เมษายน 30, 2024, 12:26:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111409 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #80 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2020, 02:34:45 PM »

ท่าน kingz9

ผมเห็นคอมเม้นต์เลยตามไปดู ในเว๊บว่าเรื่องไหนนะ ขัดใจเหมือนกัน พวกข่มขืน

แต่เหมือนสมยอม ไม่หนี ไม่ดิ้น แถมถ่างขาให้อีก

HND875 Kawana Minori

ในเว๊บของค่าย Honnaka มันบอกว่า คนที่ข่มขืนนางเอก มันเป็น "พ่อของแฟนนางเอก" น่ะครับ

อ้อ พ่อแฟนนางเอก แต่เอาจริงๆนะครับมันไม่สมเหตุผลเลยนะเท่าที่ดู หลายๆเรื่องคือจะดิ้นกว่านี้แต่นี้แบบ ดูแล้วขัดตา 5555 จริงๆคือต้องดิ้นกว่านี้อะนี่แบบดิ้นเป็นพิธี ราวๆนั้นซึ่งไปดูหนังของ Itou Mayuki นั้นจะดูสมจริงกว่า
ยังไงก็ของพระคุณครับสำหรับข้อมูล 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #81 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2020, 02:54:57 PM »

วันนี้ครึ้มอกครึ้มใจครับ หาโดจิน มาอ่าน ก็ไปสะดุด ของ อ.yamakumo เรื่อง Closet รู้สึกจะมี 3 ภาคนะครับ บอกเลยว่าดูแล้วแปลไทยหรือแปลอิ้งค์ก็พอๆกันคือปวดตับฉิบหาย 555 แล้วสะดุดต่อมาคือ มันเคยทำเป็นAVแล้วนิหว่า คุ้นๆก็ไปสืบๆหาๆดู เอ้าทำจริงด้วยแต่ เปิดแล้ว ก็ อืมมม อาาาา อืมมมม หนังจับมาแค่ประเด็นเดียวตอนเดียว ที่พอดูแล้วรู้สึกว่า มันไม่ครบสมบูรณ์ เลย เลยเอ๊ะ ถ้าAVทำจริงๆผมว่าถ้าทำให้ครบโดยแบ่งออกเป็น 2พาส พาสละ2แผ่น ผมว่าจะเป็นหนังที่ดูแล้วโคตร ปวดตับเลยนะ ยิ่งไอตอนจบเนี่ยคือ ร้อง "เชี่ยยยยดังมาก" ก็เท่าที่ดูๆ ผมว่าไหนๆ หนังAVก็ไปซื้อลิขสิทมาทำแล้ว(อันนี้ผมไม่มั่นใจว่าเค้าขายเป็นตอนๆหรือยังไง)น่าจะทำให้ครบไปเลยแบบโดจินมันจบไปแล้วแต่ทำไม AV เลือกมาแค่ 1ตอนที่บางทีก็เลือกผิดตอนอะ แล้วการเลือกที่แบบมันไม่จบ ไม่เริ่มดันไปเลือกตอนกลางๆ เนี่ยละมันเลยขัดตาขัดใจซะจริงๆเลย แต่บางเรื่องก็ทำออกมาซะดีเลยคือ ดูAVแล้วเหมือนดูโดจินที่จบครบสมบูรณ์เลย

ส่วนนี้คือหนัง ดังกล่าว MIMK-057

เอาจริงๆคือมีอีกหลายเรื่องนะที่ ทำแบบครึ่งๆกลางๆแล้วส่วนใหญ่ก็ค่าย Moodyz ด้วยเนี่ยละที่ทำ

อีกเรื่องก็

ของ อ.Fuetakishi เรื่อง Touchuukasou นี่ก็ยังไม่จบนะแต่ยาวเอาเรื่องด้วยตอนนี้ก็ไปถึง7ตอนละแต่ความสนุกนี่คือสุดจริงๆแล้วหนังก็เลือกตอนต้นมาทำด้วยแต่ ทำแค่ตอนเดียวทั้งๆที่ ถ้ามันไหลไปได้อีกคือ ดีเลยนะ แต่Moodyz ก็ยังคงเป็น Moodyz เช่นเคยคือเอามาตัดจบไปดื้อๆ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #82 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2020, 05:26:51 PM »

ก่อนหน้านี้ มีท่านนึง เอาเรื่อง Too much pain มาชวนให้อ่าน

อ่านๆ ไปได้ครึ่งๆ กลางๆ ก็ไม่แปลต่อ หาอ่านที่ไหนก็ไม่ได้

นอกจากอาการปวดตับ แล้ว ยังได้อาการอารมณ์ค้างแถมมาอีก

ใครได้อ่านจนจบ รบกวน มาสปอยให้หน่อยนะฮะ

***อันนี้ ฝากข่าว ประชาสัมพันธ์

กลับมาลดราคาอีกแล้ว ท่านใดเล็งๆ ไว้ โอกาสเหมาะๆ มาแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2020, 05:32:16 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #83 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2020, 06:54:27 PM »

JUL-293

ก็ถือเป็นซีรี่ย์ปิดมูลลี่ขยี้กามได้น่ะครับ เพราะเดินเรื่องมาเหมือนกันเลย แค่เปลี่ยนกิมมิคอะไรนิดๆหน่อยๆ ส่วนถุงน่อง นอกจากเปลี่ยนถุงน่องแล้วยังเปลี่ยนกระโปรงให้สั้นลงด้วยน่ะ รวมๆก็คืออิตาบอสบังคับให้นางเอกแต่งตัวแรดๆขึ้นนั่นเอง นัทสึกิ ผมว่าน้องเล่นเซ็กส์ซีนดีน่ะ แต่เล่นพวกซีนปกติยังไม่ดี เรื่องนี้ไม่เท่าไหร่ เรื่องที่เล่นกับ honnaka นี่ชัดกว่า เวลาเล่นเลยเหมือนสเน่ห์น้องค่อยๆดรอปลง

cawd-105

มายูกิ เคยเล่นซีรี่ย์แนว business trip แบบนี้มาแล้วครับ เรื่องนี้เลยมีปรับคาแรคเตอร์ใหม่ ให้น้องเป็นสาวโหด เอะอะตุ้ยท้องลูกเดียว เซ็กส์ซีนเรื่องนี้ดีมากครับ แต่ใดใดเลยก็คือ นมน้องนี่เด็ดมากครับ ผมนี่ถึงกลับเมานมน้องเลยทีเดียว
kingz9

« ตอบ #84 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 06:39:49 PM »

ตอนแรกว่าจะทำทีเดียวเลยตอน วันจันเพราะมีหนังเยอะแต่ต้องลัดคิวมาให้ก่อนเพราะว่า

ทาคาโช ได้ตายไปแล้ว....

Mide-814
ตายจริงๆครับคือนางไปทำริมฝีปากล่างมาแน่นอนอันนี้ชัดมากกกก ชัดตั้งแต่ภาพแรกที่เห็น จนผ่านไป10นาที ปิดทันที คือ นางเสพติดการศัลไปแล้วรึเปล่าไม่แน่ใจแต่ อย่างที่ผมบอกนั้นอะแน่นอนว่า นางได้ตายไปแล้ว คือ ถ้าจะดูหนังเรื่องนี้ อย่าคิดถึงทาคาโชคนเดิม ให้คิดว่านี่คือดาราavหน้าใหม่ ไม่ใช่ทาคาโชที่ ตีคู่มากับ ยูอาร์ในปีก่อนๆ นางไม่ใช่คนนั้นอีกต่อไปแล้ว นี่คือทาคาโชในร่างใหม่ที่...10นาทีผมก็เลิกดู เพราะ มันจบแล้วครับนาย ผมต้องเอาทาราโชคนเก่าไปขึ้นหิ้งไว้แล้วคนนี้คือดาราชื่อเหมือน นมเหมือนเหมือนหุ่นเหมือนเท่านั้น คือถ้าพูดตามแบบฉบับผมคือ ถ้ากูดูต่อก็เหี้ยแล้ว จะทำนี่ไม่ปรึกษาหมอก่อนทำหรอ ทำไปทำไมมมมมไม่เข้าใจ
จบครับสำหรับเรื่องนี้และเรื่องต่อๆไปจนกว่านางจะทำให้มันดีขึ้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2020, 09:33:01 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

rie42
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #85 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 09:08:33 PM »

ตอนแรกว่าจะทำทีเดียวเลยตอน วันจันเพราะมีหนังเยอะแต่ต้องลัดคิวมาให้ก่อนเพราะว่า

ทาคาโช ได้ตายไปแล้ว....

Mide-814
ตายจริงๆครับคือนางไปทำริมฝีปากล่างมาแน่นอนอันนี้ชัดมากกกก ชัดตั้งแต่ภาพแรกที่เห็น จนผ่านไป10นาที ปิดทันที คือ นางเสพติดการศัลไปแล้วรึเปล่าไม่แน่ใจแต่ อย่างที่ผมบอกนั้นอะแน่นอนว่า นางได้ตายไปแล้ว คือ ถ้าจะดูหนังเรื่องนี้ อย่าคิดถึงทาคาโชคนเดิม ให้คิดว่านี่คือดาราavหน้าใหม่ ไม่ใช่ทาคาโชที่ ตีคู่มากับ ยูอาร์ในปีก่อนๆ นางไม่ใช่คนนั้นอีกต่อไปแล้ว นี่คือทาคาโชในร่างใหม่ที่...10นาทีผมก็เลิกดู เพราะ มันจบแล้วครับนาย ผมต้องเอาทาราโชคนเก่าไปขึ้นหิ้งไว้แล้วคนนี้คือดาราชื่อเหมือน นมเหมือนเหมือนหุ่นเหมือนเท่านั้น คือถ้าพูดตามแบบฉบับผมคือ ถ้ากูดูต่อก็เหี้ยแล้ว จะทำนี่ไม่ปรึกษาหมอก่อนทำหรอ ทำไปทำไมมมมมไม่เข้าใจ
จบครับสำหรับเรื่องนี้และเรื่องต่อๆไปจนกว่านางจะทำให้มันดีขึ้น

ภาพล่าสุดจาก Ig

นางคงกลับมายาก แล้ว ครับ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #86 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 10:28:00 PM »

เอ้า ทำไมผมชอบ ฮ่าๆๆๆ ผมชอบปากแบบนี้ ดูเยิ้มๆอิ่มๆดี จากที่ทำหน้ามา หน้าตอนนี้ผมโอเคสุดแล้ว
saylom14
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #87 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 12:43:23 AM »

เซ็งเหมือนกัน หน้าเดิมโคตรชอบเก๋ไม่เหมือนใคร เสียดายมากๆ
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #88 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 01:21:37 AM »

คิดถหน้าเก่า
kingz9

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2020, 06:40:39 AM »

เอ้า ทำไมผมชอบ ฮ่าๆๆๆ ผมชอบปากแบบนี้ ดูเยิ้มๆอิ่มๆดี จากที่ทำหน้ามา หน้าตอนนี้ผมโอเคสุดแล้ว

555 แล้วแต่คนแหละท่านแต่ผมไม่เอาแล้ว 5555 ไม่ไหวๆ ตอนทำหน้ามาหลังๆผมยังโอเคแต่พอปากแบบนี้คือแบบ 55 นางได้ตายไปจากผมแล้ว

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 13 พิมพ์