มิถุนายน 05, 2024, 01:16:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ตี๋นี่แกอึดจริงไหม?  (อ่าน 8371 ครั้ง)
natt158
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 10:19:45 AM »

พี่แกเล่นแนวโดนสาวรุมแตกในเป็นสิบหลายเรื่อง
แกอึดจริงไหม?

sub1987
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 10:38:32 AM »

จริงๆคงมีช่วงพักเบรค แต่ระดับนี้ก็ต้นๆของวงการอยู่แล้ว
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 11:24:04 AM »

เเกเป็นประธานของสมาคมดาราเอวีชายเลยนะนั้นไม่ใช่ระดับทางผ่าน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
เอวี ตุ่นติ่น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 12:42:33 PM »

ติดต่อกันขนาดนั้น ก็ไม่น่าเป็นไปได้นะครับ มันเกินกว่าร่างกายจะรับไหว
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 03:01:55 PM »

แกเป็นคนนึงที่สาวๆน่าจะติดใจ เพราะหำแกยาวและใหญ่มากเป็นเบอร์ต้นๆของวงการ ลองดูหลายๆเรื่อง แกจะชอบเอาหำตั้งขึ้น ให้นางเอกก้มไปดูดช้าๆ  แกเล่นทีนางเอกร้องทุกคน   (อาจไม่ยาวเท่าพี่แหลม แต่ใหญ่กว่า)
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 05:18:03 PM »

ผมว่าอึดจริงนะครับ ร่างกายคนเราลิมิตไม่เหมือนกันอีกอย่างมันไม่ได้ซัดต่อๆกันแบบไม่มีพัก นักแสดงคนนี้ก็ระดับแถวหน้าแหละครับ ผมเคยดูของ Ai Yuzuki รหัส CHN ฉากสุดท้ายโดนไป 3 น้ำแบบต่อเนื่องเลย
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 06:15:31 PM »

สมัยเข้าวงการใหม่ๆยังไม่เท่านี้  เล่นมานานคงอัพสกิลมาเยอะ  ฟิตร่างกาย เทคนิค ยา
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 06:32:36 PM »

น่าจะอึดจริงครับ ถ้าสกิลถึงขั้นแตก3น้ำรวดก็ไม่อ่อนตัวครับ
คงไม่ได้แตกสุดๆเต็มที่100% น่าจะแตกพอให้น้ำออกเลยเอาได้เรื่อยๆ
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 10:55:20 PM »

เยดบ่อย ๆ มันก็อึดแหล่ะ แต่คนนาน ๆ เยดที คงอึดไม่เท่าดารา AV
huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 11:55:50 PM »

เอ่อ คุณ จขกท.ครับ คุณเรียกเค้าว่า "พี่ตี๋" เหรอ แต่สำหรับผมแล้ว ผมเรียกเค้าว่า
ไอ้หยองลูกหยี!! เอ้า! เป็นเล่นไป คุณลองจินตนาการว่า หากผู้ชายคนนี้ไม่มีเส้นผม
อยู่บนหัว แล้วใบหน้าเค้าจะเหมือนใครล่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า...........สรุปแล้ว ฮากันลั่นเลย
ใช่มั้ยล่ะ!!!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] 2 พิมพ์