เมษายน 27, 2024, 08:06:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมดู av sub thai เเล้วอยากจะร้องไห้วะ  (อ่าน 13663 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 09:11:58 PM »

ต้องขอขอบคุณบอร์ดนี้และผู้ใจดีก่อนเลยครับ ที่มีสิ่งดีดีให้กันตลอด ล่าสุด เอวีซับไทย  sdab045 ดูเข้าไปเเล้ว มันช่างสุดยอดจิงๆ
อรรถรสเกินร้อย ปรกติผมจะตัดฉากอื่นออกจนหมด เหลือแต่"อม"กับ"เอา" 2ฉาก   แต่พอเป็นซับไทยเเล้วมันเดูได้ทั้งเรื่องจิงๆ สุดยอดมาก
    มาว่ากันที่หนังต่อ  รู้สึกเหมือนดูหนังชีวิตสุดเศร้า น้องเค้่ามาเล่น avทำไมวะ ผมถามตัวเอง  ฟังน้องพูดไป ก้อยิ่งหดหู่ น้องเค้าจะว่าโดนบังคับรึเป่าก้อไม่รู้ เหมือนแบบเด็กเก็บกดอ้ะ หน้าตาก็ดีนะ(ผมสิหน้าโคตรเหี้ย ชาตินี้อย่าหวังมีเมีย)   ทำไมมาทำแบบนี้วะ   สังคมบ้านเค้าเเม่งคงเหี้ยสัสๆ สภาพจิตใจคนถึงเปนแบบเนี้ย  อยากจะร้องไห้ ยอมรับว่าดูไปครึ่งเดียว โดนไอ้อ้วนโซโล่ซะ
   แต่ต้องยอมรับความเป็นจริงครับ   น้องเค้ากล้าหาญมาก  กะหรี่เเถวบ้านยังไม่เด็กขนาดนี้เลย

ขอบคุณอีกทีครับกับซับไทยเรื่องนี้   มีโอกาสจะเเปลมาลงให้ได้ซักเรื่อง อยากช่วยจิงๆ   เอวีซับเขมรไหวมะ + +

link จ้ะ sdab045 subthai  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=214295.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2018, 09:15:04 PM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:42:06 PM »

ใจเย็นๆท่าน โลกมันกว้างใหญ่ ดูไปเรื่อยๆ อ่านหนังสือไปเรื่อยๆ

โลกเรามันสีเทาฮะ Cool
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 07:50:32 AM »

ต้องขอขอบคุณบอร์ดนี้และผู้ใจดีก่อนเลยครับ ที่มีสิ่งดีดีให้กันตลอด ล่าสุด เอวีซับไทย  sdab045 ดูเข้าไปเเล้ว มันช่างสุดยอดจิงๆ
อรรถรสเกินร้อย ปรกติผมจะตัดฉากอื่นออกจนหมด เหลือแต่"อม"กับ"เอา" 2ฉาก   แต่พอเป็นซับไทยเเล้วมันเดูได้ทั้งเรื่องจิงๆ สุดยอดมาก
    มาว่ากันที่หนังต่อ  รู้สึกเหมือนดูหนังชีวิตสุดเศร้า น้องเค้่ามาเล่น avทำไมวะ ผมถามตัวเอง  ฟังน้องพูดไป ก้อยิ่งหดหู่ น้องเค้าจะว่าโดนบังคับรึเป่าก้อไม่รู้ เหมือนแบบเด็กเก็บกดอ้ะ หน้าตาก็ดีนะ(ผมสิหน้าโคตรเหี้ย ชาตินี้อย่าหวังมีเมีย)   ทำไมมาทำแบบนี้วะ   สังคมบ้านเค้าเเม่งคงเหี้ยสัสๆ สภาพจิตใจคนถึงเปนแบบเนี้ย  อยากจะร้องไห้ ยอมรับว่าดูไปครึ่งเดียว โดนไอ้อ้วนโซโล่ซะ
   แต่ต้องยอมรับความเป็นจริงครับ   น้องเค้ากล้าหาญมาก  กะหรี่เเถวบ้านยังไม่เด็กขนาดนี้เลย

ขอบคุณอีกทีครับกับซับไทยเรื่องนี้   มีโอกาสจะเเปลมาลงให้ได้ซักเรื่อง อยากช่วยจิงๆ   เอวีซับเขมรไหวมะ + +

link จ้ะ sdab045 subthai  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=214295.0

หาเรื่องที่มันออกแนว เบาสมอง มาดูมั่งดิท่าน จะได้ไม่มืดมนเกินไป
บางเรื่องมันดราม่าเกิน ดูแล้ว หดหู่
แต่จริงไม่จริง ก็อีกเรื่องน่ะ...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
onlyjav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:07:09 AM »

ที่ใดวัตถุเจริญมาก จิตใจมนุษย์จะตกต่ำ
ที่ใดไม่เจริญวัตถุ จิตใจมนุษย์จะสูง
madao1
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:14:08 AM »

ให้คิดซะว่าทุกเรื่องเป็นแค่การแสดงครับ ไม่งั้นเวลาดู Attackers จะมีปัญหาครับ Cool
lovejoy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:30:24 AM »

Attackers นี่อย่างโหด ข่มขืนมันซะทุกเรื่อง  Wink Wink
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 07:08:09 PM »

ห่ะ .... มันแนว Debut ธรรมดาเองไม่ใช่เหรอ ผมนี่ตกใจนึกว่าแนวดาร์กหดหู่ซะอีก

จริงๆโลกเอวีมันไม่ได้หดหู่ขนาดนั้นนะ ดาราสมัยนี้มีทางเลือกมากมาย เช่น ถ้าคุณไม่อยากเอาดีทางนี้ก็มีสัญญาระยะสั้นเป็นทางเลือกอยู่

ผมว่าตอนนี้น่าจะหมดยุคโดนบังคับมาเล่นแล้วละ
Hsentai

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:11:54 PM »

ยังงี้จขกท.ห้ามดูแก๊งคิโมเมน เด็ดขาดครับ
lovejoy
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 09:30:44 PM »

ยังงี้จขกท.ห้ามดูแก๊งคิโมเมน เด็ดขาดครับ

พวกพ่อข่มขืนลูก พี่ข่มขืนน้อง น้องข่มขืนพี่ แม่ข่มขืนลูก ลูกข่มขืนแม่ฯลฯ
แนวพวกนี้ด้วยครับ ถ้าเจอแนะนำจขกท.ห่างๆไปเลยนะครับ ถ้าแยกเรื่องจริงกับการแสดงไม่ได้นี่อาจมีเคว้ง  Wink Wink
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 12:03:08 AM »

ผมโหลดดูนานละเรื่องนี้ พึ่งจะได้ดูซับไทยก็ตอนเจอกระทู้ท่าน จขกท
ขอบคุณครับ

แต่ผมดูก็เฉยๆนะ ผมว่าน้องไม่ได้โดนบังคับอะไรหรอก เขาแค่คิดว่่าเขามีความจำเป็น และเขาตัดสินใจ ภายในวุฒิภาวะเท่าที่เขามี

A PinK
หน้า: [1] 2 พิมพ์