที่ผมจะดึงตัวขึ้นหน้าผมอยู่ใกล้บีมาก บอกตรงๆว่าตอนนี้บีโคตรเซ็กซี่น่าเอามากๆ โดนบีหายใจรดต้นคอ มีกลิ่นเหล้าฟุ้ง

ลืมบอกว่าสภาพตอนนี้ เธอปลดกระดุมบนสองเม็ดเพราะแฟนผมจะให้เธอคลายความอึดอัด ทำให้บราลูกไม้สีสีดำแพลมออกมา

ผมเลยลงไปจูบเธอเบาๆ บีมีปฏิกิริยาตอบสนอง! มือที่คล้องคอผมแน่นขึ้นกดให้หน้าผมลงไปแล้วบีก็ใช้ลิ้นกลับมา ผมตกใจมาก

แลกลิ้นกันแค่แป๊ปเดียวบีก็อือๆในลำคอแล้วหยุดไปทั้งๆที่ยังหลับตาอยู่ ผมเลยเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรง แหวกกกน.แตะดู

หอยเธอมีน้ำนิดๆแต่ไม่ได้เยิ้มขนาดมีอารมณ์

พูดตรงๆตอนจูบกันผมกลัวแฟนผมเห็น ว่าแอบมาจูบกับบีสองคน 5555 ยิ่งบีเมาอยู่ด้วยเดี๋ยวจะหาว่าฉวยโอกาส

แต่ เอ๊ะ! ผมกับบีก้ได้กันแล้วนะแฟนก็รู้ทำไมต้องแอบ โอ้ยงงความสัมพันธ์ไปหมดแล้ว 5555

แต่อย่างที่บอกครับว่าแฟนผมก็ไม่อยากให้ผมสนแต่บีจนลืมเธอ ผมเลยเกรงใจแฟนผมตรงนี้ เท่านี้เธอก็ดีใจมากแล้ว

ผมอุ้มบีไปจนถึงเตียงแล้ววางเธอลงแฟนผมก็มานั่งดูบีเอาน้ำมาลูบหน้าจนเธอสร่างขึ้น

สักพักบีก็ร้องไห้กับแฟนผม ผมก็ไม่เข้าไปยุ่งปล่อยให้ผู้หญิงได้คุยกัน จากตอนแรกคิดว่าคืนนี้จะได้เย็ดกันผมรู้แล้วว่าอดแน่นอน

5555 เอาจริงๆเห็นบีร้องไห้ก็ไม่มีอารมณ์แล้วแหละครับ ผมเลยแยกตัวออกมานั่งเล่นเกมจนตีสาม

วันต่อมาตื่นกันสายมาก ก็ออกไปกินข้าวเที่ยงกัน ดูว่าบีโอเคแล้วจึงไปส่งที่ BTS จบวันเสาร์ที่แล้วครับ

ตอนนั้นในใจผมกลัวมากว่าบีจะนึกถึงแฟนเก่าขึ้นมาเลยรู้สึกไม่ดีที่ตัวเองมาเอากับผมและแฟนรึเปล่า แบบนี้ผมก็อดน่ะสิ 5555

เดี๋ยวสะดวกแล้วมาต่อครับ
AWP
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 11:50:27 AM »

รอต่อครับ  Grin
lang_mu
*

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 01:01:13 PM »

รอติดตามนะครับ
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 23 พิมพ์