พฤษภาคม 23, 2024, 07:54:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง Remu แตกในแล้วครับ (สปอยตัวอย่างหน้า 3 เลยครับ)  (อ่าน 63445 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 10:46:25 PM »

โอ้โห้วววววววนับวันรอเลย
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 11:16:19 PM »

โคตรน่าเยส

3Rdz_
test 123
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 01:22:25 AM »

อย่าไปสะกดจิตตัวเองกับคำว่าน้ำปลอมแตกปลอมเลยครับ แกล้งไม่รู้หรือลืมไปเลยจะดูหนังน้องเค้าแบบสนุก

อารมณ์เหมือนตอนเด็กๆคุณดูมวยปล้ำแล้วคุณอินกับมันทั้งๆที่มันเป็นเทปเก่า  พ่อแม่บอกมันแค่การแสดง เราก็เถียงขาดใจครับ   แต่พอโตมา คุณรู้ว่ามันแค่การแสดงจริงๆ คุณก็ไม่ไปดูมันอีกเลย

ส่วนตัวจะปลอมจะจริงผมก็ดูนะ  เข้าเว็บไหนนี่พิมพ์ creampie ก่อนเลย หาหนังของน้องคนไหนก็ต้องไล่หาที่มี creampie ก่อนแล้วก็หลอกตัวเองว่ามันคือของจริง เพราะดันไปรู้เข้าว่าบางอันมันก็ปลอม 

test 123 4 5 6
boy_chou
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 05:06:53 PM »

อย่าไปสะกดจิตตัวเองกับคำว่าน้ำปลอมแตกปลอมเลยครับ แกล้งไม่รู้หรือลืมไปเลยจะดูหนังน้องเค้าแบบสนุก

อารมณ์เหมือนตอนเด็กๆคุณดูมวยปล้ำแล้วคุณอินกับมันทั้งๆที่มันเป็นเทปเก่า  พ่อแม่บอกมันแค่การแสดง เราก็เถียงขาดใจครับ   แต่พอโตมา คุณรู้ว่ามันแค่การแสดงจริงๆ คุณก็ไม่ไปดูมันอีกเลย

ส่วนตัวจะปลอมจะจริงผมก็ดูนะ  เข้าเว็บไหนนี่พิมพ์ creampie ก่อนเลย หาหนังของน้องคนไหนก็ต้องไล่หาที่มี creampie ก่อนแล้วก็หลอกตัวเองว่ามันคือของจริง เพราะดันไปรู้เข้าว่าบางอันมันก็ปลอม 

จริงครับดูเอาสนุกดีกว่า
pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 09:23:25 PM »

มันตัดต่อได้ครับ
ถ้าให้เดาก็คือซีนที่จะเสร็จก็ฉีดเข้าไปข้างในก่อนครับ
แล้วค่อยเสียบซอยต่อ
ที่เราดูๆกันนี่ บางทีพระเอกต้องหยุดออกมาปั่นใหม่ไม่รู้กี่รอบๆนะครับ แค่ยกเดียวนี่แหละ
ทีมตัดต่อเขาเก่งครับ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 11:01:11 AM »

ผมไม่เคยสนใจเลยแตกในจริงหรือปลอม ส่วนใหญ่ผมชอบ acting นางเอกมากกว่า
hentk
ปลิงควาย
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 09:21:33 PM »

ใครบอกแตกปลอมๆ
เพิ่งรู้เหรอ

98% ของหนังแตกในเป็นแตกปลอมตั้งแต่ 2016 2017 ละ

กฏหมายเค้าบังคับว่าต้องใส่ถุงยางขณะถ่ายทำ
เพราะช่วง 2015 มีการติดโรคทางเพศสัมพันธ์อย่าง "หนองใน และซิฟิลิส" ในวงการนี้สูงมาก
รวมถึงโรคอย่าง "ติดเชื้อในกระแสเลือด และเม็ดเลือดขาวติดเชื้อ" ด้วย
ทั้งนี้เพื่อความปลอดภัยในนักแสดงเอง

แต่ถึงกระนั้นผมก็ฟินจริงๆที่ได้เห็นช่องคลอดของสาวๆมีน้ำขาวขุ่นข้นไหลออกมา
ยังคงชอบแนวแตกในเหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนไป

แล้วค่ายอื่น ๆ อย่าง FC2 หรือพวก HEYDOGA ที่เห็น ๆ แตกในก็ปลอมหมดเหรอครับ
nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 09, 2020, 06:42:45 PM »

https://www.javlibrary.com/en/?v=javli6yjqm

Grin
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 10, 2020, 10:43:28 PM »

หนังมาละนะครับ javjunkies มีให้โหลดละ

โคตรเด็ด

Rock Shit

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 12, 2020, 10:08:03 AM »

นึกว่าจะแนวมีเนื้อเรื่องไม่ค่อยชอบหนังแบบเป็นฉากเท่าไหร่แต่มีแตกในเลยต้องยอม
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์