พฤษภาคม 24, 2024, 04:46:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: haneda ai กับการ come back ที่ไม่ come back  (อ่าน 13316 ครั้ง)
fatporing
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 10:54:58 PM »

มาแชร์กันครับว่าคิดว่าเพราะอะไรหลังจากเจ๊แกกลับมาแล้วไม่ดังอย่างที่ควร แล้วพอป่วยปอดบวมหายไปพักใหญ่ก็ย่าวยืดจนถึง ณ ตอนนี้ยังไม่มีทีท่าว่า comeback is real

มีใครพอจะแปลทวิตเจ๊แกออกบ้างครับผมอ่านล่าสุดคือเหมือนป่วยบปอดบวมแล้วหายไปดื้อๆเลย แต่ทวิตยังอัพปกติ แต่ยังขึ้นเป็น SOD Star อยู่บนหน้าเวป
sekkusudaisuki
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 11:17:00 PM »

หุ่นบางเกินไปครับผมว่า
WAWA55
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 11:25:42 PM »

ผอมไปกลับมาเลยไม่ปังเท่าที่ควรเลยอาจจะเลิกเล่นอีกรอบ ผมเดานะครับ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2019, 11:58:16 PM »

ขนาดสายบางกรอบอย่างผมยังขอบาย 
แต่ก่อนจริงๆผมว่าหุ่นเธอก็ไม่ถึงกับดีมากนะคือปานกลาง ออกแนวตรงๆหน่อย แต่ดีที่ผิวดีตัวสูง
หน้าตาพิมพ์ญี่ปุ่นมากๆ แบบสไตล์ผู้ใหญ่ขาวใส จึงดังทั้งในและนอกประเทศ

หลังๆที่come backมาคือเธอผอมไปเหมือนคนป่วย ดูโทรมๆเนื้อเหลวเนื้อน้อยไป 
เห็นแล้วก็คล้ายๆกับ suzu mitake ที่พึ่งกลับมาได้ไม่นาน 2คนนี้ผมว่าอาการเดียวกัน

883358
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 02:44:01 PM »

ผอมแบบเหมือนคนป่วยจริงๆ ดูแล้วเกิดอารมณ์ยาก นมเล็กไม่ว่า แต่แขนขาเล็กไปด้วยนี่ไม่ไหวครับ ดูแล้วรู้สึกอนาถใจ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 02:57:26 PM »

บอกไม่ถูก  เหมือนหนังที่เธอเล่นมันไม่ค่อยถุกใจคนดู มันน้อยเเล้วต่ำกว่ามาตรฐานหนังเดิมที่เธอเคยเล่น เหมือนทุนน้อยไงไม่รุ้ เรื้องเเก่ใึครๆก็เเก่กันนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 03:47:25 PM »

ผอมจริงๆ หละครับ จากเคยชอบมากๆ

ช่วงนั้นมีคนที่ผมชอบมากๆ Come back จากที่หายไปนานๆ 3 คน
Ai Haneda , An Mashiro , Ao Agaki (Azumi Kinoshita)

เอาจริงๆ ก็กลายเป็นดูแล้วเฉยๆ ทั้งสามคนเลย
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2019, 06:11:00 PM »

ผมนี่ FC เจ๊ Ai แกเลยครับ พอแกกลับมาแอบตกใจหุ่นเหมือนกัน คือ หุ่นแกผอมเกิ๊น แต่ก็ยังชอบลีลาเจ๊แกเสมอนะ
fatporing
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 03:12:30 AM »

จริงอย่างทุกท่านว่า หุ่นมาครั้งนี้ผอมเกินครับแต่สำหรับผมังชอบหน้าเจ๊อยู่นะ สมัยก่อนนี่ในดวงใจผมเลย
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 12:22:32 PM »

เหมือนแกไม่ค่อยออกกำลังกายนะครับ ถ้าเทียบกับเเต่ก่อนมีเเรงแสดงลีลาประทับใจเลยสำหรับผม กลับมาเล่นเรื่องเเรกก็แผ่วมากละ  Embarrassed ถ้าrisa kasumiกลับมาเล่นอีกคนก็คงดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2019, 07:41:56 PM โดย Velocant » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 พิมพ์