มิถุนายน 01, 2024, 08:40:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยคงต้องหยุดดูavไปซักเดือนละมั้งผมเนี่ย  (อ่าน 10828 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 06:52:23 AM »

จริงมันส่อๆมาตั้งแต่เดือน10แล้วที่ผมดูหนังavเรื่องไรมันก็ไม่ค่อยเข้าตาเหมือนเริ่มเบื่อที่พลอตหนังเดิมๆแค่เปลี่ยนดารา อย่างเช่นแต่ก่อนผมโคตรชอบเลยนะซีรี่ย์ที่ แอบกินตับกันแล้วมีถ่ายคลิปแต่ ตั้งแต่ดูของNene S1จบ พอดูของคนอื่นต่อๆมากลายเป็นไม่อยากดูละเหมือนสุดท้ายก็เหมือนเดิมเราเดาเนื้อเรื่องมันออกแล้วอะไรแบบนั้นเลย(ประมาณเราไปดูหนังโรงซัก 4รอบขึ้น อะไรทำนองนั้น) พอเป็นแบบนี้1เรื่อง เรื่อง2-3และต่อๆมาก็เริ่มเป็น สุดท้ายยย ค่ายขอดเกล็ด โดนทั้งค่ายเลยทีนี้ ดูกี่เรื่องๆของเดือนนี้คือ ดูแล้วไม่มี ย้ำเลยว่า ไม่มีความคิดว่าจะโหลดเก็บเลยซักเรื่อง กับตันงี้ มานามิ คะน้า ถามว่าหนังดีไหม ดีครับ ถ้าเป็นแต่ก่อนถูกจริตผมเลยละยิ่งของกัปตันนี้โหลดแน่นอน และคนอื่นๆ กลายเป็นเหมือนพาลไปแล้ว 5555 อารมแบบนี้ส่งสัยว่าต้องหยุดดูavไปซักหน่อยถ้าจะดี มีใครเคยเป็นแบบผมไหมหว่า สงสัยนิดนึง

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 07:26:14 AM »

เป็นครับ แต่สุดท้ายก็ กลับมาดูอยู่ดี

คิดว่า อาการแบบนี้ มันเกิดได้เรื่อยๆ และ เกิดได้กับทุกคน

เพราะเนื้อเรื่องหนังเอวี มันก็เดิมๆ วน ๆ ซ้ำไปซ้ำมา

ลองเปลี่ยนแนว ดูมั่ง เผื่อค้นพบทางสว่างสู่โลกใหม่น่ะครับ

ผมเนี่ย เมื่อก่อนนานมาแล้ว ก็ไม่ดู madonna เพราะไม่ชอบแนวเจ๊

แต่หลังๆ ไม่มีอะไรดู เพราะวนๆ อยู่แต่ กับ attackers เลยเริ่มจากคนที่เราชอบก่อน

หลังๆ ก็ เยอะเลย ดูไม่หวาดไม่ไหว

เวลา ย้ายค่ายมาดู ผมมักมาเริ่ม ที่ยุ้ยเสมอ...นึกไรไม่ออก ตามยุ้ยไว้ก่อน

ค่าย Fitch ก็เหมือนกัน ไม่ชอบแนว อวบๆ หลังๆ ก็ดู แต่ ค่ายนี้ ปกมันเว่อร์ หลอกตา

Fitch นี่ ผมเริ่มจากอันนี้ก่อน เมื่อก่อน ท่าน taengoo ซื้อแผ่นแท้ มาอวดให้ดูด้วย ตอนนั้นยังคิดอยู่

ว่า ซีรี่ย์นี้มีไรน่าดูวะ... สุดท้าย มาตามดูเอง

รออยู่ก็ นี่เลย รูปร่างหน้าตา นี่ คนละเรื่องกะ คอนเซป ของค่ายเลยนะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kingz9

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 01:52:11 PM »

เป็นครับ แต่สุดท้ายก็ กลับมาดูอยู่ดี

คิดว่า อาการแบบนี้ มันเกิดได้เรื่อยๆ และ เกิดได้กับทุกคน

เพราะเนื้อเรื่องหนังเอวี มันก็เดิมๆ วน ๆ ซ้ำไปซ้ำมา

ลองเปลี่ยนแนว ดูมั่ง เผื่อค้นพบทางสว่างสู่โลกใหม่น่ะครับ

ผมเนี่ย เมื่อก่อนนานมาแล้ว ก็ไม่ดู madonna เพราะไม่ชอบแนวเจ๊

แต่หลังๆ ไม่มีอะไรดู เพราะวนๆ อยู่แต่ กับ attackers เลยเริ่มจากคนที่เราชอบก่อน

หลังๆ ก็ เยอะเลย ดูไม่หวาดไม่ไหว

เวลา ย้ายค่ายมาดู ผมมักมาเริ่ม ที่ยุ้ยเสมอ...นึกไรไม่ออก ตามยุ้ยไว้ก่อน

ค่าย Fitch ก็เหมือนกัน ไม่ชอบแนว อวบๆ หลังๆ ก็ดู แต่ ค่ายนี้ ปกมันเว่อร์ หลอกตา

Fitch นี่ ผมเริ่มจากอันนี้ก่อน เมื่อก่อน ท่าน taengoo ซื้อแผ่นแท้ มาอวดให้ดูด้วย ตอนนั้นยังคิดอยู่

ว่า ซีรี่ย์นี้มีไรน่าดูวะ... สุดท้าย มาตามดูเอง

รออยู่ก็ นี่เลย รูปร่างหน้าตา นี่ คนละเรื่องกะ คอนเซป ของค่ายเลยนะครับ

เรื่องท้ายนี่ผมยังรอ 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 02:16:04 PM »

เดือนนี้โหลดหนังมาเป็นร้อยเรื่องดูเเล้วจริงไม่น่าถึงยี่สิบเรื่อง พอดูเรื่องไหนชอบก็ไปหาหนังที่ดาราคนนั้นมาดูอีกทีนีมันยิ่งเพิ่มปริมาณไปอีก  บางคนชอบมากเเต่คืนนั้นดูติดกันเเล้วมันไม่อยากดู ต้องกดข้ามไปดูคนอื่นก่อน  เอียนลีลาเดิมๆ  ถึงจะเด็ดก็เถอะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Busty Master

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 02:42:07 PM »

เป็นๆหายๆครับ อาจด้วยที่แนวที่ผมขอบมันค่อนข้างเฉพาะเจาะจง

ช่วงเดือนไหนไม่มีแนวนี้มันก็จะเบื่อๆหน่อย
AV1881
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 04:46:01 PM »

รู้สึกจะเป็นคล้ายๆเจ้าของกระทู้
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 05:28:14 PM »

นี่ขนาดมีหลายค่ายหลายแนว การแข่งขันสูงมากๆแล้วนะ
ถ้ารวมเป็นหนึ่งอย่างกระทู้นั้น.. เลิกดูถาวรได้เลย

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kingz9

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 05:31:08 PM »

นี่ขนาดมีหลายค่ายหลายแนว การแข่งขันสูงมากๆแล้วนะ
ถ้ารวมเป็นหนึ่งอย่างกระทู้นั้น.. เลิกดูถาวรได้เลย

5555นั้นสิ

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 05:49:02 PM »

กระทู้ Top 5 ของเดือนนี้นี่คิดหนักเลยสิครับ ฮ่าๆๆๆ

พูดถึงผมเองก็รู้สึกคล้ายๆกันครับ คือ ไม่ถึงกับแย่ แต่รู้สีกมันทำได้แค่พอมาตรฐานเท่านั้น ไม่มีเรื่องไหนโดดเด่นขึ้นมาเลย โดยเฉพาะหนังที่เราเก็งๆไว้ว่าน่าดูอย่างหนังแอบกินตับของโมเอะ ทั้งที่ผมว่าโมเอะก็เหมาะกับบทดี แต่ดูแล้วก็เฉยๆนะไม่รู้ทำไม

หนังที่ผมพอรู้สึกว่าโอเคสุดก็คือหนัง business trip ของ คาเรน คาเอดะ ชอบแอคติ้งน้อง น่าปล้ำดี
kingz9

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 06:24:34 PM »

กระทู้ Top 5 ของเดือนนี้นี่คิดหนักเลยสิครับ ฮ่าๆๆๆ

พูดถึงผมเองก็รู้สึกคล้ายๆกันครับ คือ ไม่ถึงกับแย่ แต่รู้สีกมันทำได้แค่พอมาตรฐานเท่านั้น ไม่มีเรื่องไหนโดดเด่นขึ้นมาเลย โดยเฉพาะหนังที่เราเก็งๆไว้ว่าน่าดูอย่างหนังแอบกินตับของโมเอะ ทั้งที่ผมว่าโมเอะก็เหมาะกับบทดี แต่ดูแล้วก็เฉยๆนะไม่รู้ทำไม

หนังที่ผมพอรู้สึกว่าโอเคสุดก็คือหนัง business trip ของ คาเรน คาเอดะ ชอบแอคติ้งน้อง น่าปล้ำดี

5555
กุมขมับเลยท่านปกติขอดเกล็ดต้องติดซักเรื่อง2เรื่อง แต่สงสัยนี้จะหลุดทั้งค่ายเอา
จนถึงวันนี้ยังหาแบบ จะๆเต็มๆไม่ได้ซักเรื่องเลย สงสัยจะแย่แฮะเดือนนี้

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์