มิถุนายน 08, 2024, 11:21:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนเรามีเซ็กส์ได้เท่าไร  (อ่าน 3506 ครั้ง)
Buny
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 08:29:10 PM »

อยากถามว่า คนเรามีเซ็กส์ได้กี่ชม. กี่รอบ กี่วัน กี่เดือน และกี่ปีครับ พอจะรู้ไหมครับ
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 07:45:09 PM »

เฉลี่ยน่าจะครั้งละประมาณ 30-60 นาทีมั้งครับ แล้วแต่ละบุคคล
Buny
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2019, 11:29:05 PM »

แล้วเจลหล่อลื่นล่ะครับ วิธีใช้ใช้ยังไง และกินได้ไหมครับ พร้อมภาพประกอบด้วยจะดีมากครับ
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2019, 10:22:12 AM »

อยากถามว่า คนเรามีเซ็กส์ได้กี่ชม. กี่รอบ กี่วัน กี่เดือน และกี่ปีครับ พอจะรู้ไหมครับ
ถามไม่ค่อยเคลียร์ หมายถึง
มี sex ไปเรื่อยๆแล้วมันจะเสื่อมเมื่อไร? มี sex ครั้งนึงกันได้นานขนาดไหน? หรือมีถี่ได้บ่อยระมาณเท่าไร?

ถ้าหมายถึงครั้งนึงนานแค่ไหน ถ้ารวมเล้าโลมคงประมาณ 30 นาที
วันนึงคงมีกันได้ซัก 3-4 รอบถ้าร่างกายฟิตดี

ส่วนเรื่องความถี่มันก็แล้วแต่คู่ครับ บอกลำบาก
Buny
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2019, 12:28:04 PM »

แล้วเจลหล่อลื่นล่ะครับ วิธีใช้ใช้ยังไง และกินได้ไหมครับ พร้อมภาพประกอบด้วยจะดีมากครับ
Boyjack
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2019, 07:15:42 PM »

ฝืดตรงไหน ก็ทาตรงนั้นน่ะครับ
Buny
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2019, 09:44:14 PM »

ยังไงครับ พอจะมีรูปภาพประกอบไหมครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 02:00:00 AM »

ไม่เข้าใจคำถามครับ? แต่จะขอตอบในแบบที่ผมพอจะเข้าใจได้ล่ะกัน!!
ถ้าพูดว่าใน 1 วันคนเราเย่อกันได้กี่รอบ? ก็ขึ้นอยู่กับสุขภาพของคน คนนั้นครับ ถ้าสุขภาพสมบูรณ์
แข็งแรง ก็สามารถเย็ดกันได้หลายรอบเลยนะ
และถ้าถามต่อว่า ในแต่ละรอบนั้นเย็ดกันนานเท่าไหร่? ก็ขอตอบว่า ขึ้นอยู่กับตัวของฝ่ายชายครับว่า
เค้า Make love เก่งแค่ไหน เค้าเก่งเรื่องบนเตียงมากแค่ไหน ส่วนตัวของผมนั้น หากจะเย็ดกับสาวๆ
ล่ะก็ คงใช้เวลาบนเตียงมากกว่า 2 ชั่วโมงขึ้นไปครับ. 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Buny
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 01, 2020, 03:45:55 PM »

ขึ้นรูปได้ไหมครับว่าเจลหล่อลื่นใช้ยังไงครับ เผื่อผมใช้จะได้ใช้อย่างถูกต้องครับ
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2020, 03:19:06 PM »

สูงสุดเคยทำได้ 5 ครั้ง/วัน ครั้งละประมาณ 45 นาที ถึง 2 ชั่วโมง (รวมเล้าโลม)
หน้า: [1] 2 พิมพ์