มิถุนายน 10, 2024, 02:03:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครมั้ยที่จากไม่เคยคิดจะดูในตอนแรกแต่พอได้ดูกลับกลายเป็นว่าชอบมาก  (อ่าน 6277 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 01:17:12 PM »

ของผมคือAika Yamagishiก็เห็นมีหนังออกมาเรื่อยๆแต่ไม่เคยโหลดมาดูจนมาถึงรหัสPRTD-017ซึ่งเป็นแนวที่เราชอบอยู่แล้วจึงลองโหลด

นี่ผมพลาดไปได้ยังไงทั้งผิวพรรณหุ่นหน้าตาลีลาดีไปซ่ะหมดแถมยังแตกในอีกตอนนี้กลับกลายมาเป็นคนแรกๆที่จะเปิดดูทุกครั้งที่กลับบ้านเฉยเลย

อีกรหัสที่ชอบคือPRED-099

madao1
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 01:38:53 PM »

สดๆร้อนๆเลยครับ MDB-955 กะว่าจะดูอายะแต่พอได้ดูกลับชอบ Mizumi Saki มาก
ผมเคยโหลดงานเธอเก็บไว้หลายเรื่องแต่ไม่เคยดูเลย ตอนนี้ดูทุกวัน

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 04:44:57 PM »

ของผมคือAika Yamagishiก็เห็นมีหนังออกมาเรื่อยๆแต่ไม่เคยโหลดมาดูจนมาถึงรหัสPRTD-017ซึ่งเป็นแนวที่เราชอบอยู่แล้วจึงลองโหลด

นี่ผมพลาดไปได้ยังไงทั้งผิวพรรณหุ่นหน้าตาลีลาดีไปซ่ะหมดแถมยังแตกในอีกตอนนี้กลับกลายมาเป็นคนแรกๆที่จะเปิดดูทุกครั้งที่กลับบ้านเฉยเลย

อีกรหัสที่ชอบคือPRED-099

ชอบเหมือนกันครับ หุ่นอาจจะหนาไปหน่อย
แต่หน้าตา ผิวพรรณนี่สุดๆเลยครับ
ลีลา อารมณ์ร่วมก้อไม่ธรรมดา Grin
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 09:03:23 AM »

ของผมนี่ Minami Aizawa เลยครับ คือ ตอนแรกผมไม่ดูหนังของ Minami เลยนะ เพราะผมนึกว่าจะมาแนวแบ๋วๆ ใสๆ แบบที่มีเยอะๆตอนนี้ แต่พอได้ดูเรื่องนี้ผมนี่เปลี่ยนความคิดเลย

Minami เป็นคนที่เล่นแนวสาวรุก ได้ดีมากๆ ยิ่งเวลาพูดเวลายั่วนี่เต็มสิบเลย ต้องขอบคุณห้องซับไทยด้วยที่แปลไว้ครับ
afee
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 10:55:15 AM »

Julia เลย เห็นครั้งแรกดูน้องหน้าแก่จัง ไม่โมเอะ คาวาอี้แบบดาราคนอื่น พอได้ดูครั้งแรกตอนไป Thank bus tour โอ้โห ลีลา เสียงร้อง การดูด การร่อน หุ่นดี ขายาว หลังจากนั้นตามโหลดเลยจ้า

ซึ่งตรงกันข้ามกับ Rola เลย เห็นหน้าปก น้ำก็จะแตกแหละ พอเป็นภาพเคลื่อนไหว เฉยๆมาก
holden1234
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 01:30:40 AM »

Akari Mitani
Hsentai

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 06:26:52 AM »

พวกหน้าปกที่ดูรกๆ แบบค่าย Doc, Switch,MM(รถตู้กระจก)
ไม่เคยคิดจะดูเลยเพราะเหมือนหนังเกรดบี เอาอะไรก็ไม่รู้มายำรวมกัน
แต่พอได้ดูแล้วติดใจเพราะเจอช้างเผือกเยอะ แนวหนังก็มันส์ดีจับเพื่อนมาเยสเพื่อน
หัวหน้าเจสลูกน้อง NTRมากมาย
play...

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 11:46:13 AM »

Julia เลย เห็นครั้งแรกดูน้องหน้าแก่จัง ไม่โมเอะ คาวาอี้แบบดาราคนอื่น พอได้ดูครั้งแรกตอนไป Thank bus tour โอ้โห ลีลา เสียงร้อง การดูด การร่อน หุ่นดี ขายาว หลังจากนั้นตามโหลดเลยจ้า

ซึ่งตรงกันข้ามกับ Rola เลย เห็นหน้าปก น้ำก็จะแตกแหละ พอเป็นภาพเคลื่อนไหว เฉยๆมาก

Julia สูงแค่158ขาไม่ยาวนะ แต่นางแขนขาเล็กมากสะโพกใหญ่นมใหญ่ 

ส่วนRolaผมก็ว่าเล่นไม่ดีนะ ที่ชอบเพราะสเปคล้วนๆครับ 
หน้า: [1] พิมพ์