มิถุนายน 10, 2024, 08:27:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแปล Event ของYua mikami ให้หน่อยครับ  (อ่าน 4399 ครั้ง)
girls av
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 08:53:20 PM »

https://www.av-event.jp/user_data/evelt/detail.php?event_id=18940

พอดีสนใจจะเข้าร่วม Event ที่ pop life เวลา17.30น.ถ้าแปลด้วย google คือ

ซื้อ 2 แผ่น ได้จับมือ / ถ่ายรูปคู่ / ถ่ายรุปกลุ่ม ใช่ไหมครับ
ซื้อ 3 แผ่น ได้ถ่ายรุปคู่ / ถ่ายรูปเพิ่มอีกรุป ?

ปล.กิจกรรมที่ Rammtarra (13.00น.) นี้งงขั้นสุดเลย

รบกวนแปลคร่าวๆให้หน่อยนะครับ ขอบพระคุณทุกท่านครับ  Smiley

earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 11:42:46 PM »

ผมแปลไม่ได้ แต่เดาว่า กติกาการเข้าร่วมงาน น่าจะคล้ายๆกับงานนี้มั้งครับ ลองอ่านดูนะ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=210352.0

กระทู้ต้นทางจากท่าน Redzerozz

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 04:58:36 PM »

เขาจัด2รอบไงครับ

รอบแรกที่ร้าน Ramtara 13:00
รอบสองที่ pop life 17:30
Kingkoko
ชีวิตนี้เพื่อเธอ Mao-chann
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 05:50:58 PM »

แปลเฉพาะตรง กิจกรรมนะครับ

ซื้อ 2 อย่าง ได้จับมือ ถ่ายรูปด้วยกัน ถ่ายรูปหมู่ (สามารถเลือกถ่ายด้วยฉากหลังไหนก็ได้ (อันนี้ไม่ทราบครับไม่เคยร่วมงาน))
ซื้อ 3 อย่าง
ได้ถ่ายรูปพิเศษที่มีฉากหลังเป็นร่ม 2 รูป(คิดว่าน่าจะถ่ายพร้อมกับเจ้าของผลงาน) ได้รูปภาพพร้อมลายเซ็น ได้ถ่ายวิดีโอเป็นรายบุคคล คนละ 10 วิ
พิเศษ ถ้าซื้อแผ่น bluray 3 แผ่นหรือขึ้นไป จะได้รับลายเซ็น 1 เซ็น (สามารถเขียนลงบนของใช้ส่วนตัวได้) (เฉพาะ60ท่านแรก)

เสริมด้านล่างเล็กน้อย
ถ้าทวิตแท็กว่า # 三上悠亜 # S1アンバサダー จะได้รับรูปถ่ายฟรีๆเป็นของสมนาคุณ 1 ใบ
ก่อนเข้างานแสดงบัตรด้วยเด้อ

ข้อมูลสถานที่
จุได้แค่ 120 คน
เฉพาะ 60 ท่านแรกเท่านั้นที่จะได้ลายเซ็น

<< เห็นถามกันเยอะ รหัส MIAD-675 คนแสดง 浜崎真緒
girls av
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 07:30:42 PM »

ขอบคุณมากนะครับ

แปลเฉพาะตรง กิจกรรมนะครับ

ซื้อ 2 อย่าง ได้จับมือ ถ่ายรูปด้วยกัน ถ่ายรูปหมู่ (สามารถเลือกถ่ายด้วยฉากหลังไหนก็ได้ (อันนี้ไม่ทราบครับไม่เคยร่วมงาน))
ซื้อ 3 อย่าง
ได้ถ่ายรูปพิเศษที่มีฉากหลังเป็นร่ม 2 รูป(คิดว่าน่าจะถ่ายพร้อมกับเจ้าของผลงาน) ได้รูปภาพพร้อมลายเซ็น ได้ถ่ายวิดีโอเป็นรายบุคคล คนละ 10 วิ
พิเศษ ถ้าซื้อแผ่น bluray 3 แผ่นหรือขึ้นไป จะได้รับลายเซ็น 1 เซ็น (สามารถเขียนลงบนของใช้ส่วนตัวได้) (เฉพาะ60ท่านแรก)

เสริมด้านล่างเล็กน้อย
ถ้าทวิตแท็กว่า # 三上悠亜 # S1アンバサダー จะได้รับรูปถ่ายฟรีๆเป็นของสมนาคุณ 1 ใบ
ก่อนเข้างานแสดงบัตรด้วยเด้อ

ข้อมูลสถานที่
จุได้แค่ 120 คน
เฉพาะ 60 ท่านแรกเท่านั้นที่จะได้ลายเซ็น
หน้า: [1] พิมพ์