มิถุนายน 16, 2024, 05:43:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง Remu แตกในแล้วครับ (สปอยตัวอย่างหน้า 3 เลยครับ)  (อ่าน 63641 ครั้ง)
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 04:46:59 PM »

ค่าย Prestige ช่วงหลังมานี่มีแตกในเพียบเลยคับท่าน pong55 
เมื่อก่อนสมัย Shunka Ayami กว่าจะได้เห็นแตกในสักเรื่องนี่ลุ้นกันจนเหนื่อย

เดี๋ยวนี้ขนาด Airi Suzumura ยังมีแตกใน 4 เรื่องติด (พึ่งมาพักแตกนอกเดือนนี้ ฮ่าๆ)

ดาราใหม่อย่างน้อง Ako Shiraishi เปิดตัวเรื่องแรกมาก็แตกในแล้ว (ซีรี่ยส์เดียวกับน้อง Remu นี่เลยคับ)

ค่ายสายเจ๊ในเครืออย่าง Kanbi นี่ก็แตกในกันกระจาย
เจ๊ Honoka Yonekura กับเจ๊ Aina Shinkawa ผมว่าจะตามเก็บเรื่อยๆ (ดู 2 คนนี่แล้วรู้สึกว่าครบเครื่องดีคับ)

ลองมาไล่ดูแบบผ่านๆตอนนี้ ซีรี่ยส์แตกในของ Prestige มีเยอะอยู่นะเนี่ย (น่าจะทำแบบนี้ตั้งนานแล้วนะ)
พวกซีรี่ยส์รุมแตกใน / ซี่รี่ยส์บ่อน้ำร้อน / ซี่รี่ยส์หมอนวด VIP / ซีรี่ยส์เกมเสียวทะลุมิติ

แต่ส่วนตัวผมคิดถึงซีรี่ยส์ หน่วยกระฉอกน้ำออกทุก 3 วัน
(อยากเห็น Airi Suzumura ไม่ก็น้อง Remu Suzumori หรือจะให้ดีก็ขอสุดที่รักอย่าง Asuna Kawai มาเล่น แหะๆ)

ยังไงขออภัยท่าน pong55 ด้วยนะคับที่เปลืองเนื้อที่กระทู้ 
พอดีเห็นน้อง Remu Suzumori เปิดงานแตกในรหัสแรก แล้วอดมโนไม่ได้ว่าจะเป็นซีรี่ยส์แตกในเรื่องไหนต่อ

pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 05:13:15 PM »

ค่าย Prestige ช่วงหลังมานี่มีแตกในเพียบเลยคับท่าน pong55 
เมื่อก่อนสมัย Shunka Ayami กว่าจะได้เห็นแตกในสักเรื่องนี่ลุ้นกันจนเหนื่อย

เดี๋ยวนี้ขนาด Airi Suzumura ยังมีแตกใน 4 เรื่องติด (พึ่งมาพักแตกนอกเดือนนี้ ฮ่าๆ)

ยังไงขออภัยท่าน pong55 ด้วยนะคับที่เปลืองเนื้อที่กระทู้ 
พอดีเห็นน้อง Remu Suzumori เปิดงานแตกในรหัสแรก แล้วอดมโนไม่ได้ว่าจะเป็นซีรี่ยส์แตกในเรื่องไหนต่อ

ขอโทษที่ตอบกลับช้าครับท่าน CrazyBear พอดีผมทำงานยาวเลยครับ จริงอย่างที่ท่านกล่าวไว้เลยครับ แต่ก่อนค่าย pr นี่ขึ้นชื่อเรื่องไม่ยอมให้นักแสดงแตกใน ความเขี้ยวคงพอๆกับ s1 ณ ตอนนี้เลยครับ

ส่วนเรื่องดาราใหม่อันนี้ส่วนตัวผมชอบมากเลยครับท่านที่จั๋วหัวเรื่องแรกก็จัดแตกในให้เลย เพราะมันบอกถึงความใจถึงของนักแสดงบอกถึงความใจถึงของค่ายอีกด้วยครับ

อันนี้ส่วนตัวผมแอบเสียดายครับท่านถ้า Pr จัดแบบนี้มาตั้งแต่แรกป่านนี้คงได้เห็นน้อง Yui Akane , Momoka Sakai โดนแตกในแบบชัดๆกันไปแล้ว (แต่ยังดีที่ Akane มีช็อตเผลอแตกในให้ดู จากกระทู้ที่เคยคุยกับท่าน CrazyBear อันนี้ถือว่าหยวนๆให้ครับ)

เรื่องกระทู้ไม่เป็นอะไรเลยครับท่าน ผมกับดีใจมากนะครับที่มีคนตอบกลับกระทู้ที่ผมตั้ง ทุกความคิดเห็นของทุกท่านผมอ่านหมดเลยครับ ส่วนนี้ผมต้องขอบคุณทุกท่านเลยครับ ยิ่งท่าน CrazyBear มาแนะนำมาแบ่งปันสิ่งดีๆแบบนี้ให้ยิ่งยินดีมากเลยครับ

สุดท้ายก็หวังว่าน้อง Remu จะมีผลงานแตกในแบบนี้กับค่าย Pr ไปเรื่อยๆ เพราะเชื่อว่าวันข้างหน้าถ้าน้องยังยืนยัดอยู่จุดนี้น้องสามารถขึ้นมาเทียบเท่าหรือแซงน้อง Airi ได้อน่างแน่นอน (แต่ขอให้อยู่ทั้งคู่นะ ฮ่าๆๆ ชอบทั้งสองเลยครับ)

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 06:38:12 PM »

ใครบอกแตกปลอมๆ
เพิ่งรู้เหรอ

98% ของหนังแตกในเป็นแตกปลอมตั้งแต่ 2016 2017 ละ

กฏหมายเค้าบังคับว่าต้องใส่ถุงยางขณะถ่ายทำ
เพราะช่วง 2015 มีการติดโรคทางเพศสัมพันธ์อย่าง "หนองใน และซิฟิลิส" ในวงการนี้สูงมาก
รวมถึงโรคอย่าง "ติดเชื้อในกระแสเลือด และเม็ดเลือดขาวติดเชื้อ" ด้วย
ทั้งนี้เพื่อความปลอดภัยในนักแสดงเอง

แต่ถึงกระนั้นผมก็ฟินจริงๆที่ได้เห็นช่องคลอดของสาวๆมีน้ำขาวขุ่นข้นไหลออกมา
ยังคงชอบแนวแตกในเหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนไป

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 08:28:53 PM »

ใครบอกแตกปลอมๆ
เพิ่งรู้เหรอ

98% ของหนังแตกในเป็นแตกปลอมตั้งแต่ 2016 2017 ละ

กฏหมายเค้าบังคับว่าต้องใส่ถุงยางขณะถ่ายทำ
เพราะช่วง 2015 มีการติดโรคทางเพศสัมพันธ์อย่าง "หนองใน และซิฟิลิส" ในวงการนี้สูงมาก
รวมถึงโรคอย่าง "ติดเชื้อในกระแสเลือด และเม็ดเลือดขาวติดเชื้อ" ด้วย
ทั้งนี้เพื่อความปลอดภัยในนักแสดงเอง

แต่ถึงกระนั้นผมก็ฟินจริงๆที่ได้เห็นช่องคลอดของสาวๆมีน้ำขาวขุ่นข้นไหลออกมา
ยังคงชอบแนวแตกในเหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนไป

คำพูดนี้ ผมก็ฟินจริงๆที่ได้เห็นช่องคลอดของสาวๆมีน้ำขาวขุ่นข้นไหลออกมา คือคำตอบที่ชัดเจนที่สุดแล้วครับท่าน Aobchoey ถึงรู้ว่าปลอมแต่มันก็เป็นความรู้ที่ดีกว่าการชักออกมาเสร็จข้างนอก เพราะส่วนตัวผมแล้วเมื่อดูหนังผมจะเสพความรู้สึกของนักแสดง ที่ถ่ายทอดผ่านการมีเซ็กส์คำว่าแตกในยังไงก็คือแตกในครับฟิวลิ่งมันได้

Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 09:10:29 PM »

หนังแตกในที่แบบว่าชักออกมาพ่นน้ำแล้วเสียบเข้าไปใหม่นี่พอจะมีไหมครับ
3Rdz_
test 123
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 16, 2020, 12:05:41 AM »

แย๊สสสสสสสสสสสสสสสสส

test 123 4 5 6
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 16, 2020, 03:20:34 AM »

ชื่อผมอ่านว่า อบเชย นะ (จริงๆเป็น aka ของแฟน)
aka ผมจริงๆแล้วเป็น กานพลู Kanphlue

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 16, 2020, 07:43:48 AM »

ค่าย prestige ทำน้ำปลอมไม่เหมือนน่ะ มันเหมือนนมข้นหวานเกินไป
ดูออกทันทีเลยว่าไม่ใช่ของจริง
แล้วผมก็จำไม่ได้ว่าค่ายไหนทำน้ำปลอมเหมือน เคยดูเมื่อหลายเดือนก่อน

Mayu Okamoto    NNPJ-318
ptkung
ปลิงควาย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 16, 2020, 11:50:19 PM »

รอน้อง nene อีกคน
SnakeKing
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 02:25:00 PM »

มันต้องอย่างนี้สิ
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์