มิถุนายน 11, 2024, 11:04:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านว่าดาราAVเดี๋ยวนี้คนไหนที่มีเสน่ห์แบบดาราAVรุ่นก่อนๆ  (อ่าน 5793 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 10:57:30 AM »

อย่าง nanami tina ผมว่าก็ได้นะ อาจไม่ถึงกับมีเสน่ห์มากแต่ก็เข้าเกณฑ์ที่ผมว่าครับ

การแสดงแบบนี้ผมดูแล้วนึกถึงดาราเก่าๆ  อีกคนที่เพิ่งเลิกไปอย่าง misaki honda ก็ถือว่าใช่เหมือนกัน

Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 12:47:06 PM »

ถ้าชอบ "เสน่ห์" แบบยุคก่อนๆ ผมแนะนำ Aika Yamagishi เลยครับ เพราะส่วนนึงผมเองก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมชอบเธอ 5555.. สวยมากไหมก็ไม่ขนาดนั้น แต่ดูรวมๆ แล้วเธอมีเสน่ห์มากจริงๆ ครับ  Grin Grin Grin

play...

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 03:52:20 PM »

Aika Yamagishi หน้าเธอสมัยใหม่มาก คือสเปคผมมีหลายอย่างครับหุ่นอีก รวมๆคือหน้าตาการแสดงยังไม่ชัดเด่นออกมาเท่า
Karen  Ishida , Eimi  Fukada  ผมว่าท่าน Samantan น่าจะเปลี่ยนสเปคไปตามยุคสมัยแล้วน่าจะชอบแนวน่ารักมากขึ้น
(เห็นจากที่ท่านโพสแนะนำดาราเมื่อกี้  Grin)

ผมว่าอีกคนที่มาแนวคลาสสิคเลยก็ Suzume Mino  คือสวยแบบแนวแต่ก่อนเลยนะคนนี้  ทุกมุมมอง
แต่ดูแล้วยังมีเสน่ห์ไม่เท่าที่ควรครับ ยังต้องปรับอีกเยอะ

ผมลืม Saeko Matsushita ไป  คนนี้ก็มีเสน่ห์แบบที่ผมว่านี่แหละ ที่ยังแสดงอยู่ อิจฉาแฟนๆเธอจัง  Wink

Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 05:32:43 PM »

ผมก็เน้นดูไปเรื่อยครับ ส่วนใหญ่จะเน้นเอ็กซ์ๆ ไว้ก่อน 5555+

แต่จริงๆ ก็แล้วแต่แหละครับ ไปโดนคนไหน ถูกใจคนไหนเข้าก็ตามคนนั้นไป จริงๆ อย่างที่คุณ Play ยกมาเช่น asami ogawa  ,yui tatsumi , yuma asami ,Akiho Yoshizawa พวกนี้ผมเก็บเป็นคอลเลคชั่นหมดแล้วทุกคนเลยครับ (ยกเว้น Kaede นะ ไม่ถูกจริตผม ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน 55555+)

อย่าง Aika Yamagishi นี่ก็ไปดู NTR ของเธอเขาแล้วก็ชอบเลย ... แล้วก็ตามเก็บมาเรื่อยๆ ก็ยังแปลกใจที่เงียบผิดปกติ ส่วน Aika Yumeno นี่ปกติผมไม่ชอบแนวๆ ไอดอลแบ๊วๆ นมโตแบบนี้เลยครับ แต่ไปโดนเรื่องอะไรเข้าไปรู้ ตอนนี้เลยกลายเป้นเก็บ FHD น้องเขาทุกเรื่องไปแล้ว  Tongue Tongue Tongue Tongue
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2019, 05:35:27 PM โดย Samantan » บันทึกการเข้า

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 07:36:01 PM »

เคยดูของคนนี้ไหมครับ Yuki Takeuchi ของค่าย Premium พึ่งเดบิวท์มาเมื่อเดือน ก.ค. เอง

ผมว่าเธอไม่ใช่มาแนวสวยจัดๆหรือหน้าตาน่ารักแบบดาราใหม่ๆยุคนี้ ออกแนวสวยแบบสาวข้างบ้าน แต่อินเนอร์นี่จัดเต็มมาก

ผมว่าคล้ายๆดารายุคก่อนๆที่หน้าตาไม่ได้สวยจัดๆมาก เน้นอินเนอร์การแสดงแทน
play...

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 09:52:02 PM »

เคยดูของคนนี้ไหมครับ Yuki Takeuchi ของค่าย Premium พึ่งเดบิวท์มาเมื่อเดือน ก.ค. เอง

ผมว่าเธอไม่ใช่มาแนวสวยจัดๆหรือหน้าตาน่ารักแบบดาราใหม่ๆยุคนี้ ออกแนวสวยแบบสาวข้างบ้าน แต่อินเนอร์นี่จัดเต็มมาก

ผมว่าคล้ายๆดารายุคก่อนๆที่หน้าตาไม่ได้สวยจัดๆมาก เน้นอินเนอร์การแสดงแทน

ดูแล้วได้อยู่ครับคนนี้   

ปล.ที่จริงผมก็หาเรื่องถามไปเฉยๆแหละครับ   
เพราะส่วนตัวนอกจาก inner ผมก็เน้นหุ่นด้วย จะให้ตรงทั้งสองอย่างมันยากครับ แนวนี้ตัวเลือกมีน้อยอยู่แล้ว

Onnuiko
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 04:49:23 AM »

ขอคำนิยามหน่อยได้ไหมครับ ว่าเสน่ห์แบบดารารุ่นก่อนๆคืออะไร

ผมหมายถึงการแสดงออกที่ดู  keeplook  ไม่หลุดขำ เวลาเล่นหน้าไม่งอ หน้าไม่เหยเกแบบที่ดูเด็ก อารมณ์ต่อเนื่อง
เล่นหูเล่นตาดี  การจัดระเบียบร่างกายดี  ตัวไม่งอเหมือนกลัวแต่แอ่นสู้   

ที่จริงก็ต้องมองทั้ง2ส่วน หน้าตาและการแสดงหรือจริตร่วมกันด้วยเหมือนกันครับ อย่าง Aizawa Minami
ผมว่าการแสดงเธอได้เลย  ดีในแบบที่มาตรฐานดาราเก่ามีหมด  เพียงหน้าตาเธอน่ารักมากไป
จึงจัดอยู่ในไทป์เสน่ห์แบบดารารุ่นใหม่มากกว่า

ตัวไม่งอเหมือนกลัวแต่แอ่นสู้  ชอบเลยแบบนี้ อย่างNami Aino uncenมีคนไหนที่แบบนี้บ้างมาแชร์กัน
หน้า: 1 [2] พิมพ์