เมษายน 30, 2024, 02:35:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111414 ครั้ง)
superk
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 09:24:52 AM »

ผมชอบหน้าเก่าเหมือนกัน ธรรมชาติมาก
kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 10:31:28 AM »

มาว่ากันต่อ กับ หนังวันนี้

เริ่มด้วยหนัง 3P กันก่อนละกัน

MIAA-291

Nagisa Mitsuki / Nagase Yui คู่นี้มาในตรีม สาวโลลิ ชุดนักเรียน วัยเรียน ราวๆนั้น เนื้อเรื่องก็คาดเดาง่าย ว่า แม่ลูกติด แล้วมาอยู่กะ พ่อใหม่แล้วคงเกิดอะไรขึ้นกะเมียนั้นละ สุดท้าย พ่อเลี้ยงเลยโซโล่รวดเดียว 2 คน จับเป็นเครื่องบำหรอกามกันไป คู่นี้จับคู่กันน่าจะ 1-2 ครั้ง แต่แน่นอนว่า Nagisa Mitsuki เวอร์ชั่นนี้ยังไม่ได้ไปตกแต่งฟันมา เพราะเวอร์ชั่นตกแต่งฟันแล้วจะผมชมพูไปละแต่นี่ยังผมดำอยู่ ส่วนใครอยากเห็นเวอร์ชั่นใหม่ก็ ไปดูรหัส DOCP-243 กัน(รูปที่ 2 ) โดยส่วนตัวหนังเรื่องนี้ผมให้กลางๆนะดูได้แต่ไม่ได้ประทับใจอะไรถึงขั้นต้องดูซ้ำ ไม่ดีแต่ก็ไม่แย่

มาต่อกันอีกเรื่องกับแนว 3P อีกเรื่อง 

WANZ-982

คู่นี้ บอกเลยว่าเทพกว่าคู่แรก AIKA มาคู่กับ Nanase Hina เรื่องนี้มาในตรีมวัยรุ่นขึ้นมาหน่อยไม่โลลิ หนังมีเส้นเรื่องอยู่บ้างแล้วหนังไม่มีผกก เพราะเป็นการใช้แนวสมัครเล่นมาช่วยคือ กล้องมาจาก ดาราชายและน้อง Hina โดยในเรื่องมีกล้อง น่าจะ3ตัวนะ ตัวนึงของ ผชถือ อีกตัว ของHinaถือ แล้วอีกตัวเป็นตัวที่วางไว้หรือตั้งไว้ คู่นี้เจอกันอืมมมครั้งแรกมั้งแต่เหมือนสนิทกันมาแต่ก่อนกาล เล่นกันเข้าขาดีของคู่นางเอกทั้ง2 เส้นเรื่องก็ Aikaและแฟนนัดน้องHina มา3Pกันในโรงแรม แล้วก็ซีน2 ก็แฟนน้องHinaมาเสริมทัพแล้วก็แฟนAikaถอยหายไปกลายเป็น 3Pโดยเปลี่ยนฝ่ายชาย ก็ดีครับผมชอบมากกว่าคู่บน แล้วผมชอบที่ Hina กับ Aika เล่นกันได้เข้าขาดีครับ มีหยอกล้อกันเหมือนมุขด้นสนไม่มีสคิป แบบนั้น ฟินๆไป

Miaa-307

เรื่องนี้ก็น้อง Hina อีกเช่นเคย แต่มาเป็นแนวสาวออฟฟิสกับถุงน่อง โดยมีตี๋อ้วนจอมหื่นมาแสดงคู่ ดูแล้วก็ดีครับผมก็ชอบมากกว่าไม่ชอบที่ไม่ชอบและไม่ค่อยเข้าใจอย่างเดียวในเรื่องคือ ทำไมผกกถึงต้องให้ ไอ้ตี๋ ต้องทำถุงน่องน้อง Hina มันเป็นรูๆหว่า มันทำให้เพิ่ม อารมทางเพศตรงไหนเนี่ย งงแฮะ คือดูแล้วก็ขัดหูขัดตาพอสมควรกับชอตนี้ละนะ จะทำไปทำไมหนอ ไม่เข้าใจ

Miaa-286

Hina อีกเช่นเคย...ทำไมน้องแสดงเยอะจุง

เทียบกับสาวออฟฟิสเรื่องนี้ ไม่ไหวจริงๆ 5555 ชอบเรื่องบนมากกว่าอีก เรื่องนี้มาในตรีมเด็กนักเรียนที่ อืมมมมดูจากอะไรหลายๆอย่างน้องไม่เข้ากับบทนักเรียนสาวแล้วละ จบครับ ไม่ประทับใจ ลบทิ้งไปแล้วด้วยไม่ใช่ไร

เพิ่มอีก2เรื่องนะครับ

SOAV -068

หนังเรื่องนี้ คือการเอาน้อง Takeuchi Natsuki มาฆ่าตั้งแต่ฉากแรกเลย เล่นมุมเสยนี่จบแทบทุกรายแล้วก็จบจริงๆคือ มันทำให้เห็นในสิ่งที่ไม่ได้อยากเห็นคือ รูจมูกน้องที่ ใหญ่โตมาก ถ้าผมเป็นน้องนี่ผมคงโกดค่ายนี้สุดใจเลยนะ เล่นฆ่าซะไม่มีชิ้นดีเลยตั้งแต่ชอตแรกเลย เพราะงั้น ผมข้ามลบทิ้ง ถือว่าเรื่องนี้ไม่เคยมีละกัน ถือว่าไม่ให้เกียรติกันเลย 5555

FSDSS-084

น้องทีน่าที่ผมชอบแต่เรื่องนี้คือ อืมมมถ้าเรื่องข้างบนฆ่า Takeuchi Natsuki เรื่องนี้ก็ฆ่า น้องทีน่าเช่นกัน แต่ฆ่าด้วยทรงผมที่ จากสาวสปอร์ตอายุไม่ได้เยอะอะไรกำลังดี แต่ทรงผมเปลี่ยนทำให้หน้าตาเปลี่ยน จากสาววัยรุ่นมุ่งไปสู่สาวมีอายุไปโดยฉับพลัน คือแค่น้องทำผมหยิกปลาย(ผมไม่รู้เรียกว่าไรอะ555) แค่นั้นก็ทำให้น้องหน้าตาเปลี่ยนสายได้เลยทีเดียว เพราะงั้น ผมไม่ชอบครับ 5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2020, 12:27:00 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 11:25:42 AM »

เรื่องถุงน่องที่โดนฉีกมีผู้ชายบางคนหรือหลายๆคนชอบครับ
ชอบฉีกทำลายถุงน่องของสาวๆเป็นรสนิยมส่วนตัวอย่างหนึ่ง

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
kingz9

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 11:41:06 AM »

เรื่องถุงน่องที่โดนฉีกมีผู้ชายบางคนหรือหลายๆคนชอบครับ
ชอบฉีกทำลายถุงน่องของสาวๆเป็นรสนิยมส่วนตัวอย่างหนึ่ง

อ้อ ก็ว่าอยู่ ขอบคุณคราบสำหรับข้อมูล

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 08:11:43 PM »

น้องมิสึกิหัวชมพูน่ารักมาก เรื่องนี้นี่ต้องเยคาชุดนักเรียนแล้ว ไม่มีซะงั้น เซ็งเลย ทั้งน้องใส่ชุดนักเรียนแบบนี้น่าเยสุดๆ

น้องทีน่า เหมือนค่ายจะเปลี่ยนลุคน้องใหม่หมดเลยครับ เริ่มจากขุนน้องซะอ้วนเลย กล้ามไม่ค่อยเห็นแล้วกลายเป็นเนื้อแน่นๆมาแทน ทรงผมก็เปลี่ยนใหม่ ซึ่งผมเห็นต่าง(อีกแล้ว  Grin) ผมชอบลุคใหม่น้อง เรื่องนี้เซ็กซีนซีนแรกบนเตียงทำออกมาดีน่ะ

Fetish ถุงน่อง มันต้องมีฉีกให้ขาดดังแควกแควกแบบนี้ครับ คงไม่อารมณ์เขามั้งครับ
kingz9

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 08:56:09 PM »

น้องมิสึกิหัวชมพูน่ารักมาก เรื่องนี้นี่ต้องเยคาชุดนักเรียนแล้ว ไม่มีซะงั้น เซ็งเลย ทั้งน้องใส่ชุดนักเรียนแบบนี้น่าเยสุดๆ

น้องทีน่า เหมือนค่ายจะเปลี่ยนลุคน้องใหม่หมดเลยครับ เริ่มจากขุนน้องซะอ้วนเลย กล้ามไม่ค่อยเห็นแล้วกลายเป็นเนื้อแน่นๆมาแทน ทรงผมก็เปลี่ยนใหม่ ซึ่งผมเห็นต่าง(อีกแล้ว  Grin) ผมชอบลุคใหม่น้อง เรื่องนี้เซ็กซีนซีนแรกบนเตียงทำออกมาดีน่ะ

Fetish ถุงน่อง มันต้องมีฉีกให้ขาดดังแควกแควกแบบนี้ครับ คงไม่อารมณ์เขามั้งครับ

555 ใช่ครับ เปลี่ยนแล้วผมดันไม่ชอบที่ลุกดูมีอายุขึ้นแต่ให้น้องมีเนื้อหนังบ้างอันนี้เห็นชอบเพราะตอนนางอยู่ Sodนี่ หายใจที เห็นซี่โครงเลย น่ากลัวเกิน

kingz9

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 03, 2020, 09:11:09 AM »

วันนี้ขอกลับมาจับหนังนอกกระแส ซักเรื่อง ด้วยความที่ พินิจพิจารณาแล้วว่า หนังน่าจะเป็นแนว เอ้าท์ดอร์ เลยโหลดมาดูเป็นที่เรียบร้อย หนัง 10G กว่าๆ มี2แผ่น ดาราไม่คุ้นหน้าแล้วก็ออกแนวแม่บ้านๆด้วย(มีอายุเห็นได้ชัดเจน) แล้วหนังชูความเอ้าท์ดอร์ เป็นตัวชูเรื่อง ก็ ดูพอได้ครับ ดาราแผ่น2จะดูดีกว่าแผ่นแรก ส่วนสถานที่ที่บอกเอ้าดอร์ เราก็คุ้นชินกันหมดแล้วละทั้งสนามหญ้า ทั้งริมสวน คือถ้าดูAVมาจะคุ้นกับฉากแบบนี้เยอะละ เพราะงั้น ถ้าอยากดูดาราโหลดแผ่น 2 ถ้าอยากดูรวมๆ โหลดทุกแผ่น แต่คงได้แค่ดูเฉยๆละนะ ไม่เก็บไว้หรอก 5555

ส่วน ดราม่า ก็ปล่อยวางไปละครับ หลายคนแนะนำให้ทำแบบนั้นแล้วกลับมาเขียนต่อ ก็เลยอะ กลับก็ได้ 5555

ส่วนน้องริน ลูกครึ่งไทย-ยุ่น คนนี้ไม่ขอเขียนถึงไม่ว่าจะนานหรือแสดงอีกกี่เรื่องก็ตามเดี๋ยวมีประเด็นแน่นอน เพราะงั้น ไม่เขียนละกัน(ซื้อของถูกลิขสิทในเรื่องที่3เลยนะ5555)

GODR-983

วันนี้น่าจะมีเรื่องเดียวครับ ถ้ามีอีกเดี๋ยวจะมาอัพเพิ่มในโพสนี้ละกันคงไม่โพสต่อเพิ่มความยาวของกระทู้นอกจากจะเป็นของอีกวันนึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2020, 09:38:33 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

kingz9

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 07, 2020, 09:40:44 AM »

กลับมาต่อกันเลยละกัน หนังออกเยอะครับแต่ผมดูแค่ไม่กี่เรื่อง 5555 วันนี้ก็เอาฝากกันให้อ่านซัก2เรื่องละกันครับ (เอาจริงๆคือนอกจาก2เรื่องนี้ผมก็ไม่ได้ดูเรื่องอื่นเลยเพราะดาราที่เคยดูก็ไม่ได้แสดงหนังเนื้อเรื่อง ก็เลยดูแค่นี้แหละพอ

ปล.ผมสายกึ่งดูฟรี(คือซื้อบ้างแต่ไม่บ่อย)นะบอกก่อนใครรับไอตรงจุดนี้ไม่ได้ อย่าอ่านโพสผม ถ้ารับได้ รับการพิมพ์ที่บางทีก็ ไม่ไว้หน้า แฟนคลับก็อ่านได้ครับ 5555 เพราะ ดราม่า2ครั้งหลังนี่ โดนมาเรื่องแบบนี้ล้วนๆเลย ไปแตะคนของใจคนอื่นเค้า(แต่กูก็ด่าคนของใจกูด้วยนะหน้าแรกเลยไม่ใช่ไม่ด่า) และก็โดน อะไรที่ อืมมม ผมมองว่าปัญญาอ่อนซะมากกว่าที่มาบอกว่า"มึงดูฟรี มึงอย่าวิจารณ์เยอะ" 5555 ก็นาๆจิตตังกันไป ไม่ชอบก็ไม่ได้บังคับให้มาอ่าน แล้วเก็บ ตรรกะเพี้ยนๆออกไปด้วยก็ดี

JUL-305

Noa นางก็ยังคงความคงเส้นคงวาเหมือนเดิม เอาจริงๆคือ น้อยเรื่องที่หลังๆนางแสดงแล้วจะตกเกณท์ เนื้อเรื่องไม่ได้แปลกใหม่อะไรครับแต่ที่มันเสริมขึ้นมาในเรื่องนี้คือ การมีคำพูดในแบบ บรรยายอะ(คาดว่านะ)เพราะดูๆไปแล้วท่านจะได้ยินเสียงผู้หญิงพูดเหมือน   อืมมมม ผมว่าเหมือนเราอ่านนิยายอะครับที่ มันมีคำบรรยายว่า ระหว่างที่สามีกำลังประชุมเคร่งเครียดอยู่ที่ทำงานกับบอส เมียก็กำลังโดน(ไม่ลูกน้องก็หัวหน้าสายงาน)กินตับอยู่ แบบนั้น ก็แปลกใหม่ดีครับ หลังๆ Madonna ทำเนื้อเรื่องให้มันแปลกๆออกจากที่เดิมได้ดีอยู่นะ สังเกตุจากรหัส JUL-293 ที่ท่าน CarNaGE บอกว่ามันคืดปิดมูลี่ขยี้กามนั้นละแต่เปลี่ยนแปลงบทบาทนิดหน่อย เรื่องนี้โดยส่วนตัวคือชอบความไม่ซ้ำซากจำเจมากกว่า ตัวนางเอกที่ ก็ คงเส้นคงวาแหละครับ

SSNI-856

ว่ากันด้วยเรื่องของสายลับที่ ไปรู้ลับอีท่าไหนโดนจับได้ตลอด 555 ก็เนื้อเรื่องค่อนข้างซ้ำซากนิดนึง หนังเส้นเรื่องแบบนี้ ซึคาซะเคยแสดงแล้วและมีการแปลไทยไปแล้วด้วย ไม่รู้จะบอกไงแต่ที่สังเกตุคือ การเซนเซอร์ที่ เริ่มจะ บางงงลงละแต่ไม่เท่าตอนโน้นนะที่นั้นบางเฉียบเลยแต่นี่บางลงแหละเพราะเห็นสีเห็นอะไรที่ดูชัดเจนขึ้น ก็ แฟนคลับก็ดูได้ครับ ไม่ใช่แฟนคลับก็ดูได้แหละแต่บางทีก็อาจจะรำคาญเสียงของนู่ มินามิที่ ออกจะแหลมไปบ้างนะ ส่วนตัว ไม่ชอบครับแต่ก็ไม่ห่วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2020, 12:44:46 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 10:04:45 AM »

ตามอ่านอยู่นะครับ  เขียนมาเรื่อยๆ เน้อ แทงกิ้ว
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 11, 2020, 02:33:38 PM »

JUL-305 โหลดมาแล้ว ยังไม่ได้ดูเลยครับ
เรื่องของน้องนาโอะนี่ อยากดูแบบซับจริงๆ โคตรได้อารมณ์

ตอนนี้ติด PRED-254 อยู่

หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 13 พิมพ์