เมษายน 29, 2024, 10:11:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126994 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 05:32:37 AM »

เตือนไว้ก่อนนะ ไปทำในโรงหนัง ระวังได้เป็นพระเอก เพราะในโรงหนังมันมีกล้องวงจรปิดอินฟาเรดอยู่ ไว้ดูเหตุการณ์ในโรงหนัง ทำอะไรก็เห็นหมดอะ 555

อันนี้รู้มาเหมือนกันครับ แต่เป็นภาพเขียวๆ เพื่อนผมที่เคยทำงานที่โรงหนัง เป็นคนตรวจดูกล้องวกนี้เคยบอกว่าดูจนเบื่อแล้ว แถมจะดึงไฟล์ออกไปก็ไม่ได้ด้วย ผมเลยค่อนข้างมั่นใจว่าไม่หลุดครับ ถ้าคนเฝ้าจอจะดูก็ให้มันดู 5555
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 08:22:19 AM »

เตือนไว้ก่อนนะ ไปทำในโรงหนัง ระวังได้เป็นพระเอก เพราะในโรงหนังมันมีกล้องวงจรปิดอินฟาเรดอยู่ ไว้ดูเหตุการณ์ในโรงหนัง ทำอะไรก็เห็นหมดอะ 555

อันนี้รู้มาเหมือนกันครับ แต่เป็นภาพเขียวๆ เพื่อนผมที่เคยทำงานที่โรงหนัง เป็นคนตรวจดูกล้องวกนี้เคยบอกว่าดูจนเบื่อแล้ว แถมจะดึงไฟล์ออกไปก็ไม่ได้ด้วย ผมเลยค่อนข้างมั่นใจว่าไม่หลุดครับ ถ้าคนเฝ้าจอจะดูก็ให้มันดู 5555

สมัยก่อนมันดึงออกยาก แต่เดี๋ยวนี้มันเอามือถืออัดจากหน้าจอได้ครับ
เคสแปลกๆอย่าง2หญิง1ชายอาจอยู่ความสนใจก็ได้ครับ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 02:57:30 AM »

มีเวลาเล่าแล้ว มาต่อครับ

ก่อนอื่นขอพูดเรื่องหนึ่ง ยังคงมีคนมาขอรูปเอกับบีเรื่อยๆ ขอบอกนะครับว่าไม่ได้เด็ดขาด ไม่ว่าจะเห็นหน้าหรือไม่ก็ตาม

เพราะถ้าหลุดไปมีผลกระทบกับงานและชีวิตแน่นอน แต่เอางี้ละกัน......

ให้ดูรูปไม่ได้ แต่ผมเปรียบเทียบหน้าตาและทรวดทรงพวกเธอให้ไปจินตนาการกันเอาแทนนะ

จริงๆก็เคยพูดเชิงเปรียบเทียบไปแล้วแหละ แต่ขอพิมพ์อีกทีแล้วกัน เผื่อใครลืม

...........................

รีรันข้อมูลให้ครับ ว่าใครเป็นใครนิสัยประมาณไหนบ้าง จะได้อ่านไปนึกออกไป

ผม เอ และ บี อายุประมาณ 30 ต้นๆ

แต่เอกับบีดูแลหุ่นดีมาก น้ำหนักอยู่ประมาณ 45 ส่วนสูง 165 พอๆกัน ผิวสีน้ำผึ้งทั้งคู่

ทั้งคู่ผิวเนียนหน้าเด็ก คนจะทักว่าอายุอยู่ที่ประมาณ 25

...

A แฟนผม เป็นคนไทยแท้ เธอจะดูคล้าย นุ่น ศิรพันธ์ ผิวสีน้ำผึ้ง ปากอิ่มๆ แต่เธอจะตาโตออกไปทางแขกหน่อย

สมัยเรียนมหาลัยเธอเคยเป็นนางแบบเสื้อผ้า เพราะหน้าอกเล็กแต่สะโพกผาย ใส่ชุดแล้วดูสวย ตูดแน่นมาก

แฟนผมค่อนข้างจะจัดจ้านเรื่องอย่างว่า เคยลองอะไรกับผมมาเยอะมาก โดยเฉพาะ outdoor มีโอกาสได้เป็นลอง

...

B หน้าตาและสีผิวรวมถึงหุ่นเธอคล้าย Baitong with Journey เลยครับ อันนี้บอกเลยว่าคล้ายมาก

หุ่นเพรียว หน้าอกพอมี ก้นงอนกลมแต่ไม่เยอะเท่าเอ รวมๆก็จัดว่าหุ่นดีอยู่

นิสัยเธอค่อนข้างขี้อาย ไม่ค่อยรู้เรื่องเซ็กส์มากจนมาเจอผมกับบีสอน เธอเข้ามาร่วมผมกับเอหลังจากที่เธออกหักกับแฟนมา

สำหรับผมเธอทั้งสองคนสวยมาก โดยเฉพาะแฟนผม(แน่นอนสิ) เพราะสเป็กผมชอบสาวไทยคมๆ ผิวสีน้ำผึ้ง

น่าจะนึกออกกันแล้วนะครับ แหะๆ มาเข้าเรื่องดีกว่า

ช่วงเวลาหลังเลิกงานบางวันผมกับแฟนจะไปวิ่งที่สวนสาธารณะแห่งหนึ่ง

ซึ่งที่นี่วัน จันทร์ - ศุกร์ คนจะไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์เรียกได้ว่าแน่นเลยทีเดียว

วันนั้นเป็นเย็นวันพุธ วันนั้นบีตั้งใจมาค้างบ้านผม เลยมาวิ่งออกกำลังกายด้วย

เนื่องจากเลิกงานแล้วกว่าจะไปรับบีมาเลยถึงที่สวนประมาณทุ่มครึ่ง ในขณะที่สวนปิด 3 ทุ่ม

พวกเธอใส่ชุดออกกำลังกายมาคล้ายๆในรูป เอจะเป็นเสื้อกล้าม+ขาสั้น ส่วนบีใส่เสื้อกล้าม+กางเกงวิ่งขายาวรัดรูป

ปกติผมจะวิ่งอยู่ที่ 45 นาที ได้ 6 กิโล pace ประมาณ 7.30 แต่วันนี้มาวิ่งกับสาวๆ พวกเธอไม่ได้วิ่งจริงจังแบบผม

ผมก็เลยวิ่งเหยาะๆรอสาวๆไป คุยเล่นไปเรื่อย เหล่มองตูดไป

ยิ่งตูดเอต่อให้เห็นบ่อยแค่ไหน แต่มาเห็นตอนวิ่งขาสั้นแพลมๆ วิ่งเหยาะๆบิดตูดไปมามันก็ยังดูมีเสน่ห์เสมอ อดมองไม่ได้จริงๆ

ส่วนบีใส่ขายาวมาก็จริง แต่กางเกงแบบนี้เห็นตูดเป็นลูกน่าตีมากๆ

พวกเธอมัดผมหางม้า วิ่งไปสักพักเหงื่อเริ่มออก ผมมองเหงื่อที่ไหลตามคอและไหปลาร้า ผิวดูเซ็กซี่น่าสัมผัสมากๆ

วิ่งไปผมก็เริ่มจะมีอารมณ์แล้ว เพราะที่เอกับบีมาค้างบ้านผมวันนี้ จุดประสงค์หนึ่งคือเตรียมจัดกันแน่นอน

ผมอดมองร่างกายพวกเธอไม่ได้ ตอนนี้เจ้าหนูผงาดแน่นเต็มกางเกงวิ่งแล้ว

วิ่งไปได้สัก 20 นาทีสาวๆก็ขอหยุดไป squat กันที่จุดออกกำลังกายหนึ่ง

อธิบายก่อนว่าที่สวนนี้มันจะมีโซนยืนออกกำลังกายอยู่หลายจุด แต่จุดที่พวกเธอหยุดไม่ค่อยมีคนเพราะเป็นสวนด้านใน

ตรงนั้นค่อนข้างมืด เพราะเขากำลังปรับปรุง จัดสวนอยู่ เลยมีไฟบางจุดที่ไม่ได้เปิดแต่ก็พอมีจุดสว่างให้พวกเธอยืนออกกำลัง

ส่วนคนไม่ค่อยมีเพราะสวนใกล้จะปิดแล้ว ผมก็ปล่อยให้พวกเธอ squat ไป แล้วผมไปวิ่งต่อ

.........

......

...

ผมวิ่งจนเหนื่อยก็แวะมาหยุดพักที่พวกเธอ ตอนนั้นประมาณ 2 ทุ่มครึ่งแล้ว คนแทบไม่มีเลย

ผมเดินเข้าไปแซวพวกเธอแล้วบีบตูดเอ เอปัดมือผมแล้วบอกว่า "ทะลึ่ง"

ผมสวนไปว่า "เอ๊า ไม่ให้จับตูดแฟนงั้นจับตูดบีก็ได้?" แล้วผมก็เดินไปบีบตูดบี บีหัวเราะแล้วปัดๆเหมือนกัน

แฟนผมก็พูดแบบ "อ่อ ใช่ซี่~" แล้เราก็หยอกกันไปหยอกกันมานิดนึง แต่ด้วยความที่ผมหื่นมากๆแล้วตอนนั้น

ผมเลยสะกิดเอกับบีว่า "แถวนี้เปลี่ยวเนอะ" แล้วโยกหัวไปตรงที่มืดๆ "จัดมะ?..."

เอทำตาโตเม้มปากอมยิ้ม "บ้าเหรอ..." เธอเงียบไปแป๊ปนึง "......เอาจริงอะ?"

ผมเห็นว่าไม่มีคนเลยเดินย่องเข้าไป ตอนนี้มืดแล้วมองเข้าไปจุดนั้นจะไม่เห็นอะไรเลย แต่ผมพอจำได้ว่าตอนสว่างเป็นยังไง

ตรงนั้นเป็นมุมมืด เป็นโซนไม้ประดับแยกมาเลย ห่างจากเส้นทางวิ่งประมาณ 10 เมตร เป็นพื้นหญ้า

ตรงนั้นเต็มไปด้วยต้นไม้เป็นพุ่ม และมีเสาคอนกรีตไว้แขวนกล้วยไม้ตกแต่งอยู่ แต่เป็นทางตันมีกำแพงปิด ไม่มีแสงลอดเข้ามา

ผมเดินเข้าไปสำรวจพบว่าปลอดภัย ไม่มีอะไรผิดปกติ แป๊ปเดียวก็ปรับสายตาให้ชินกับความมืดได้

แต่พอมองออกไปจะเห็นเส้นทางวิ่งชัดเจนเลย ผมเห็นเอกับบียังมองมาทางผมอยู่ผมเลยกวักมือเรียกพวกเธอ

แต่เอกับบีมองอยู่เฉยๆเหมือนไม่เห็นว่าผมกวักมือจนผมต้องเดินออกไป แปลว่าตรงนี้มันมืดจริงๆสินะ...

ตอนนี้ผมค่อนข้างแน่ใจว่าถ้าไม่มองเข้ามาอย่างตั้งใจเพ่งจริงๆก็จะไม่เห็นเลยว่ามีคนอยู่ตรงนี้

เอรอจังหวะที่ไม่มีคนแล้วค่อยๆเดินเข้ามาก่อน พอเอเข้ามาอยู๋ในความมืดผมดึงเธอมาจูบอย่างดูดดื่มทันที มือก็ล้วงเข้าไปขยำก้น

สักพักบีรอจังหวะที่ไม่มีคนแล้วค่อยๆเดินตามเข้ามา พบว่าผมจูบกับเออยู่แล้ว

ดูดปากกับเอได้แป๊ปหนึ่ง เหมือนเออยากสำรวจรอบๆให้แน่ใจว่าจะไม่มีคนเห็น ผมเลยหันไปดูดปากแล้วล้วงบีแทน

ดูเหมือนเอจะไม่ค่อยสบายใจ และกลัวข้างนอกเห็น ผมเลยหันไปพูดกับเออย่างเบาเสียง......

"เราเห็นข้างนอก แต่ข้างนอกไม่เห็นเรา คนที่วิ่งอยู่ใครเค้าจะมาหยุดมองตรงนี้... แถมตอนนี้คนก็น้อยมากแล้วด้วย ไม่ต้องกลัว"

คำพูดของผมดูจะคลายกังวลเอลงได้บ้าง ผมโอบเอวบีแล้วจับมือเอ พาพวกเธอเดินให้เข้าไปจุดที่มืดสุดข้างใน

ผมไม่รอช้าดึงเอกับบีมาจูบปากผมพร้อมกัน เออยู่ทางซ้าย บีอยู่ทางขวา เป็นการแลกลิ้นกันสามคนในมุมมืดของสวนสาธารณะ

ผมที่ตัวสูงกว่าทั้งคู่ต้องก้มรับจูบทั้งคู่ ส่วนเอและบีเงยหน้าจูบหลับตาพริ้ม

คนที่ผ่านผู้หญิงมาหลายคนน่าจะนึกออกว่าผู้หญิงแต่ละคนมีกลิ่นลมหายใจแตกต่างกันไป

ซึ่งตอนนี้กลิ่นเอกับบีผสมปนเปมั่วไปหมดแล้ว เราสามคนหายใจรุนแรงออกมาเป็นลมร้อนผ่าวรดใส่กัน

ริมฝีปากและลิ้นโลมเลียใส่กัน เกิดเป็นเสียงลามกฟังดูเฉอะแฉะเต็มไปหมด

.........

ยาวแล้วต่อคอมเมนท์ถัดไป กลัวที่พิมพ์หาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2018, 10:06:01 PM โดย Joker Hunter » บันทึกการเข้า
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #143 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 05:31:01 AM »

ด้วยความมืดทำให้ผมไม่สนภาพที่อยู่ตรงหน้า ประสาทสัมผัสของผมจึงดื่มด่ำรสสัมผัสของจูบได้ชัดเจนกว่าปกติ

ผมถอนปากออกมาปล่อยให้บีกับเอแลกลิ้นกันไป แล้วค่อยๆใช้ลิ้นไล้ลงมาที่คอบีที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อ

ลิ้นผมรับรสความเค็มจากเหงื่อเธอด้วยความยินดี ผมเลียเน้นไปที่กระดูกไหปลาร้าเธอเท่าที่จะทำได้

ในระหว่างนั้นเองผมก็ไม่ปล่อยให้มือทั้งสองว่าง จัดการถกเสื้อของทั้งคู่ขึ้นมา แน่นอนว่าพวกเธอใส่บราอยู่จึงยังไม่เห็นหัวนม

ผมค่อยๆสอดมือเข้าไปในบราแล้วเขี่ยหัวนมพวกเธอ แน่นอนว่าตอนนี้มันแข็งชูชันสู้มือ

ผมถกบราลงมาเพื่อชนให้หัวนมเผยอออกมานอกบราแล้วดูดแต่ยังไม่ถนัดนัก ผมเลยล้วงมือไปข้างหลังปลดบราทั้งคู่พร้อมๆกัน

***ตรงนี้ขอเสริมว่าการปลดบราผู้หญิงได้ด้วยมือเดียวจะทำให้ผู้หญิงประทับใจ และไม่ขัดอารมณ์เวลากำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม

แฟนผมบอกว่ามันเซ็กซี่นะ การที่ผู้ชายเอามือลูบหลังเราแล้วชุดชั้นในเราก็หลุดซะแล้ว เพราะงั้นควรฝึกกันไว้ให้เป็นนะครับ***

บราของเธอทั้งคู่หลุดออกแล้ว แต่ยังสวมไว้หลวมๆด้วยสายที่เกี่ยวแขน

หัวนมทั้งคู่ชูออกมานอกบราให้ผมดูดได้ถนัดแล้วตอนนี้ ผมทั้งดูดทั้งนวดสลับไปมาเหมือนคนเมานมอย่างเมามัน

เอและบีมีเสียงครางในลำคอและหายใจถี่ขึ้น เป็นการตอบสนองถึงความเสียวที่ถูกผมเล้าโลมที่หน้าอก

คราวนี้พวกเธอไม่ปล่อยให้มือว่าง พยายามถกกางเกงผมลง แต่ถกไม่ได้เพราะติดที่ไอ้หนูของผมมันขยายคับแน่นดันไว้อยู่

เอจึงจับมันพลิกขึ้นออกมาจากกางเกงก่อน แล้วจึงถกกางเกงผมลงไปกองที่ขา

มือทั้งคู่รูดลำขึ้นลงไปมาสลับกับเคล้าคลึงถุงไข่ด้านล่าง เธอยิ่งรูดผมก็ยิ่งตอบสนองด้วยการดูดคลึงหน้าอกพวกเธอมากขึ้น

อารมณ์ที่พุ่งมากขึ้นทำให้ผมล้วงไปจิกตูดเอแล้วขย้ำเต็มแรง ตูดเธอแน่นมากเป็นผลมาจากการ squat เป็นประจำ

เอเผลอครางเสียงกระเส่าออกมาเบาๆ ผมย่อตัวลงไปเอามือไล้ขาเพื่อที่จะถอดกางเกงเอ

แต่ผมก็ต้องตกใจพบว่ามีน้ำไหลแฉะออกมาจากกางเกงเอ ตอนแรกผมคิดว่าเป็นเหงื่อ แต่สัมผัสมันลื่นเกินกว่าเหงื่อ

จริงๆมันคือน้ำหอยที่เยิ้มออกมาเพราะ เอเกิดอารมณ์มากแล้ว รวมถึงกางเกงในที่เธอใส่มันบาง เลยไม่ซึมซับน้ำเท่าไหร่

นี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่เอหงี่จนน้ำไหลเยิ้มออกมาจากกางเกง ปกติเธอเป็นคนน้ำเยอะมากอยู่แล้ว

บางครั้งที่เธอใส่กางเกงขาบานๆแล้วถูกเล้าโลมจนมีน้ำหอยไหลออกมาจากขากางเกงได้เลย

"หงี่มากเลยนะ แล้วทำมาเป็นว่าคนอื่นทะลึ่ง" ผมกระซิบแซวเอ เธอครางเสียงอื้อในลำคอเบาๆทั้งๆที่ยังจูบกับบี

เห็นเอเป็นแบบนี้ผมเลยคิดว่าต้องสนองเธอให้เต็มที่ พวกเราจึงจัดท่ากันใหม่ แน่นอนว่าผมเป็นคนนำ

ตอนนี้บียืนพิงกำแพงแล้วให้เอหันหน้าชนกัน ส่วนผมเข้าไปประกบข้างหลังเอแล้วกดหลังเธอลงหน่อยให้ตูดโด่ง

ผมเตะขาเธอเบาๆจากด้านในเป็นสัญญานให้ถางขาออกเพื่อที่ผมจะได้ทำอะไรกับส่วนล่างของเธอได้สะดวก

ผมคุกเข่าแล้วถกกางเกงเอลง เอาหน้าซุกบั้นท้ายเธอเพื่อลงลิ้นเธอจากข้างหลัง หอยเธอเยิ้มแฉะทำเอาน้ำเต็มปากผมไปหมด

เอถ่างขารับลิ้นผมเต็มที่ ขาเธอสั่น ก้นบิดไปมาตามความเสียวที่ผมลงลิ้น

มือขวาเธอเอื้อมเหลียวหลังมาจิกหัวผมด้วยความเสียว อีกมือหนึ่งผมคิดว่าน่าจะบีบไหล่บีอยู่

ลงลิ้นทำไปได้แป๊ปเดียวเท่านั้น เอจิกหัวผมแรงขึ้นแล้วหัวมาพูดเสียงกระเส่าว่า "ใส่เลย..." ผมรู้สึกเหมือนถูกสั่งและต้องทำตาม

ทันทีที่เอคลายมืดออกจากหัวผม ผมลุกขึ้นยืนแล้วจ่อควยมุดเข้าหอยเอพรวดเดียวมิดลำทันที

ข้างในของเธอร้อนจนผมรู้สึกเหมือนควยผมจะละลาย ยิ่งไม่ได้ใส่ถุงเย็ดสดบอกเลยว่าโคตรเสียว

เอหนีบขาตัวสั่นด้วยความเสียว มีเสียงร้องอิ๊ในลำคอ เหมือนพยายามกลั้นเสียงอยากร้องแต่ร้องไม่ได้

ผมให้เอขยับเท้าชิดกันเพื่อความฟิตของหอย แล้วจับเอวเธอให้ได้องศาที่เหมาะ แล้วค่อยๆขยับช้าๆ

ผมเห็นเอกับบีพยายามจะจูบกันอยู่แต่ด้วยจังหวะที่เอโดนเด้า และจังหวะการหายใจที่ถี่ขึ้นทำให้พวกเธอจูบกันไม่ถนัดแล้ว

บีจึงเลี่ยนมาเป็นกอดเอไว้แล้วมองดูผมเย็ดเอ เราสบตากันในความมืด

ผมก้มแนบตัวเข้ากับหลังเอ มือล้วงไปบีบหน้าอกเธอ แต่หน้าผมข้ามไหลเอไปจูบบี

เย็ดผู้หญิงคนหนึ่ง แต่จูบอีกคน ทั้งสามคนชุ่มไปด้วยเหงื่อ กอดพัลวันกันในมุมมืดของสวนสาธารณะ ......มั่วไปหมด

ในขณะที่ผมค่อยๆเร่งจังหวะขึ้นผมก็รับรู้ได้ว่าเอเด้งสวนกลับมาเช่นกัน เรารู้ดีกันเรื่องนี้อยู่แล้ว

อาจจะด้วยความตื่นเต้นที่ได้ทำกันนอกสถานที่และข้างในที่ร้อนราวกับจะหลอมควยผม ทำให้ผมรู้ตัวแล้วว่าอีกไม่นานผมคงเสร็จ

ทำให้ผมเลิกคิดเรื่องเย็ดบีไปเลยตอนนี้เพราะจังหวะจะเสียแน่นอน โฟกัสที่เออย่างเดียวแล้วตอนนี้

ผมจังหวะมาเป็นซอยช้าๆ ปรับท่าขึ้นมายืนหลังตรง แล้วหายใจเข้าลึกๆ เพื่อพักเหนื่อยเพื่อเตรียมที่จะใส่ระลอกสุดท้าย

ผมโน้มตัวเข้าไปกระซิบเอว่า "เสร็จตรงไหนดีคะ?" สิ่งที่เอตอบกลับมาทำให้ผมใจเต้นรัวอารมณ์พุ่งพล่านขึ้นอีก

......"แตกในได้เลย เมนส์เพิ่งหมดเมื่อวาน"......

เธอหยุดหายใจแล้วย้ำอีกครั้ง

......"แตกในนะ"......

เอาสิครับ อารมณ์ผมพุ่งปรี๊ด จำได้เลยว่าตอนนั้นคิดว่าวันนี้โชคดีจริงๆ จัดเต็มละเว้ยงานนี้

พักพร้อมแล้วผมจับเอวเอแน่นแล้วซอยไม่ยั้ง โดยไม่สนเสียงเนื้อต้นขากระแทกตูดแล้วตอนนี้

เอกอดบีแน่นแล้วเหมือนจะส่งเสียงออกมา แต่ผมคิดว่าบีน่าจะประกบปากปิดเสียงเอไว้

ผมไม่ได้มองเอหรือบีแล้วตอนนี้ผมทุ่มสมาธิทั้งหมดไปกับการกระแทกเอเต็มแรงและเร็ว โฟกัสอยู่ที่บั้นท้ายเธออย่างเดียว

มีแต่เสียง ตรั๊บ! ตรั๊บ! ตรั๊บ! ชัดเจนแล้วตอนนี้ ใครผ่านมาต้องรู้ชัวร์ๆว่าตรงนี้มีคนเอากันอยู่แน่ๆ 5555 แต่ผมไม่สนละ

มือผมจิกลงที่เนื้อก้นเอแล้วกระแทกเข้าไปจนมิดด้ามแล้วแตกในเข้าไปเต็มๆ!!

แต่ด้วยอารมณ์ที่รุนแรงผมกลั้นใจซอยต่อไปอีก! แรงเข้าไปอีก!! .........จนควยผมหยุดผงกข้างในตัวเอแล้วค่อยๆคลายลง

ผมฟุบลงที่หลังเอแล้วกอดเธอพร้อมถอนหายใจค่อยๆผ่อนคลาย ผมจับหน้าเอหันมาจูบ เธอใช้ลิ้นตอบรับเหมือนคนหมดแรง

เอดูขาอ่อนหมดแรงมากเลยตอนนี้ ผมเลยค่อยๆนั่งลงโดยที่ควยยั่งเสียบคาอยู่ ให้เอนั่งตักผม

เอเคยบอกว่าพอเสร็จแล้วอย่าเพิ่งเอาออก เพราะไม่งั้นมันจะฟิตไม่สุด ต้องให้ควยมันค่อยๆหลุดออกเองจะดีที่สุด

เอที่นั่งตักผมเงยหน้าหายใจเพื่อรับอากาศสดชื่น ส่วนบีย่อตัวลงทำมือพัดให้เอ สภาพนี่คือเย็ดกันจนเหนื่อย

ยังนั่งทอดอารมณ์ไม่ทันไรมีเสียงนกหวีดดังขึ้นไกลๆ ตอนแรกผมตกใจมากนึกว่ามียามเห็น

แต่ฟังๆดูแล้วมันมาไกลมาก น่าจะอยู่ช่วงประตูสวน เป่าเป็นสัญญาณให้คนในสวนรู้ว่าใกล้ได้เวลาสวนปิดแล้ว

ผมกระซิบพวกเธอว่าต้องรีบแล้วเอค่อยๆลุกขึ้นทั้งที่ขายังสั่น แล้วควยผมก็ค่อยๆรูดออกมาจากหอยเอ

จังหวะที่ควยผมหลุดออกมาเอร้อง อ่าห์~ ด้วยเสียงกระเส่า

---

เอกับบีจัดการผลัดกันติดตะขอยกทรง ส่วนผมปัดเศษดินที่ติดตามเข่าและตูดออก

ผมนำออกไปก่อน พอแน่ใจว่าไม่มีใครอยู่แล้วจึงกวักมือเรียกสองสาวออกมา ตอนนี้ตรงทางวิ่งไม่มีคนแล้ว

เราสามคนเดินเนียนๆกันออกมา เดินไปก็ยังเจอคนวิ่งผ่านเราอยู่ น่าจะเริ่มวิ่งรอบก่อนยามเป่านกหวีด เราเลยไม่ได้ดูผิดสังเกต

ผมให้สองสามเดินนำไปแล้วผมเดินตามเพื่อสำรวจเครื่องแต่งกายสาวๆว่าดูปกติ

แต่จู่ๆเอก็เดินเข้าข้างทางอย่างผิดสังเกตแล้วหยุด เธอบอกว่า "ขอเวลาแป๊ปนึง"

ผมและบีตกใจมากตอนแรกนึกว่าเอหน้ามืดหรืออะไร จนสังเกตได้ว่าเธอรอให้คนที่วิ่งมาจากข้างหลังผ่านไป

เอชูนิ้วที่เลอะน้ำเปียกๆขึ้นมาแล้วพูดด้วยเสียงเซ็งๆงอนๆว่า "มันไหลออกมาอ๊ะ..."

ทำเอาผมและบีก้มมองที่ต้นขาเธอ เห็นน้ำอสุจิผมผมกับน้ำของเธอไหลเยิ้มออกมาจากกางเกงลงมาตามต้นขา

ผมหัวเราะผสมตกใจ แล้วมองซ้ายมองขวาว่าไม่มีใครอีก แล้วใช้ชายเสื้อเช็ดน้ำให้เธอ

แต่เช็ดแล้วมันก็ยังไหลออกมาอีกจนชายเสื้อผมเต็มไปด้วยน้ำขาวๆตัวเองซะงั้น 5555

แต่น้ำมันก็ไม่หยุดไหลเพราะมีบางส่วนค้างอยู่ข้างใน "เดินนำไปเลย ผมจะเดินปิดข้างหลังไว้ให้ เดี๋ยวก็ถึงรถแล้ว" ผมบอก

เอเดินต่อไปด้วยท่าเขย่งแปลกๆเหมือนพยายามจะไม่ให้มันไหลออกมา แต่ดูแล้วตลกดี

ผมพูดทั้งหัวเราะ "ให้มันไหลไปเลย 5555 ท่าเดินเธอแปลกมันผิดสังเกตมากกว่าอีก โอ้ยยย เดินแบบนี้กว่าจะถึงรถ"

จนกระทั่งเราสามคนถึงรถ เอรีบหยิบทิชชู่จะรีบไปเช็ดในห้องน้ำ...... แต่เธอต้องเดินกลับมาเซ็งๆ เพราะห้องน้ำปิดแล้ว

เธอเข้าไปนั่งที่เบาะหลังแล้วแหกขาเช็ด ผมนั่งขำ ส่วนบีช่วยเอเช็ดที่มันเลอะกับกางเกง

ดูนาฬิกาเป็นเวลาเกือบ 3 ทุ่มแล้ว ตอนนั้นผมเพลียมาก แต่ก็หิวมาก สวนอยู่ไม่ไกลบ้านเราเลยตกลงแวะหาอะไรกินกันก่อน

แต่ระหว่างที่นั่งกินข้าวเอยังมีท่าทีไม่สบายตัว แล้วคอยแต่พูดว่าบอกว่า "มันยังไหลออกมาอยู่เลย ทำไมน้ำเยอะอย่างนี้" ผมขำ

พอมาถึงบ้านเอไม่สนอะไรแล้ว วางของแล้วแก้ผ้าเข้าไปอาบน้ำเลย ผมบอกบีว่าเข้าไปช่วยเขาอาบหน่อย

ผมจัดแจงวางของ เปิดไฟบ้านให้เรียบร้อย เปิดแอร์ แล้วผมก็ตามเข้าไปอาบน้ำพร้อมกับทุกคน......

เรื่องไม่จบง่ายๆเพราะวันนี้ผมยังไม่ได้จัดบีเลยทั้งๆที่เธอตั้งใจมาค้างที่บ้านผม

ระยะเวลาออกจากสวน ได้กินข้าว และกว่าจะถึงบ้าน เกือบ 4 ทุ่มแล้ว มากพอที่จะให้ผมฟื้นตัวต่อได้อีกรอบ

ผมเดินเข้าห้องน้ำพร้อมกับหยิบถุงยางเข้าไปด้วย......

ต่อเมนท์หน้า คืนวันเสาร์มีเวลาพิมพ์เพลินทั้งคืนจริงๆ เช้าแล้วขอตัวไปนอน เดี๋ยวตื่นมาต่อจนจบวันนั้น

ที่ผมจำแม่นเลยเพราะเป็นวันที่สุดๆวันหนึ่ง ทั้งเอาท์ดอร์ แตกใน จัดกับเอและบีคนละรอบเต็มๆ
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 10:48:02 AM »

รอต่อครับ อิจฉามากๆ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #145 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 11:14:04 PM »

ตอนแรกสาวๆไม่คิดว่าผมจะเข้าไปอาบน้ำด้วยเธอเลยล็อคห้องไว้ ผมเคาะประตูแล้วบอกขอแจมด้วย

ถุงยางตอนแรกผมซ่อนไว้ในผ้าเช็ดตัวก่อน แล้วพอได้จังหวะค่อยเอาวางไว้ใต้ขวดแชมพู

ผมถอดเสื้อผ้าแล้วทำทีว่าขอเข้าไปใช้ฝักบัวด้วย แต่เอบอกว่าอย่าเพิ่ง ที่มันแคบๆอยู่ เข้ามาก็ยิ่งเบียดกันไปใหญ่

เข้าไปไม่ได้เลยทำได้แต่ยืนแปรงฟัน มองเอกับบีอาบน้ำด้วยกัน เธอผลัดกันถูขาและหลังให้กัน มองแล้วเพลินดี

เอ มองผมแล้วยิ้ม "มองอะไร?" เธอยิ้มแบบเขินๆ

ผมยิ้มตอบแล้วพูดว่า "จูบกันให้ดูหน่อย" บีหันมามองผม

สิ้นคำพูดผมไม่ทันไร บีหันกลับไปหอมแก้มเอแล้วไซร้ไปที่คอ เอทำท่าเหมือนโดนจั๊กจี้

เอดูตกใจเพราะโดนบีแกล้ง ปกติบีไม่ค่อยเป็นฝ่ายแกล้งเอเท่าไหร่ ผมว่าบีน่าจะยังอารมณ์ค้างอยู่แน่เลย

"พอๆๆ" เอพูดแล้วผลักบีออกเบาๆ

"หยิบแชมพูให้หน่อย" เธอชี้มาที่อ่างล้างหน้า

บีเดินมาหยิบแชมพูตรงอ่างล้างหน้าที่ผมยืนอยู่ พอเธอหยิบขวดถุงยางก็ที่ติดดอยู่ที่ก้นขวดก็ตกลงมา

บีก้มเก็บแล้วมองเขินๆมาที่ผม เอที่ใช้ฝักบัวล้างหน้าอยู่ยังไม่รู้เรื่องอะไร

ผมโอบบี ขยำก้นเธอแล้วดึงเข้ามาจูบ น้องชายค่อยๆตั้งขึ้นในสภาพพร้อมรบ

ผมดันบีเข้าไปเรื่อยๆจนไปติดกำแพงใกล้ๆเอ เอถึงรู้ตัวว่าผมกับบีกำลังจูบกันอย่างดูดดื่ม

"แหม รีบกันจัง นึกว่าจะอาบน้ำให้เสร็จก่อน" เอแซวแล้วเอามือรูดควยผม

"จริงๆก็อยากได้อีกรอบนะ..." เธอพูดตัดพ้อ

ผมถอนจูบจากบีแล้วดึงเอเข้ามากอดด้วย "เดี๋ยวบีนอนเปียกทั้งคืนนะ มีควยอันเดียวต้้องแบ่งกันใช้" ผมตอบยิ้มๆ

เอทำท่างอนเป็นเด็กๆ "ก็ด๊ะ" แล้วเธอก็ถอนมือออกจากควยผม แล้วตีก้นผมทีนึงค่อยจะเดินไปตรงอ่างล้างหน้า

แต่ผมดึงมือเอไว้ "ไม่อยากมีส่วนร่วมเหรอ?" เอหันมาเล่นหูเล่นตายิ้มให้

ดูเหมือนบีจะเครื่องติดง่ายแล้วตอนนี้ เพราะรอควยผมมาตั้งแต่ที่สวนสาธารณะ ผมเลยจับบีให้อยู๋ในท่าเดียวกับที่เย็ดเอ

ให้เอยืนพิงกำแพงแล้วจับบีหันหน้าชนยืนแอ่นก้นรับผม ส่วนผมต้องขอลงไปชิมหอยบีเพื่อเพิ่มความเสียวก่อนใส่

บีมีน้ำเยอะมากแต่ไม่เท่ากับเอ ผมเลียหอยบี บีบิดไปมาร้องครางอยู่ในลำคอ ผมเลยบอกไปว่า "ร้องได้นะ ไม่ได้อยู่ที่สวนแล้ว"

บียังคงครางอยู่ในลำคอ ผมลุกขึ้นมาใส่ถุงยางเตรียมเสียบเข้าหอยบี ก็เห็นเอก็เล่นกับนมบีอยู่ ทั้งคลึงทั้งดูด

ข้อดีของการมีกันสามคนคือจะไม่มีช่วงว่างในแต่ละจังหวะเลย ทุกอย่างจะลื่นไหลมีคนคอยสานต่อเสมอ

จังหวะส่วนใหญ่อยู่ที่ว่าใครถูกกระทำ อีกคนก็จะเข้ามาช่วย ทั้งปาก มือ หรืออะไรก็ตามจะไม่ปล่อยให้ว่าง

ในตอนแรกๆเราก็ยังเขินๆไม่รู้จังหวะกัน แต่พอได้ทำไปสักพันก็ได้รู้ว่า ช่วงที่คนหนึ่งจัดการช่วงบนคืออีกคนต้องไปช่วงล่าง

ผมเคยคุยกับแฟนและบีว่า เราสามคนเวลามีอะไรกันไม่ใช่การรุมซะทีเดียว แต่เป็นการรวมเพศทั้งสามคนพร้อมๆกัน

ไม่ใช่ความสัมพันธ์แบบฮาเร็มสำหรับผู้ชาย แต่บางครั้งก็เป็นฮาเร็มสำหรับเอหรือบีด้วยเช่นกัน

ผมนึกได้ก็พิมพ์ไปเรื่อย 5555 กลับเข้าเรื่องต่อ

เหมือนสถานการณ์เดิมตอนอยู่ที่สวนสาธารณะย้อนกลับมา แต่คราวนี้สลับตำแหน่งเอกับบี

ผมเอาควยจ่อแล้วค่อยๆดันเข้าไป บีครางรับในลำคอไม่ต่างจากเอตอนโดนเสียบ มือเธอจิกแขนเอไว้แน่น

เอวผมค่อยๆขยับช้าแล้วผมก็ทำท่าเดียวกับที่สวนสาธารณะ คือโน้มตัวไปจูบเอข้ามไหล่บีบ้าง

ทุกครั้งที่ผมกระแทกเข้าไปสุดจะมีเสียง "อิ๊" ออกมาจากลำคอบี ด้วยจังหวะที่เร็วถี่ ทำให้เสียงนั้นดูน่าอึดอัดมากขึ้น

ผมจิกผมบีเบาๆแล้วบอกว่าร้องออกมาเลยไม่ต้องกลั้น บีเริ่มร้องแบบออกเสียง

"ไม่มีคนได้ยินหรอก กลั้นอยู่ทำไมอึดอันเปล่าๆ" เอเสริม ทำให้บีเริ่มร้องดังขึ้นตามจังหวะ

"ดังอีก" ผมจิกตูดบี บีร้องดังขึ้น

"ดังอีก!" ผมพูดเหมือนสั่งอยู่สองสามรอบ "ดังอีก!!" จนสุดท้ายบีร้องออกมาเต็มเสียง

ทีนี้ล่ะครับผมกับเอถึงกับมองหน้ากันทำตาโต บีร้องแบบแหกปากจริงๆ 5555 เหมือนเธอไม่สนอะไรแล้ว

ยิ่งเเสียงร้องดังยิ่งเร้าอารมณื ผมใส่ไม่ยั้ง ตรั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงต้นขาผมกระแทกกับก้นบีรัวถี่ยิบขึ้น

"อย่าหยุดนะ เย็ดแรงๆ! แรงอีก!!" บีเหมือนเป็นบ้าไปแล้ว อารมณืเธอเติลอย่างเต็มที่

ผมเลยได้จังหวะแกล้งบีหน่อยค่อยๆซอยช้าลง "อะไรแรงนะ?" ผมถาม "เย็ดแรงๆ" บีตอบ

"ใช้อะไรเย็ด?" ผมเล่นเป็นเด็กๆ "ใช้นั่นไง" บีเสียงเริ่มอ่อย ผมไม่เคยได้ยินเธอพูดคำหยาบสักเท่าไหร่

"ถ้าบอกไม่ตรงเดี๋ยวใช้ไม่ถูกนะ" ผมแกล้งต่อ เออมยิ้มเพราะเคยโดนผมแกล้งแบบนี้ เลยเข้าใจบีดี

บีเงียบไม่ตอบแต่พยายามขยับก้นให้ควยของผมเข้าออก แต่ไม่ถนัด

"ก็บอกเขาไปสิว่าใช้ควยของ(ชื่อผม)" เอเฉลย

"ใช้ควยของ(ชื่อผม)" บีตอบเสียงอ่อย

"อะไรนะ!? พูดดังๆไม่ได้ยิน!" ผมใช้น้ำเสียงดุเธอแล้วเริ่มขยับเอวเย็ดต่อช้าๆ

"ใช้ควยของ(ชื่อผม)! เย็ดมาแรงๆ! อย่าหยุด!" เธอเสียงดังสู้แล้วเอามือมากำแขนผมไว้แน่น เธอสั่งผมกลับ

จังหวะนั้นอารมณ์ฮึกเหิมมาเต็มที่ผมใส่ไม่ยั้งแล้ว กระแทกรัวไม่ยั้งเท่าที่จะทำได้ บีร้องออกมาเหมือนจะขาดใจ

จนสุดท้ายผมเสียน้ำเป็นรอบที่สองของวันและเหนื่อยมากๆ เพราะเป็นฝ่ายทำทั้งสองรอบ ผู้หญิงไม่ได้ขึ้นเลย

ผมกอดบีไว้ เธอกระตุกเกร็งอยู่พักหนึ่งแล้วก็หมดแรงเอาดื้อๆฟุบลงไปกับฟื้น ผมต้องค่อยๆจับเธอประคอง

คงเป็นเพราะอาบน้ำอุ่นแล้วอากาศในห้องน้ำมันอบอ้าวด้วย พอเหนื่อยเลยทำให้หน้ามืดได้ง่าย

เอคอยนั่งดูบี ส่วนผมปรับฝักบัวให้เป็นน้ำเย็นมาราดตามร่างกายบีให้เย็นลง

"ไหวมั้ย?" เอถาม บีพยักหน้าตอบแล้วค่อยๆลุกขึ้น บีและผมเหงื่อเต็มตัวไปหมด

"เหงื่อออกแบบนี้ต้องถูสบู่อีกรอบแล้วมั้งเนี่ย" ผมแซว

หลังจากนั้นผมก็ให้เอกับบีอาบให้เสร็จก่อนแล้วผมค่อยอาบออกมาทีหลัง เรานอนเล่นกับไม่นานก็หลับไปด้วยความง่วง

พอเช้ามาผมรู้สึกได้ถึงความปวดขาและเอวจากการใช้งานอย่างรุนแรง 5555

แล้วก็ขับรถไปส่งบีที่ BTS ไปทำงาน แล้วส่งเอ จากนั้นก็ไปทำงานเป็นอันจบตอนนี้ครับ

ขอโทษที่ให้รอทั้งวันครับวันนี้ เล่าค้างไว้ แต่ตอนกลางวันผมทำนั่นทำนี่เลยไม่ได้มาต่อ

จริงๆเรื่องสวนสาธารณะว่าจะแบ่งเล่าเป็นสองคอมเมนท์ ไปๆมาๆแบ่งไป 3 คอมเมนท์เลยทีเดียว

ถ้าชอบคอมเมนท์ให้กำลังใจหรือชวนคุยได้นะครับ ติชมได้ คนเล่าจะรู้สึกดีที่มีการคุยโต้ตอบจากผู้อ่านด้วย

ก่อนหน้านี้ผมไม่ได้สังเกตเลยว่ายอดวิวของกระทู้เท่าไหร่ พอมาสังเกตดู

ณ เวลานี้ 11:11 PM ของวันที่ 18/11/2018 มีคนอ่าน 36000 พอดี เลขสวยเลย ขอบคุณทุกคนที่สนใจครับ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #146 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 03:31:46 AM »

ติดตามอยู่ตลอดครับ  Grin Grin
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #147 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 10:53:26 AM »

สุดยอดจริงๆเลยครับ
รอติดตามตลอดนะครับ
MGS08
เหลือบไร
*

« ตอบ #148 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 04:50:05 PM »

อิจฉาพี่ ควยได้2หีเลย
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #149 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 09:48:10 PM »

ยอดเยี่ยมครับ
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 23 พิมพ์