มิถุนายน 07, 2024, 04:20:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือเรื่องที่ผมยกให้"ดีที่สุดในการเล่นAVของAIKA"  (อ่าน 11189 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 12:34:16 PM »

อย่างที่รู้กันว่าผมคือ ติ่ง โอตะ แฟนพันธุ์แท้ ของนาง อาจจะพูดดูเวอร์ไปหน่อยแต่เชื่อเถอะว่า มันดีที่สุดจริงๆ

AiKa นางเล่นมาหลากหลายบทบาทตามวันเวลาที่ผ่านไปหลายปีมากของนาง เสื่อมตามอายุการใช้งาน แก่ลงตามสภาพโดนรุมมาเป็นร้อยยังไม่รู้สึก โดนข่มขืนมาเยอะ(เล่นบท) เป็นแม่บ้านแสนดี เป็นสายลับ เป็นนักเรียน เป็นสาวนวด เป็นเด็กดริ้ง เป็นพนักงานบริษัท โดนย้อมตัวด้วยสีทอง เป็นแยงกี้ เป็น นักเลง ทุกอย่างผ่านจิมินางมาหมด แม้แต่ บทเลสเปี้ยน(รู้สึกเล่นไปครั้งเดียวมั้ง) ถ้าจะรวมรวบหนังทั้งหมดของนาง HDD 1TB ไม่พอ

เอาละเข้าเรื่องกันต่อ เรื่องนี้นางรับบท พี่สาวหรือเพื่อนหรือไรไม่รู้555เพราะฟังไม่ออก โดยพระเอกนั้นวางแผนวางยา แฟน โดยใส่ยาอย่างแรงในน้ำส้มแต่ เกิดเอกซิเด้น แฟนพระเอกทำทำเหรียญหล่น พระเอกต้องไปช่วยหา ประจวบเหมาะกับ AIKA กลับมาพอดี แล้วหิวกระหายน้ำ มองหาน้ำ เอ๊ะนั้น น้ำส้มมมมม กระดกรวดหมดแก้ว แล้วเดินจากไป พระเอกหาเหรียญให้ครบกำลังจะเดินไปเสริฟน้ำส้มให้แฟนตัวเองกินจะได้ บึดจ้ำบึดตามหวังแต่ เอ้า น้ำหายเหลือแต่แก้ว ....อะไรจะเกิดขึ้นต่อไป คาดเดาได้ไม่ยากแต่...ที่ท่านจะเห็นคือ แตกในรัวๆไม่ยั้งแล้วAIKAเป็นฝ่ายรุกทั้งเรื่องด้วยพร้อมกับ ชอต(บท)ที่ หายากในหนังAV(ผมดูมาไม่ค่อยเจอชอตนี้นะ) อยากรู้ว่าเป็นไง โหลดสิอย่ารอช้า แล้วท่านจะรักหนังเรื่องนี้เหมือนผม
เรตที่ได้ของหนังเรื่องนี้ในเวป JAVLIP อยู่ที่ 9.5 ซึ่งถือว่าเยอะมากกจนอาจจะเยอะสุดเลยก็ได้ของ AIKA มันคงเป็นเครื่อง การันตรีอะไรบางอย่างได้ละนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2019, 12:38:48 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
oriental105
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 02:49:59 PM »

เรตที่ได้ของหนังเรื่องนี้ในเวป JAVLIP อยู่ที่ 9.5 ซึ่งถือว่าเยอะมากกจนอาจจะเยอะสุดเลยก็ได้ของ AIKA มันคงเป็นเครื่อง การันตรีอะไรบางอย่างได้ละนะ

ขอบคุณครับท่าน ผมลองดูแล้วสุดจริงครับ แสดงได้ดีมากๆเลย

ปล. JAVLIP นี่ url อะไรหรอครับ ลอง google ดูไม่เจอเลย
kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 02:53:18 PM »

ขอบคุณครับท่าน ผมลองดูแล้วสุดจริงครับ แสดงได้ดีมากๆเลย

ปล. JAVLIP นี่ url อะไรหรอครับ ลอง google ดูไม่เจอเลย

http://www.javlibrary.com/en/ ครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
madao1
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 04:13:53 PM »

แต่ผมดันชอบไอกะแบบแรงๆหยิ่งๆมากกว่า ตอนยิ้มหวานดูไม่เข้าหน้าเลย
ยิ่งตอนเจ๊แกดูถูกผู้ชาย ถ่มน้ำลายใส่ ฉี่ใส่ นี่แหละไอกะของผมเลยครับ
ubatman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 04:50:06 PM »

ดูปกแล้วเฉยๆ  อ่านบรรยายเท่านั้นแหละ น่าดูทันที 555
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 08:36:54 PM »

ชอบ AIKA แนวรุกแบบนี้แหละ ชอบมาก
โดยเฉพาะเวลาขย่ม กระเด้งเองนี่ ดูทีไร น้องชายแข็งโป๊กทุกที
oriental105
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 10:16:57 PM »

อ๋อ ขอบคุณครับ  Smiley

http://www.javlibrary.com/en/ ครับ
Kunoichi
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 07:27:54 AM »

เด๋วจะลองโหลดมาดู Grin
Macky_C
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 10:51:08 AM »

จัดมาแล้วเรียบร้อย แต่ยังไม่ได้ดูเลย
torres79
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 11:53:57 AM »

แต่ผมดันชอบไอกะแบบแรงๆหยิ่งๆมากกว่า ตอนยิ้มหวานดูไม่เข้าหน้าเลย
ยิ่งตอนเจ๊แกดูถูกผู้ชาย ถ่มน้ำลายใส่ ฉี่ใส่ นี่แหละไอกะของผมเลยครับ

มีตอนไหนแนวนี้บ้างอะครับ ผมชอบ AIKA มากเลยๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์