พฤษภาคม 29, 2024, 03:27:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ป๊าปๆที่โยชิวาระ  (อ่าน 2007 ครั้ง)
estima
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 05:25:54 PM »

เพิ่งไปเที่ยวแถวโยชิวาระในโตเกียวมาครับ  ย่านนี้เป็นแหล่งเที่ยว Soaplandขึ้นชื่อของที่นี่
Soapland ถ้าเรียกแบบไทยๆ ก็คืออาบอบนวดดีๆนี่เอง แต่ทำไมย่านนี้ดีกว่าย่านอื่น ก็เพราะมันมีหลายร้านอยู่ติดๆกัน เป็นย่านที่ไม่ตีหัวลูกค้าหรือคดโกงคนต่างชาติ  เดินส่องหน้าร้านได้เลย อยากเข้าร้านไหน ควรสอบถามก่อนว่ารับคนต่างชาตืไหม หลายร้านไม่ต้อนรับชาวต่างชาตินะครับ

ตอนนี้ผมจะแนะนำการเดินทางไปย่านคนรักสะอาดชอบอาบน้ำ ไม่ยากครับ ใช้บริการรถไฟฟ้าสายสีเทา Hibiya Line ซึ่งวิ่งผ่านสถานที่สำคัญหลายแห่ง เช่น Akihabara Ginza ตลาดปลาTsukiji Ueno แต่สถานีที่เราจะไปวันนี้ คือ สถานีMinowa(หมายเลขประจำสถานี H19)

วิธีดีที่สุด ที่จะไปถึงย่านนี้โดยไม่หลงซะก่อน คือเปิดกูเกิ้ลนำทาง แนะนำให้เสริท์หาที่อยู่ร้านในย่านนี้ก่อน แล้วล็อคที่อยู่ ส่งตำแหน่งร้านเข้ามือถือของเรานะครับ   

พอถึงสถานี เลือกทางออก Exit 1A เพราะเดินใกล้ที่สุดแล้ว ตอนอยู่หน้าสถานี ให้เลี้ยวขวาเดินตรงมาเรื่อยๆจนถึงสี่แยกไฟแดง ให้เลี้ยวขวาอีกที  ตอนนี้เปิดกูเกิ้ลนำทางได้แล้ว มันจะพาเราเดินตรงสักพักแล้วพาเราเดินเลี้ยวขวาเข้าซอย เข้าไปในซอยยังมีทางเลี้ยวอีก สักพักหนึ่ง มันจะพาเรามาถึงปากซอยหนึ่ง ซึ่งมีป้ายไฟนีออนมากเป็นพิเศษ แถวนี้แหละครับที่เรียกว่าย่านโยชิวาระ

บรรยากาศย่านนี้ เงียบมาก ไม่มีคนสัณจร นานๆมีรถผ่านมาสักคัน เดินมาคนเดียวนี่ มีเสียว(มันเปลี่ยวอ่ะ) เป็นซอยเล็กๆขนาบสองข้างทางด้วยร้านนวดอย่างเดียวเลย ไม่มีร้านอื่นปะปน ส่วนใหญ่เป็นร้านเล็กๆ(เหมือนร้านนวดกระปู๋บ้านเรา) บางร้านติดป้ายรับเฉพาะคนญี่ปุ่น บางร้านเปิดรับเฉพาะสมาชิก ทุกร้านจะมีเชียร์เรียกแขกเข้าร้าน ถ้ารู้ว่าเราเป็นคนต่างชาติ ก็จะชี้ให้ไปร้านอื่นแทน

ก่อนมาเที่ยวย่านนี้ ผมได้ทำการหาชื่อร้านที่ต้อนรับคนต่างชาติ ได้มา2-3ร้าน อ่านรีวิวของคนที่มาเที่ยว ก็มาลงที่ร้านนี้ครับ ชื่อร้าน
Atelier naniwa และตอนนี้ผมก็ยืนอยู่ตรงหน้าร้านนี้แล้ว ความฝันที่จะได้ป๊าปๆๆๆสาวญี่ปุ่นอยู่แค่เอื้อม

เชียร์ที่นี่พูดอังกฤษได้ พอทักทายเสร็จก็พาผมเข้าร้าน ให้นั่งรอในห้องรับแขก หายไปสักพักกลับมา ยื่นใบราคาค่าคอร์ส  คิดเป็นนาที เริ่มจาก 70 นาที -25,000 เยน 100 นาที -33,000 เยน แปลงเป็นเงินไทยคร่าวๆก็ราวเจ็ด-แปดพันบาท (บางร้านคนต่างชาติโดนชาร์ตเพิ่ม แต่ที่นี่ไม่ชาร์ต) เลือกคอร์สได้แล้ว เชียร์ก็ส่งภาพพนักงานให้เลือก ผมเลือกน้องคนที่น่ารักสุด อายุน้อยสุด คอร์ส 70 นาที เลือกเสร็จเชียร์ขอเก็บตังค์และให้นั่งรอ 15 นาที ตอนนี้ก็มานั่งลุ้นว่า ตัวจริงกับภาพจะตรงกันหรือเปล่า  ...เมื่อเวลามาถึง ปรากฎว่า ได้น้องตรงปกครับ(555 ดีใจ)

ห้องนวดที่นี่ อยู่ชั้นสอง เป็นห้องเล็กๆขนาดราว 4คูณ5ตารางเมตร ด้านหนึ่งวางเตียง อีกด้านเป็นบริเวณอาบน้ำ มีอ่างแบบนั่งแช่ พร้อมแพยางสำหรับนวด  ทักทายพอหอมปากหอมคอ เธอก็ชวนอาบน้ำ ตอนนี้เธอเริ่มแก้ผ้าแล้วครับ รูปร่างเนื้อตัวดี ผิวขาว อกใหญ่ ทรงสวย แน่น เต็มไม้เต็มมือ หลอดไฟสว่าง แถมช่วงล่างยังเกาเหลาอีก เนื้อตัวแบบนี้ถ้าอยู่แถวพระราม9 คงติดเบอร์ตอง ราคาสี่พันขึ้นแน่นอน แต่นี่เป็นของเมคอินแจแปนแท้ๆ ด้วยราคาขนาดนี้ ผมว่าไม่ขาดทุนแล้วล่ะแต่จะได้ทอนหรือเปล่า อีกสักครู่คงรู้  ตอนนี้ผมก็แก้ผ้าเสร็จแล้วเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ลงอ่างนะครับ น้องพาผมไปนั่งบนเก้าอี้พลาสติกตัวเล็กแบบที่มีรอยผ่าแยกตรงกลาง เพื่อถูสบู่ร่างกายให้เนื้อตัวหอมๆ ไอ้รอยแยกตรงเก้าอี้มีไว้สำหรับมือล้วงเข้าไปทำล้างทำสะอาดที่ก้นครับ พอถูสบู่เสร็จ ล้างตัวเสร็จ น้องจึงเรียกเราลงอ่าง นั่งแช่น้ำอุ่น(ไม่เหมือนบ้านเราที่นอนแช่) เอาแปรงสีฟันที่เพิ่งแกะออกจากซองใหม่ บีบยาสีฟันใส่ ส่งให้เราทำความสะอาดพร้อมนำ้ยาบ้วนปาก พอเสร็จสรรพ น้องก็ก้าวลงมานั่งแช่ในอ่างกับผม (ตอนนี้ผมมานั่งนึกในใจ ไอ้ฉากนี้เคยเห็นจากหนังเอวีเรื่องไหนฟ่ะ) ในอ่างเล็กๆ ที่มีชายหญิงนั่งเบียดกัน แม้ไม่ได้ทำอะไรกัน แต่มันก็สร้างอารมณ์ฟินได้อีกแบบ

ทำความสะอาดร่างกายเสร็จ ก็ถึงบทอัศจรรย์บนเตียง คงจะไม่บรรยายนะครับ ก็เป็นแบบทั่วๆไป สเปร์ยสด ตอนยุ่งใส่ปลอก
จะทำกี่ท่าก็ได้  กระแทกหนักๆก็ได้ ส่วนใครสายเบิร์นคงต้องไปลุ้นกันเอง  สุภาพและให้เกียรติเค้านะครับ

สรุป ความพึงพอใจโดยรวม ได้ 8/10 เสียอย่างเดียว สภาพห้องเก่าไปนิด

ขากลับ ถ้ากลับไม่ถูก เปิดกูเกิ้ลแมฟ พิมพ์ Minowa Station รับรองไม่หลงหรอกครับ

หวังว่าการบ้านนี้ คงเป็นประโยชน์ต่อท่านที่อยากไปให้ถึงญี่ปุ่น แต่ยังกล้าๆกล้วๆ รับรองเดินตามเส้นทางนี้ ถึงแน่นอนครับ
ข้อสำคัญ ใจพร้อม กายพร้อม เงินพอ ข้อมูลแน่น สาวญี่ปุ่นรอคุณอยู่แล้ว
ขอบคุณครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2019, 07:32:23 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 06:06:27 PM »

ข้อมูลแน่นมากเลย ขอบคุณมากครับ
sundayjojo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 07:20:28 PM »

ผมก็ไปมาครับเมื่อปีที่แล้วย่านเดียวกันแต่คนละร้าน ของผมได้น้องไม่ตรงปกแต่ก็โอเคอยู่ครับน้องชื่อนัตซึ พูดอังกฤษพอได้ อัธยาสัยดี เทคแคร์ดีมาก
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 09:08:45 PM »

มีเลือกคอสเพลย์ไหมครัช   
estima
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 12:52:08 PM »

ที่นี่ไม่มีคอร์สเพลย์ครับ แต่ถ้าชอบสว.มีครับ (45 up) เชียร์บอก
abcdpool
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 10:25:18 AM »

อยากรู้ว่าทำไมถึงไม่รับต่างชาติครับ รู้เหตุผลไหม
หน้า: [1] พิมพ์