มิถุนายน 05, 2024, 09:04:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมรู้สึกไม่ชอบหนังค่าย Attackers ซักที  (อ่าน 10879 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 01:42:38 PM »

คือก็โหลดมาหลายเรื่องนะครับแล้วพอจะลบผมก็เลือกลบค่ายนี้ก่อนเลยเป็นค่ายแรก ถึงดาราจะใช่ก็เถอะแต่เหมือนดูแล้วมันไม่ค่อยฟินยังไงไม่รู้
จะบอกคุณไม่ชอบแนวข่มขืนละสิ อันนี้ก็ไม่น่าใช่แต่น่าจะเป็นโทนหนังที่ออกแนว หม่นๆหมองๆ แสงดูมืดๆ สลัวๆ ด้วยมั้งครับ แต่เหมือนค่ายอื่นจะค่อนข้างออกไปทาง สว่างแสงไฟมาเต็ม ถึงจะมืดก็มืดแบบเห็นชัดกว่าด้วยมั้ง เพราะหนังค่ายอื่นแนวข่มขืนผมนี่แทบไม่ลบเลย 555 คนอื่นละมีใครเป็นแบบผมไหม

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
zella2
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 01:51:08 PM »

ผมเป็นคับ ของผมถึงขั้นไม่ค่อยโหลดค่ายนี้เลย เหตุผลเดียวกันเลยคับ ชอบสว่างๆ
darkjin
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 02:53:12 PM »

555+ ต่างคนต่างจิตต่างใจ คนเราชอบไม่เหมือนกัน แต่ผมชอบน่ะ ถึงบางเรื่องจะไม่ชอบ ในบ้านมันก็จะมืดๆ เหมือนจริงไง สว่างมากมันก็ไม่เหมือนจริงสิ
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 03:06:05 PM »

เหมือนกันครับ ไม่ใช่แนว
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 07:25:10 PM »

แต่ผมชอบครับ ค่ายอันดับ 1 ในใจเลยนะ

ออกมาแต่ละเดือนเนี่ยมันต้องมีโดนๆ บ้าง ไม่เนื้อเรื่อง ก็ดารา

ที่ผม "ไม่ค่อยชอบ" คือ prestige น่ะครับ คือ มันออกแนว ไม่มีเนื้อเรื่องซะส่วนใหญ่

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
3etagan
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 08:54:07 PM »

ค่ายนี้มีเนื้อเรื่อง แต่ดันมืดไปหน่อย เลยไม่ค่อยได้เก็บ หลังๆไม่เก็บเลย 

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 09:43:58 PM »

เราว่ามันเป็นค่ายที่ทำหนังได้น่าเบื่อค่ายนึงเลย  นอกจากเนื้อเรื่องจะไม่มีอะไรไหม่มานานมากเเล้วยังอาบบน้ำนานอีก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 10:17:58 PM »

แรกๆ ผมก็ไม่ชอบนะค่ายนี้ จนมี Subthai มานี้หละ พอดูแล้วเลยสนุกขึ้น

ส่วนมากจะชอบดูเป็นดาราค่ายอื่นที่มาเล่นค่ายนี้นานๆ ที มีความรู้สึกว่าพอมาเล่นแล้วเล่นดีเป็นพิเศษทุกทีเลย
kajeewa
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 10:32:30 PM »

ผมชอบหน้งแนวเนื้อเรื่องกว่าไม่มีเนื้อเรื่องแฮะ สำหรับค่ายนี้ผมค่อนข้างโอเคเลยนะ  แต่ก็อยู่ที่ดาราที่เล่นด้วย  ถ้าชอบแนวเนื้อเรื่องแล้วสว่างหน่อยแนะนำของTameike Goro-  ครับ
kingz9

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2019, 10:26:49 AM »

เป็นค่ายที่มีเนื้อเรื่องทุกเรื่องแต่บทมันวนอยู่ในอ่างน้ำวนเดิมๆซ้ำๆ แล้ว บางคนบอกก็มันอยู่ในบ้านมันต้องมืดๆสิถูกแล้ว แต่ส่วนตัวถ้าเป็นกลางวันหรือกลางคืนมันต้องเปิดไฟให้สว่างกว่าที่เป็นนะ แต่โดยรวมผมก็พอเข้าใจแหละครับเพราะ ค่ายนี้โทนหนังจะเป็นดาร์กๆหน่อยมันก็เลยต้องออกแนวแสงลอดช่องผ้าม่านราวๆนี้ ก็นั้นละครับสุดท้ายก็ได้แค่โหลดมาดู1-2รอบ(เป็นอีกค่ายที่ผมเสียน้ำให้น้อยมาก) แล้วก็ลบไปตามระเบียบ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์