พฤษภาคม 29, 2024, 10:17:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อันดับหนังดีสุดในเดือน 11 ของผม  (อ่าน 12221 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 09:59:36 AM »

อันดับ 6 หนังเพิ่งออกเมื่อวานแต่มาติดอันดับได้อย่างฉิวเฉียดเพราะการ "แตกใน"ล้วนๆเลย 5555 ถ้าไม่แตกในไม่ติดหรอก เชื่อสิ

อันดับ 5 ผมชอบนะเรื่องนี้ มันดูแปลกในเนื้อเรื่องดี  Mitani Akari ก็ยังคงใส่สุดอยู่เสมอทุกเรื่อง ใครจะไปคิดว่าจักรยานที่ใส่เครื่องสั่นที่ใต้อานนั่งจะทำให้เกิดเรื่องได้ขนาดนี้ ให้คะแนนเพราะความคิดดีไอเดียบรรเจิดเข้าใจก่อเรื่อง 555

อันดับ 4 คิดหนักคิดเยอะแต่ สุดท้ายไม่คิดแมร่งละ 555  Harusaki Ryou กับซีรี่ย์ที่ดูแปลกตากับ ซีรี่ย์ที่ผมให้ชื่อว่า "อย่ามองคนที่ภายนอก" ผช โคตรอึด โคตรหนักในแต่ละดอก เอาจน ดิ้นหมดแรงกันไปเลย ยกให้ไปเลย แล้วชุดที่ใส่ 3ชุดนี่โอ้ยยยยละลายยยย

อันดับ 3 "ดีที่สุดในซีรี่ย์ของ หัวหน้าและลูกน้องที่ต้องไปนอนค้างคืนด้วยกัน" S1อีกแล้วครับท่าน ค่ายนี้ขยันยกระดับซีรี่ย์ดีจริงๆ คือซีรี่ย์นี้ปกติมันดูไม่ค่อยสมเหตุสมผลเท่าไรในแง่ของความสมจริง แต่เรื่องนี้ ใส่ความซาดิสไปนิดนึง แบบ ก็กูจะข่มขืนมึงอย่าดิ้นสิวะ ดิ้นนักใช่ไหม บีบคอให้ตายแมร่งเลย นั้นละคือความสมจริงที่ในความเป็นจริง ผญที่จะโดนข่มขืนมันต้องโดนแบบนี้สิ ไม่ใช่ ปากบอกไม่ๆๆดิ้น2ทีโดนเลียหอยทีไอดิ้นๆกูหายไปแล้ว อารายแว๊ๆๆๆๆ Hoshimiya Ichika นางแสดงดีมากกกกก

อันดับ 2 ถ้าไม่มีอันดับ 1 กูว่าไงเรื่องนี้ก็นอนมา คือ ซึคาซะกับS1 ผนึกกำลังทำให้ซีรี่ย์ เพื่อนบ้านห้องฝั่งตรงข้ามที่ มีมาช้านานนนนมากแล้วแต่ มันไม่ค่อยมีแรงตอบรับที่ดี แต่เพราะซึคาซะแล้วเพราะบทที่ดันทะลึ่งอำนวยอีก มันเลยก่อให้เกิด ความดีเลิศประเสริฐศรี กับเหล่าคนโหลดมาดูสิ

อันดับ 1 พีคมากกกกก เป็นหนังที่ เฮ้ย เข้าใจผูกเรื่อง มันคือหนึ่งในซีรี่ย์ แอบตับแล้วถ่ายคลิปไว้ แต่มันคือ ตับขั้นกว่า 5555 เพราะมันปูเรื่องมาดี เหตุมันเกิดจาก Mitani Akari รับบทภรรยาที่แสนดี แต่ เจอผัวที่นอกใจก่อน มันเลยก่อเกิดการเอาคืนอย่างสาแก่ใจให้กับผัวตัวดีที่แอบพากิ๊กเข้าโรงแรมดีนัก แต่ถ้าใครไม่ชอบ SEXซีนที่กินเวลานานเกือบ 1ชั่วโมง/1ซีน คงจะบอกไม่เอาละขอบาย แต่ส่วนตัวกระผมนั้น แสดงดีอย่างงี้เนื้อเรื่องแสบสันต์รูจิ๋มได้ขนาดนี้ แล้วมันสะท้อนในความจริงในสังคมได้เช่นกันว่า "ถ้าไม่มีใครเป็นคนเริ่ม มันจะไม่เกิดเรื่องแบบนี้" ยกให้เป็นเดอะเบสแห่งเดือนแล้วดีไม่ดี จะได้แห่งปีของผมด้วยนะ 5555 ลองลุ้นกันดูว่าผมอวยเกินจริงไหม

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 10:02:29 AM »

ส่วนผิดหวังสุดๆไปเลยยกให้เรื่องนี้เลยละกัน

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 10:58:54 AM »

ฟอร์ม มิทานิ อาคาริ เดือนนี้ร้อนแรงมากครับ ดูแล้วชอบมาชอบน้อย แต่ก็ชอบทุกเรื่องนะ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 01:48:32 PM »

ส่วนผิดหวังสุดๆไปเลยยกให้เรื่องนี้เลยละกัน

ทำไมถึงผิดหวังล่ะครับ

ส่วนตัวผมเองก็ไม่ค่อยชอบ "แนวขนมาทั้งค่าย" เท่าไหร่ ขอเต็มที่ ไม่เกิน 3 คน

เพราะเยอะมากมันดูไม่มีอะไร นอกจาก เซ็กหมู่ ดูแล้ว เยอะเกิน ไม่มีสมาธิ

อยากรู้ว่า ท่าน kingz9 ผิดหวัง เพราะรู้สึกเหมือนผมรึป่าว

แต่เรื่องนี้ ผมก็ยังไม่ได้ดูนะ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 02:41:00 PM »

ผมชอบเรื่อง ของ tsukasa Aoi มากที่สุด โดยส่วนตัวก็ชอบน้องเค้าอยู่แล้ว แต่ยังไงผมก็ว่ามันยังไม่พีค ผมอยากให้ step การยั่วมันดูสมจริงกว่านี้อีกหน่อย จะได้เร้าอารมณ์มากกว่านี้ มันดูง่ายไปหน่อย 55
kingz9

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 03:09:50 PM »

ทำไมถึงผิดหวังล่ะครับ

ส่วนตัวผมเองก็ไม่ค่อยชอบ "แนวขนมาทั้งค่าย" เท่าไหร่ ขอเต็มที่ ไม่เกิน 3 คน

เพราะเยอะมากมันดูไม่มีอะไร นอกจาก เซ็กหมู่ ดูแล้ว เยอะเกิน ไม่มีสมาธิ

อยากรู้ว่า ท่าน kingz9 ผิดหวัง เพราะรู้สึกเหมือนผมรึป่าว

แต่เรื่องนี้ ผมก็ยังไม่ได้ดูนะ

ถ้าเทียบกับภาคต้น ที่แยกกันเป็นคู่ๆ ดูง่ายกว่าเยอะครับ นี่มันกระจุกรวมกันแล้วซั่มๆๆๆ สุดท้ายมันมั่วไปหมดอยากดูคนนั้นมันก็ให้แวปนึงไปโผล่คนอื่นสรุปน้ำไม่ฉูดเพราะมันชอบตัดไปมาเนี่ยละ

kingz9

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 03:11:32 PM »

ผมชอบเรื่อง ของ tsukasa Aoi มากที่สุด โดยส่วนตัวก็ชอบน้องเค้าอยู่แล้ว แต่ยังไงผมก็ว่ามันยังไม่พีค ผมอยากให้ step การยั่วมันดูสมจริงกว่านี้อีกหน่อย จะได้เร้าอารมณ์มากกว่านี้ มันดูง่ายไปหน่อย 55

ผมว่าแค่นี้ก็พีคสุดในซีรี่ย์แล้วละครับแล้วตอนท้ายมีหักมุมนิดๆด้วยว่า สาวเจ้าเจ้าเล่ห์ เอาเรื่องอยู่นะ 5555 ชอบมากครับถ้าไม่มีอันดับ1 มันต้องยืน 1 แน่นอน

Busty Master

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 04:05:54 PM »

พวกหนังแนวหลายๆคนนี่ ถ้าเป็นคนที่เราชอบ หรือแนวๆเดียวกับคนที่เราชอบยังโอเค

แต่ถ้าแบบมาเยอะ แต่ชอบไม่กี่คนนี่พาเซ็งซะมากกว่า

แบบดูๆอยู่อารมณ์กำลังพุ่ง แล้วตัดไปที่อีกคน หดเฉย
kingz9

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 04:16:46 PM »

พวกหนังแนวหลายๆคนนี่ ถ้าเป็นคนที่เราชอบ หรือแนวๆเดียวกับคนที่เราชอบยังโอเค

แต่ถ้าแบบมาเยอะ แต่ชอบไม่กี่คนนี่พาเซ็งซะมากกว่า

แบบดูๆอยู่อารมณ์กำลังพุ่ง แล้วตัดไปที่อีกคน หดเฉย

นั้นละครับ ที่ผมให้เรื่องนี้น่าผิดหวัง

Momomiru
สามีคะน้า
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 05:32:50 PM »

ผมว่าแค่นี้ก็พีคสุดในซีรี่ย์แล้วละครับแล้วตอนท้ายมีหักมุมนิดๆด้วยว่า สาวเจ้าเจ้าเล่ห์ เอาเรื่องอยู่นะ 5555 ชอบมากครับถ้าไม่มีอันดับ1 มันต้องยืน 1 แน่นอน

ผมขออนุญาตเห็นต่าง ขออนุญาตให้ Tsukasa Aoi อันดับหนึ่งครับ 5555
ดูเสร็จผมถึงกับต้องลัดคิวแปลซับไทยเลย...

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์