พฤษภาคม 29, 2024, 10:07:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านชอบ jav เพราะอะไร  (อ่าน 20268 ครั้ง)
giroro555
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2019, 10:04:26 PM »

เสียงเร้าใจ แถมสาวสวยเยอะ มีหลากหลายแนว
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2019, 10:18:41 PM »

ส่วนใหญ่คนน่าจะชอบ jav ที่ความสวยน่ารักของสาวๆมั้งครับ ตามด้วยแนวหนัง ส่วนของผมจะแปลกหน่อยคือผมไม่ได้เน้นตรงนี้เลย

แต่ผมก็ยังชอบjavที่สุดอยู่ดีครับ นี่แหละความหลากหลายที่ jav มีให้  ทำให้เราได้มาเจอกัน

ส่วนตัวผมเดี๋ยวนี้ดูน้อย  แต่จะหยุดตามข่าวก็ไม่ได้เดี๋ยวพลาด  ต้องตามไปเรี่อยๆ  Grin

THE LEGEND
anime-vip.com
AV Donator (VIP)

ชอบมากดารา AV

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2019, 08:05:37 AM »

เพราะเด็ด

play...

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2019, 07:57:17 AM »

รูปร่าง หน้าตา จริตจะก้าน เสียงร้อง

มันโดนไปซะหมด หลักๆ เลย คือ ผมชอบแนว เอเชีย มากกว่า แนวยุโรปอเมริกา ด้วย

ตั้งแต่ดูมา ทางฝรั่ง เค้าจะดูช่ำชองอยู่แล้ว ต่างกับทางญี่ปุ่น

ที่ทำโนะเนะ ใสๆ ถึงจะรู้ว่ามันการแสดงอ่ะนะ แต่ก็ชอบอยู่

ว่ากันตามตรงสำหรับผมถ้าน่ารักคาวาอี้มากก็ไม่ใช่แนวผมนะ  แต่ปกติหลายท่านน่าจะชอบกัน

ไปๆมาๆผมว่าเสน่ห์ของสาวญี่ปุ่นจะมีหลายแบบกว่าเอเชียประเทศอื่นๆนะ  ตั้งแต่โทนใสๆidol ถึงโทนผู้ใหญ่ทั่วๆไปasianลุค

สมมุติถ้าประเทศเอเชียอื่นๆมีAV เราคงได้เห็นแต่แนวasianลุคอย่างเดียว ขณะที่ญี่ปุ่นจะมีทั้งแนว idol และ แนวasian

afee
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2019, 11:12:14 AM »

1.รสนิยมผม ชอบสาวเอเชีย (บางท่านอาจชอบสาวยุโรป ลาติน อเมริกา)

2.ลีลาการมี sex กัน ไม่รุนแรง ฮาร์ดคอร์จนเกินไป ของยุโรป มี sex กันทียังกะโกรธกันมา ยังกะทะเลาะกันอยู่ กลับกัน sex scene ในหนังกลับทำได้ดูนุ่มนวล น่าดูกว่าเยอะ

3.รูปร่างฝ่ายชาย คือ ไม่ใช่ว่าดูฝ่ายชายหรอกนะ อย่างหนัง JAV ถ้าฝ่ายชายเป็นคนแก่ ,ตัวเล็กๆเหมือนเด็ก ผมก็ไม่ดู ซึ่งฝ่ายชายของหนังยุโรป สงสัยมากทำไมต้องกล้ามปูกันขนาดนั้น

4.หน้าอก ทำไมๆๆๆๆๆๆ ทั้งที่หน้าอกสาวยุโรป โครตจะสวย สวยกว่าสาวเอเชียเยอะมาก ได้ขาว ได้ใหญ่ ทรงสวย หัวนมชมพู อย่างนมสาวรัสเซียแต่ล่ะคน อย่างแจ่ม แต่เวลามี sex กันแทบไม่มีฉากจับนม บีบนม ดูดนมเลย เสียดายของมาก

ด้วยเหตุผลดังนี้แหละ เลยชอบ JAV มาตลอด
kamonjjan
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

RATAFA

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2019, 03:09:09 PM »

เสน่ห์ของความน่ารัก ความละมุม สายตากริยาโดนรวมเป็นเสน่ห์ของญี่ปุ่น
ที่ฝั่งตะวันตกเราดูเเล้วว่ามันดูรุนเเรงรวดเร็วขาดอะไรบางอย่าง ถึงจะหุ่นดีหน้าสวยก็เถอะ
เพราะความน่ารักคือความถูกต้องไงละ 555
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์