พฤษภาคม 29, 2024, 01:51:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ตามหนังน้อยๆดูหนังน้อยๆเพราะยังไม่เจอคนที่ชอบรวมมาคุยกันครับ  (อ่าน 5677 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กันยายน 25, 2019, 06:44:23 PM »

เห็นกระทู้ส่วนใหญ่จะเป็นกลุ่มคนดูที่ดูได้เยอะหลายแนว ดูได้หมดซะมากกว่า 
เลยว่าขอมีพื้นที่ไว้สำหรับคนชอบน้อยๆตามหนังน้อยๆ หรือ คนที่รอคนที่ชอบจริงๆแต่ยังไม่เจอมาคุยกันครับ
คุยได้ทุกแนวครับ ผมอยากรู้ว่ามีใครชอบแบบเฉพาะทางไม่ตามกระแสบ้างไหม

ส่วนตัวผมว่า เดี๋ยวนี้หนังดีๆเยอะนะ แต่ผมยังเน้นที่ตัวดารามาก่อนเหมือนเดิม
ใหม่ๆผมชอบลีลาแบบ  Eimi Fukada ,Karen Ishida  แต่หุ่นหรือลุคยังไม่ได้สำหรับผม
ทุกวันนี้ผมยังรอต่อไปครับ  สเปคผมยังเหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยน

ปล.คุยกันได้ทุกแนวครับ  หลักๆคือใครชอบดาราเป็นคนๆไปจำนวนไม่เยอะแบบผม  มาคุยกันได้
เจอคนที่ชอบแล้วก็มาบอก หรือเสียใจที่คนไหนเลิกเล่นก็มาบอกกันได้ ขอมีพื้นที่ไว้สำหรับคนมีสเปคเยอะๆครับ อิอิ

play...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2019, 09:48:24 PM »

คนนี้เขาว่าจะเปิดตัวเดือนธันวาคม กับ sod ผมรอคนนี้ครับ ดูจากหุ่นน่าจะพอได้มั้งสำหรับผม 55
ใครทราบรายละเอียดอื่นๆมาบอกผมด้วยนะ

twitter
https://twitter.com/mizusawasod

บอส
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2019, 09:56:07 PM »

ผมก็รอคนนี้ อยู่เหมือนกัน
NokinN
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2019, 10:46:38 PM »

คนนี้เขาว่าจะเปิดตัวเดือนธันวาคม กับ sod ผมรอคนนี้ครับ ดูจากหุ่นน่าจะพอได้มั้งสำหรับผม 55
ใครทราบรายละเอียดอื่นๆมาบอกผมด้วยนะ

twitter
https://twitter.com/mizusawasod

คนนี้ดูทรงดี รออยู่เหมือนกันครับ
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2019, 11:43:40 PM »

ขอผอมบางแต่หุ่นดีsexyมีเสน่ห์ก็พอแล้วครับ  หน้าตาเอาพอดูได้ไม่ต้องพิมพ์นิยมก็ได้
แต่แค่นี้แหละก็หาย๊ากยาก  เดี๋ยวไว้คุยกันยาวๆครับเพราะอีกนานกว่าหนังจะออก  คนนี้ผมยังให้โอกาศที่ผมจะชอบ 55:45%
ถ้าใครสนใจเอาไปโพสแยกต่างหากได้นะ   ในนี้ผมจะวิจารณ์ส่วนของความเห็นผมคนเดียว
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 12:11:56 PM »

หลังๆผมจำใจยอมเก็บเพราะดาราจริงๆ ถ้าหน้าตาดี เนื้อตัวดี หุ่นดี เล่นไม่แข็งไป ก็น่าจะพอเก็บได้ แต่ไม่ได้รู้สึกชอบมากนักครับ
คนที่มีเสน่ห์แบบสมัยก่อน มันโผล่มาไม่มาก หรือพอโผล่มา มันก็แว๊บเดียว 1-2 เรื่อง หายเงียบ 55555
ketoda
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 12:20:07 PM »

first impressionเลยครับ เห็นหน้าแล้วมีซัมติงอะไรบ้างอย่างต้องตามไปดู อีกส่วนก็รูปร่างหน้าตาเหมือนบรรดาแฟนๆในอดีต(หรือคนที่แอบชอบ) Grin เขาว่าคนที่รูปร่างหน้าตาคล้ายกัน นมกับจิมิมันจะคล้ายๆกัน(เอาแบบธรรมชาติสร้างน่า) เลยมาดูนางแบบAVแทน(อันนี้ก็ไม่รู้ว่าธรรมชาติไม่ :Smiley) อันนี้ก็ลองเอาไปดูไปมโนกันเองล่ะ มาดูเพื่อเสริมสร้างจินตนาการ
kittisak8085
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 12:32:06 PM »

เขาว่าคนที่รูปร่างหน้าตาคล้ายกัน นมกับจิมิมันจะคล้ายๆกัน :Smiley อันนี้เขาเรียกว่าโหงวเฮ้งหน้ากับโหงวเฮ้งจิมิมันสัมพันธ์กัน Wink
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 01:13:00 PM »

ผมตามอยู่เกือบๆ 70 คน นี่น้อยไหมครับ ? 

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
saylom14
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 04:29:13 PM »

ตอนนี้ผมตามเก็บอยู่คนเดียว แล้วเธอกำลังจะเลิก 
หน้า: [1] 2 พิมพ์